HomeSPORTSకేన్ విలియమ్సన్ టెస్ట్ బ్యాటింగ్ ర్యాంకింగ్స్‌లో మొదటి స్థానంలో నిలిచాడు

కేన్ విలియమ్సన్ టెస్ట్ బ్యాటింగ్ ర్యాంకింగ్స్‌లో మొదటి స్థానంలో నిలిచాడు

వార్తలు

రాస్ టేలర్, డెవాన్ కాన్వే, కైల్ జామిసన్ మరియు ట్రెంట్ బౌల్ట్ కూడా WTC తుది ప్రదర్శనల తరువాత

ప్రపంచ టెస్టులో భారతదేశంపై న్యూజిలాండ్ ఎనిమిది వికెట్ల విజయం లో చాలా మంది ముఖ్య సహాయకులు ఉన్నారు. ఛాంపియన్‌షిప్ (డబ్ల్యుటిసి) ఫైనల్, మరియు కెప్టెన్ కేన్ విలియమ్సన్ నేతృత్వంలోని చాలా మంది తాజా ఐసిసి టెస్ట్ ప్లేయర్ ర్యాంకింగ్స్‌లో లాభాలను ఆర్జించారు. విలియమ్సన్, స్టార్టర్స్ కోసం, తన 49 మరియు 52 తర్వాత బ్యాటర్లలో మొదటి స్థానానికి చేరుకున్నాడు, రాస్ టేలర్ , డెవాన్ కాన్వే , కైల్ జామిసన్ మరియు ట్రెంట్ బౌల్ట్ కూడా పైకి కదిలింది.

తక్కువ స్కోరింగ్ గేమ్‌లో విలియమ్సన్ చేసిన 101 పరుగులు అతన్ని 900 పాయింట్ల మార్కును, రెండు వారాల క్రితం పెర్చ్‌ను స్వాధీనం చేసుకున్న స్టీవెన్ స్మిత్‌కు పది పాయింట్లు స్పష్టంగా ఇచ్చాయి. మార్నస్ లాబుస్చాగ్నే, విరాట్ కోహ్లీ మరియు జో రూట్ మొదటి ఐదు స్థానాలను పూర్తి చేశారు. మొదటి ఇన్నింగ్స్‌లో టేలర్ 11 పరుగులు చేశాడు, విలియమ్సన్‌తో మూడో వికెట్‌తో 96 పరుగుల తేడాతో 96 పరుగులు చేశాడు. అతను 47 స్కోరు చేశాడు, మరియు అది అతనికి మూడు మచ్చలు 14 వ స్థానానికి చేరుకుంది.

న్యూజిలాండ్ యొక్క మొదటి ఇన్నింగ్స్‌లో 54 పరుగులతో కాన్వే అత్యధిక స్కోరు సాధించాడు – ఆటలో రెండు అర్ధ సెంచరీలు మాత్రమే సాధించాడు – మరియు ఇది అతని నిటారుగా పెరగడానికి సహాయపడింది, ఓపెనర్ 18 స్థానాలు 42 వ స్థానానికి చేరుకున్నాడు.

టిమ్ సౌతీ, బౌల్ట్, జామిసన్ మరియు నీల్ వాగ్నెర్ యొక్క ఫాస్ట్ బౌలింగ్ ఫోర్సమ్ ఆటలో మొత్తం 20 మంది భారతీయ వికెట్లు తీశారు, వారిలో చిన్నవాడు, జేమిసన్, 61 పరుగులకు 7 పరుగులు చేసి, అతనికి ప్లేయర్-ఆఫ్-ది-మ్యాచ్ అవార్డు కూడా లభించింది. అతను బౌలర్లలో కెరీర్లో అత్యధికంగా 13 వ స్థానానికి చేరుకున్నాడు, బౌల్ట్ 87 పరుగులకు 5 పరుగులు చేసి 16 నుండి 13 వ స్థానానికి చేరుకున్నాడు.

భారతీయులకు ఇది అంత సంతోషకరమైన సమయం కాదు, కేవలం అజింక్య రహానె ఒక మార్క్ సాధించాడు, అతని 49 మరియు 15 అతనికి బ్యాటర్లలో 16 నుండి 13 వ స్థానానికి వెళ్ళటానికి సహాయం చేస్తున్నాయి. రవీంద్ర జడేజా, అదే సమయంలో, వారంలో నంబర్ 1 వద్ద గడిపిన తరువాత ఆల్ రౌండర్స్ చార్టులో అగ్రస్థానంలో ఉన్న జాసన్ హోల్డర్ వెనుకకు జారిపోయాడు.

T20I లు: ఎవిన్ లూయిస్ మరియు క్రిస్ జోర్డాన్ ఒక మార్క్ చేస్తారు
వెస్టిండీస్ ప్రస్తుతం దక్షిణాఫ్రికాకు ఐదు మ్యాచ్‌ల టి 20 ఐ సిరీస్‌లో ఆతిథ్యం ఇస్తోంది, సందర్శకులు ముందున్నారు మూడు ఆటల తర్వాత 2-1. తాజా ర్యాంకింగ్స్ నవీకరణలో లెక్కించబడిన ఆ ఆటలలో రెండు మాత్రమే, మరియు ఎవిన్ లూయిస్ , వెస్టిండీస్ ఓపెనర్ ఓపెనింగ్ గేమ్ లో కేవలం 35 బంతుల్లో 71, 13 వ స్థానం నుండి 10 వ స్థానానికి చేరుకుంది బ్యాటర్లలో, బౌలర్లలో, ఫాబియన్ అలెన్ 43 నుండి 20 వ స్థానానికి చేరుకున్నారు.

దక్షిణాఫ్రికా కోసం, క్వింటన్ డి కాక్ రెండవ ఆట , తర్వాత ఒక స్థానం 22 వ స్థానానికి చేరుకుంది రీజా హెండ్రిక్స్ మూడు స్థానాలు 24 వ స్థానానికి, మరియు దక్షిణాఫ్రికా రెండో గేమ్ గెలిచిన తరువాత టెంబా బావుమా 24 స్థానాలు పెరిగి 64 వ స్థానంలో నిలిచింది.

స్వదేశంలో శ్రీలంకను 3-0తో ఓడించిన ఇంగ్లాండ్ కోసం, బౌలర్లు క్రిస్ జోర్డాన్ , మార్క్ వుడ్ , సామ్ కుర్రాన్ మరియు డేవిడ్ విల్లీ అందరూ పురోగతి సాధించారు. జోర్డాన్ ఐదు స్థానాలు 11 వ స్థానానికి, వుడ్ 11 స్థానాలు 14 వ స్థానానికి, కుర్రాన్ 62 మచ్చలు 39 వ స్థానానికి, విల్లీ 23 స్థానాలకు 51 వ స్థానానికి చేరుకుంది. శ్రీలంక కొరకు, వనిండు హసరంగ ఐదు స్థానాలు పెరిగి ఐదవ స్థానానికి చేరుకుంది దుష్మంత చమీరా బౌలర్లలో 41 వ స్థానంలో నిలిచారు.

ఇంతలో, సోఫియాలో జరిగిన చతురస్రాకార టి 20 ఐ టోర్నమెంట్ ముగింపులో, ఇది రొమేనియా గెలిచింది బల్గేరియా, గ్రీస్ మరియు సెర్బియా, వారి కొట్టు రమేష్ సతీసన్ టాప్ 100 లోకి ప్రవేశించి 101 మచ్చలు పెరిగి నెం. 95 తర్వాత బ్యాటింగ్ టేబుల్‌లో అగ్రస్థానంలో ఉంది ఐదు ఇన్నింగ్స్‌ల నుండి 197 పరుగులు, అతని పరుగులు 209.57 సమ్మె రేటుతో వస్తాయి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleజులాన్ గోస్వామి: 'బౌలింగ్ యూనిట్‌గా మనం మరింత బాధ్యత తీసుకోవాలి'
Next articleమిథాలి రాజ్, ఆర్ అశ్విన్లను భారత ప్రీమియర్ స్పోర్టింగ్ అవార్డుకు సిఫారసు చేయనున్నారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments