HomeSPORTSఎడమ కాలులో ఒత్తిడి గాయం ఇంగ్లండ్ టెస్ట్ సిరీస్‌కు గిల్‌ను సందేహానికి గురిచేస్తుంది

ఎడమ కాలులో ఒత్తిడి గాయం ఇంగ్లండ్ టెస్ట్ సిరీస్‌కు గిల్‌ను సందేహానికి గురిచేస్తుంది

వార్తలు

ఓపెనర్ కోలుకోవడానికి కనీసం ఎనిమిది వారాలు పట్టవచ్చని భారత వైద్య సిబ్బంది అంచనా వేస్తున్నారు

Story Image

నిరాశ చెందిన షుబ్మాన్ గిల్ తిరిగి నడుస్తాడు జెట్టి చిత్రాలు

షుబ్మాన్ గిల్ అతని ఎడమ కాలికి ఒత్తిడి సంబంధిత గాయం ఉంది మరియు ఆగస్టులో ప్రారంభమయ్యే ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగిన ఐదు టెస్టుల సిరీస్‌ను కోల్పోయే ప్రమాదం ఉంది. ప్రారంభ రోగ నిరూపణ ప్రకారం, ఫిట్‌నెస్‌కు తిరిగి రావడానికి గిల్‌కు కనీసం ఎనిమిది వారాలు పట్టే అవకాశం ఉందని భారత వైద్య సిబ్బంది అనుమానిస్తున్నారని ESPNcricinfo తెలుసుకుంది.

గాయం యొక్క ఖచ్చితమైన స్వభావంతో సహా వివరాలు అస్పష్టంగా ఉన్నాయి ఇప్పటికీ. ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌లో, న్యూజిలాండ్ యొక్క మొదటి ఇన్నింగ్స్‌లో అద్భుతమైన డైవింగ్ క్యాచ్‌ను తెరిచిన మరియు తీసుకున్న గిల్ ఎటువంటి అసౌకర్యాన్ని చూపించలేదు. ఇది ధృవీకరించబడనప్పటికీ, ఇటీవలి ఫిట్‌నెస్ శిక్షణా సమయంలో గిల్ గాయాన్ని తీసే అవకాశం ఉందని నమ్ముతారు.

ఆస్ట్రేలియా పర్యటనలో గిల్ తన టెస్ట్ అరంగేట్రం చేసిన తరువాత ఇది మొదటి గాయం. 2020-21లో బోర్డర్-గవాస్కర్ ట్రోఫీ సిరీస్‌లో, అతను బ్యాటింగ్ ప్రారంభించేటప్పుడు ధైర్యమైన వైఖరితో జట్టు నిర్వహణను ఆకట్టుకున్నాడు. ప్రస్తుతం, గిల్ లండన్లోని మిగిలిన భారత జట్టుతో కలిసి ఉన్నాడు. అతను ఇంగ్లాండ్ పర్యటన చివరి భాగంలో ఆడటానికి కోరికను వ్యక్తం చేశాడని నమ్ముతారు, కాని జట్టు నిర్వహణ త్వరలోనే తుది కాల్ తీసుకుంటుందని భావిస్తున్నారు.

గిల్ యొక్క ఫిట్‌నెస్‌పై బిసిసిఐ ఎటువంటి నవీకరణను పంపలేదు. ప్రస్తుతం, జూన్ 24 నుండి ప్రారంభమైన మూడు వారాల విరామంలో భారత జట్టు ఉంది. ఈ బృందం జూలై 15 నుండి డర్హామ్‌లో తిరిగి సమావేశమవుతుంది మరియు రెండు సన్నాహక మ్యాచ్‌లు ఆడటం సహా రైలు. ట్రెంట్ బ్రిడ్జ్ వద్ద ఆగస్టు 4 నుండి ప్రారంభమయ్యే టెస్ట్ సిరీస్‌కు ముందు భారతీయులకు కొంత నాణ్యమైన మ్యాచ్ శిక్షణ లభించేలా బిసిసిఐ ఇటీవల కౌంటీలలో ఒకదానికి వ్యతిరేకంగా ప్రాక్టీస్ మ్యాచ్ నిర్వహించాలని ECB తో తాజా అభ్యర్థనను ఇచ్చింది.

రెండవ టెస్ట్ లార్డ్స్ (ఆగస్టు 12-16), మూడవది హెడింగ్లీ (ఆగస్టు 25-29), నాల్గవది ఓవల్ (సెప్టెంబర్ 2-6) మరియు ఐదవ ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్ (సెప్టెంబర్) 10-14). చివరి టెస్ట్ ముగిసిన వెంటనే, మిగిలిన ఐపిఎల్ 2021 లో పాల్గొనడానికి భారతీయులు మాంచెస్టర్ నుండి నేరుగా యుఎఇకి బయలుదేరుతారు.

ఐపిఎల్‌కు గిల్ సమయానికి సరిగ్గా సరిపోతాడని నమ్ముతారు, అక్కడ అతను కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ కోసం ఆడుతుంది.

నాగరాజ్ గొల్లపుడి ESPNcricinfo

లో న్యూస్ ఎడిటర్.

ఇంకా చదవండి

Previous articleమొదటి ఇంగ్లాండ్ టెస్టుకు షుబ్మాన్ గిల్ తక్కువ కాలుకు మరియు అనుమానంతో గాయపడ్డాడు
Next articleటూర్ డి ఫ్రాన్స్ స్టేజ్ 6 విన్ తర్వాత ఎడ్డీ మెర్క్స్ రికార్డ్‌లో మార్క్ కావెండిష్ ముగుస్తుంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments