HomeHEALTHకరీనా కపూర్ ఖాన్ బాలీవుడ్లో 21 సంవత్సరాలు జరుపుకుంటుంది

కరీనా కపూర్ ఖాన్ బాలీవుడ్లో 21 సంవత్సరాలు జరుపుకుంటుంది

అభిషేక్ బచ్చన్ నటించిన రెఫ్యూజీ, చిత్రంతో అరంగేట్రం చేసిన కరీనా కపూర్ ఖాన్ ఈ 21 ఏళ్లలో చాలా దూరం వచ్చారు. ఈ నటి పరిశ్రమలో అత్యంత బ్యాంకింగ్ పేర్లలో ఒకటి మరియు పరిశ్రమలోని నిబంధనలలో పోరాడే మరియు ఇతర నటీనటుల కోసం కొత్త లక్ష్యాలను నిర్దేశించిన అతికొద్ది మంది నటులలో ఆమె ఒకరు.

ఇది కూడా చదవండి: కరీనా కపూర్ ఖాన్ ఇద్దరు పిల్లలు పుట్టాక ‘అలసిపోయి చాలా నొప్పిగా ఉన్నారు’

ఆమె 21 సంవత్సరాల సుదీర్ఘ ప్రయాణాన్ని జరుపుకునేందుకు, కపూర్ ఖాన్ ఒక వీడియోను పోస్ట్ చేయడానికి ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి వెళ్లారు. ఈ చిత్రంలోని కొన్ని సన్నివేశాల్లో బచ్చన్‌తో పాటు కపూర్ ఖాన్ నటించారు. సినిమా ప్రీమియర్‌లో ఒక ఫోటో కూడా వాటిని చూపిస్తుంది. ఇద్దరితో పాటు చిత్ర దర్శకుడు జెపి దత్తా ఉన్నారు.

“21 సంవత్సరాలు కృతజ్ఞత, సంతోషం, ఆశీర్వాదం, ప్రేరణ, మక్కువ… ఇంకా 21 వెళ్ళడానికి… నేను సిద్ధంగా ఉన్నాను. నిరంతర ప్రేమ మరియు మద్దతు కోసం అందరికీ ధన్యవాదాలు #JPDutta #JPFilms achbachchan @nidhiduttaofficial, ”బెబో తన పోస్ట్‌కు శీర్షిక పెట్టారు.

అభిషేక్ బచ్చన్ మరియు కరీనా కపూర్ ఖాన్ ఇద్దరూ 2000 లో రెఫ్యూజీ తో తమ నటనను ప్రారంభించారు. భారతదేశం నుండి శరణార్థులకు సహాయం చేసిన వ్యక్తి పాత్రను బచ్చన్ రాశారు. మరియు పాకిస్తాన్ ఇరు దేశాలలోకి ప్రవేశించటానికి. అతనితో ప్రేమలో పడే పాకిస్తానీ మహిళగా బెబో నటించింది.

గత సంవత్సరం, ఈ రోజు, కపూర్ ఖాన్ షూట్‌లో తన మొదటి రోజు గురించి మాట్లాడుతున్న హృదయపూర్వక గమనికను పోస్ట్ చేశారు. “నా మొదటి షాట్ తెల్లవారుజామున 4 గంటలకు… నేను ఈ ఉదయం 4 గంటలకు మేల్కొన్నాను, అద్దంలో చూశాను, నేను తీసుకున్న ఉత్తమమైన నిర్ణయం ఇదేనని నాతో అన్నారు. 20 సంవత్సరాల కృషి, అంకితభావం మరియు ఆత్మవిశ్వాసం… మీ ప్రేమ, మద్దతు మరియు బలం కోసం నా అభిమానులందరికీ నేను చాలా కృతజ్ఞతలు… సినిమాల్లో నా జీవితానికి #JPDutta ధన్యవాదాలు… ach బచ్చన్ మధురమైన సహ- స్టార్… మరియు ఈ చిత్రంలో పాల్గొన్న ప్రతి వ్యక్తి. సమయానికి తిరిగి వెళ్లాలనుకుంటున్నారా… # 20YearsAndNotGivingUp, ”అని ఆమె తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పోస్ట్‌లో రాసింది.

బచ్చన్ ఇలా అన్నారు,“ మీరు ఆనందించేటప్పుడు సమయం ఎగురుతుంది! # రోడ్‌టో 20 ఈ రోజు, 20 సంవత్సరాల క్రితం జెపి దత్తా రెఫ్యూజీ విడుదల చేయబడింది. మీ యొక్క పరిచయాన్ని నిజంగా మరియు are కరీనాకపూర్ఖాన్ చిత్రాల ప్రపంచంలోకి గుర్తించడం. మీ మొదటి చిత్రం ఎల్లప్పుడూ చాలా ప్రియమైనది మరియు ప్రత్యేకమైనది; శరణార్థి భిన్నంగా లేదు. అద్భుతమైన అనుభవం! క్రొత్తగా వచ్చినవారు మరేదైనా అడగలేరు. ”

ఇంకా చదవండి

Previous articleభారతీయ క్రికెటర్లు ఇంగ్లాండ్‌లో తమ సమయాన్ని ఎలా గడుపుతున్నారో పరిశీలించండి
Next articleకోహ్లీ అభ్యర్థనను బిసిసిఐ మరియు ఇసిబి అహెడ్ ఇంగ్లాండ్ టెస్ట్ సిరీస్ అంగీకరించాయి
RELATED ARTICLES

ఫిలిప్పీన్స్‌లో సి -130 సైనిక విమానం కూలిపోవడంతో 40 మందిని రక్షించారు

ఇంగ్లాండ్ వర్సెస్ ఇండియా మహిళలు: అక్కడ ఉండి భారత్ తరఫున ఆట గెలవాలని కెప్టెన్ మిథాలీ రాజ్ అన్నారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments