HomeENTERTAINMENTజూలై 2021 లో చూడవలసిన టాప్ 6 OTT విడుదలలు: టూఫాన్, ఫియర్ స్ట్రీట్, గన్‌పౌడర్...

జూలై 2021 లో చూడవలసిన టాప్ 6 OTT విడుదలలు: టూఫాన్, ఫియర్ స్ట్రీట్, గన్‌పౌడర్ మిల్క్‌షేక్ & మరిన్ని

bredcrumb

bredcrumb

|

ఈ నెలలో OTT ప్లాట్‌ఫాంలు ఇంగ్లీషుతో పాటు హిందీలో కూడా పెద్ద విడుదలలను కలిగి ఉన్నాయి. ఫర్హాన్ అక్తర్ టూఫాన్ నుండి తాప్సీ పన్నూస్ హాసెన్ దిల్‌రూబా . ది టుమారో వార్ , మరియు గన్‌పౌడర్ మిల్క్‌షేక్ . నెట్‌ఫ్లిక్స్ మరియు అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో వంటి OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌లు భయానక మరియు శృంగార హాస్యాలతో సహా వివిధ శైలులలో కొన్ని unexpected హించని కథలను విడుదల చేయడానికి సన్నద్ధమవుతున్నాయి. నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఫియర్ స్ట్రీట్ త్రయం ప్రతి వారం విడుదల చేస్తున్నప్పుడు, అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో ప్రేక్షకులను ది పర్స్యూట్ ఆఫ్ లవ్ తో ప్రయాణానికి తీసుకెళ్లడానికి సిద్ధంగా ఉంది.

జూలై 2021 లో చూడవలసిన మొదటి ఎనిమిది విడుదలలు ఇక్కడ ఉన్నాయి

టూఫాన్ (అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో – జూలై 18)

ఫర్హాన్ అక్తర్ టూఫాన్ , రాకీష్ ఓంప్రకాష్ మెహ్రా దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం ముంబై నుండి వన్నాబే బాక్సర్ మరియు స్ట్రీట్ గూండా యొక్క ప్రయాణాన్ని ప్రసిద్ధ బాక్సర్ కావడానికి అనుసరిస్తుంది. ఈ చిత్రంలో ముర్నాల్ ఠాకూర్ కూడా నటించాడు, అతన్ని ఉన్నత లక్ష్యం కోసం ప్రేరేపిస్తుంది.

హంగమా 2 (డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ – జూలై 23)

శిల్పా శెట్టి తిరిగి రావడాన్ని గుర్తుచేసే చిత్రం 2003 విడుదల హంగామాకు కొనసాగింపు. ఈ చిత్రంలో పరేష్ రావల్ మీజాన్ జాఫరీ, ప్రణితా సుభాష్, రాజ్‌పాల్ యాదవ్ మరియు జానీ లివర్ కూడా కీలక పాత్రల్లో నటించారు. ప్రియదర్శన్ దర్శకత్వం నవ్వించే అల్లర్లు.

జూన్ మూవీ రివ్యూ: నేహా పెండ్సే & సిద్ధార్థ్ మీనన్ యొక్క పనితీరు మిమ్మల్ని కన్నీళ్లకు తెస్తుంది

గన్‌పౌడర్ మిల్క్‌షేక్ (నెట్‌ఫ్లిక్స్ – జూలై 14) . అధిక-మెట్ల మిషన్ తప్పు అయిన తరువాత, గిల్లాన్ మరియు హేడీ తమ విభేదాలను పక్కన పెట్టి, పాల్ గియామట్టి పోషించిన క్రూరమైన నేర ప్రభువును తొలగించటానికి జట్టు కట్టారు.

ప్రేమ యొక్క పర్స్యూట్ (అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో – జూలై 30)

అదే పేరుతో ఉన్న పుస్తకం ఆధారంగా నిర్మించిన చిత్రం హృదయ విదారక నావిగేట్ చేయడానికి ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు ఉన్నత తరగతి కుటుంబంలోని ఇద్దరు దాయాదులు అనుసరిస్తుంది. మరియు 1945 లో పెరుగుతున్న నొప్పులు. మూడు భాగాల సిరీస్‌లో లిల్లీ జేమ్స్, ఎమిలీ బీచం, డొమినిక్ వెస్ట్, ఆండ్రూ స్కాట్ మరియు ఎమిలీ మోర్టిమెర్ నటించారు.

రేపు యుద్ధం మూవీ రివ్యూ: క్రిస్ ప్రాట్ యొక్క సైన్స్ ఫిక్షన్ గొప్ప విజువల్స్ తో నో బ్రైనర్ కంఫర్ట్ ఎంటర్టైనర్.

రేపు యుద్ధం (అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో -జూలీ 2)

రేపు యుద్ధం జీవశాస్త్ర ఉపాధ్యాయుడైన మాజీ సైనిక సిబ్బందిని అనుసరిస్తాడు, అతను 30 సంవత్సరాల నుండి యుద్ధంలో పోరాడటానికి నియమించబడ్డాడు, ఇక్కడ భూమి గ్రహాంతర జాతులచే దాడి చేయబడింది మరియు మానవత్వం అంచున ఉంది విలుప్త. క్రిస్ ప్రాట్ గొప్ప సినిమాటోగ్రఫీతో ఈ చిత్రం ద్వారా ఆకర్షణీయంగా ఉంటాడు, ఇది విలువైన గడియారంగా మారుతుంది.

ఫియర్ స్ట్రీట్ త్రయం (నెట్‌ఫ్లిక్స్ – జూలై 2, 9, 16)

ఆర్‌ఎల్ స్టెయిన్ రాసిన పుస్తకాల ఆధారంగా, త్రయం పట్టణ ఇతిహాసాలు, హత్య రహస్యాలు, గోతిక్ హర్రర్, అతీంద్రియ భయాలు మరియు స్లాషర్ ఛార్జీల మధ్య హాప్ శైలిని చేస్తుంది. పుస్తకాలు పిజి అయితే, ఈ చిత్రానికి ఆర్.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూలై 4, 2021, 7:04 ఆదివారం

ఇంకా చదవండి

Previous articleది బిగ్ పిక్చర్: రణవీర్ సింగ్ తన తొలి టీవీ షో యొక్క మొదటి ప్రోమోను పంచుకున్నారు!
Next articleమరాఠీ నటుడు అశోక్ ఫాల్ దేసాయి మెహందీ హై రచ్నే వాలితో హిందీ టీవీ పరిశ్రమలో అరంగేట్రం చేయనున్నారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

రేపు కోవిన్ గ్లోబల్ కాన్‌క్లేవ్‌లో ప్రసంగించనున్నారు

మహిళా మరియు శిశు అభివృద్ధి మంత్రిత్వ శాఖ వ్యాఖ్యానాలు / సలహాలను ఆహ్వానిస్తుంది. వ్యక్తుల అక్రమ రవాణా (నివారణ, సంరక్షణ మరియు పునరావాసం) బిల్లు, 2021

భారతదేశ COVID-19 టీకా కవరేజ్ 35 Cr మార్కును దాటింది

కేంద్ర విద్యాశాఖ మంత్రి నిపున్ భారత్ ను రేపు ప్రారంభించనున్నారు

Recent Comments