HomeENTERTAINMENTఇండీ ఆర్టిస్ట్‌గా కామక్షి ఖన్నా ఎక్స్‌పోనెన్షియల్ రైజ్

ఇండీ ఆర్టిస్ట్‌గా కామక్షి ఖన్నా ఎక్స్‌పోనెన్షియల్ రైజ్

ఆమె తాజా సింగిల్ “డుయూర్” కోసం న్యూ Delhi ిల్లీ గాయని-గేయరచయిత యొక్క మ్యూజిక్ వీడియో ఇటీవల యూట్యూబ్

లో 100,000 వీక్షణలను దాటింది. డేవిడ్ బ్రిట్టో జూలై 05, 2021

న్యూ Delhi ిల్లీ గాయకుడు-గేయరచయిత కామాక్షి ఖన్నా. ఫోటో: చార్లెస్ లియో పనాడాన్
వెలుపల నుండి చూస్తే, న్యూ Delhi ిల్లీ గాయకుడు-గేయరచయిత కామక్షి ఖన్నా యొక్క హస్తకళకు పరిణామం జరిగిందని స్పష్టంగా తెలుస్తుంది. ఒక కళాకారిణి తన 2014 తొలి EP మచ్ మెలో ను విడుదల చేసినప్పటి నుండి 2017 పూర్తి -లెంగ్త్ రికార్డ్ కాక్‌వాక్ . మా పరిశీలనతో ఆమె అంగీకరిస్తే ఖన్నా అడగండి? ఆమె ఇలా అంటుంది, “నేను అలా నమ్మాలనుకుంటున్నాను ఎందుకంటే నా పనిలో ఎక్కువ సమయం మరియు ప్రేమ ఉందని నేను భావిస్తున్నాను మరియు చాలా మంది వ్యక్తులు మరియు మెదళ్ళు ఉన్నారు. అలాగే, ఇది ఇంగ్లీష్ నుండి హిందీ వరకు రెండు భాషలలో వ్రాస్తున్నది, క్రొత్త శబ్దాలను అన్వేషించడం మరియు నాకు తెలిసిన వాటికి అంటుకోవడం మాత్రమే కాదు, నాకు తెలిసినదాన్ని కొద్దిగా సవాలు చేయడం మరియు దానిని మార్చడం. కాబట్టి ఆ విధంగా, అవును. ఇది ఉద్భవించినట్లు నేను భావిస్తున్నాను. ” హిందీలో సంగీతం రాయడానికి ఖన్నా యొక్క మొట్టమొదటి ప్రయత్నం గత సంవత్సరం “ ఖరీబ్ స్మాష్ హిట్‌తో వచ్చింది. సంగీత విద్వాంసుడు తరచుగా హిందీ మాట్లాడుతుంటాడు మరియు ఆమె ఇంగ్లీషుతో మాట్లాడేంతవరకు భాషలో సంగీతాన్ని కూడా వింటాడు, అయితే హిందీలో రాయడం తనకు అంత సులభం కాదని ఆమె అంగీకరించింది. “నా దగ్గర ఉన్న అంతర్గత మోనోలాగ్ హిందీలో లేదు. నా దగ్గర ఉన్న కవితా ఆలోచనలు, లోతైన ఆలోచనలు హిందీలో లేవు, అక్కడే నా ప్రేరణ వచ్చింది. కాబట్టి, ఆ స్థలానికి నొక్కడం మరియు ఆ తలుపు తెరవడం నాకు ఎల్లప్పుడూ కష్టం, ”ఆమె చెప్పింది. ఏదేమైనా, ఖన్నా “ఖరీబ్” ను మరొక హిందీ సమర్పణతో అనుసరించాడు, సినిమాటిక్ “డువూర్.” ఈ పాటలో గాయకుడు-గేయరచయిత అలాగే ముంబై స్వరకర్త-నిర్మాత సమీర్ రహత్ రాసిన సాహిత్యం ఉంది. ఖన్నా 2017 లో పాట యొక్క కోరస్ తిరిగి రాసినప్పటికీ, ఆమె తల్లిదండ్రుల సహాయంతో ఇటీవల ప్రీ-కోరస్ మాత్రమే పూర్తి చేసింది. రహత్ విషయానికొస్తే, ఖన్నా మొదట పూణేలోని ఒక ఇంటి ప్రదర్శనలో అతనిని కలిశారు, అక్కడ వారిద్దరూ కొన్ని సంవత్సరాల క్రితం బిల్లును పంచుకున్నారు. అతని సహాయం కోరడానికి రాహత్ వద్దకు చేరుకున్న తరువాత, ఆమె నవ్వుతూ, “మొదట నేను ఇలా ఉన్నాను, ‘నేను కూడా ఏమి అడుగుతున్నాను? సమీర్ రహత్ నా పాటపై సాహిత్యం ఎందుకు వ్రాస్తాడు? ‘”ఖన్నా,“ అతను అలాంటి మేధావి. ” ఖన్నా మరియు రహత్ పద్యాలను అణిచివేసి, పాటను బయటకు తీసిన తరువాత, “ఖరీబ్” గాయకుడు అహ్మదాబాద్-బ్రెడ్ మరియు ముంబైకి చెందిన నిర్మాత కబీర్ కాత్పాలియా అకా OAFF పాటను జీవం పోసేటప్పుడు ముంబై డ్రమ్మర్ కరుణ్ కన్నంపిల్లి (రాకర్స్ నుండి కొనియాక్ నెట్ మరియు డినో సైరన్ ) కోసం భాగాలను కూడా వేశారు ట్రాక్. ఆమె చెప్పింది, “కరుణ్, కబీర్ మరియు సమీర్ ఒకరినొకరు కలవలేదు. ప్రతి ఒక్కరూ ఏదో ఒకవిధంగా ఈ పాటను నా పాత విధానానికి భిన్నంగా చేశారు. వాస్తవానికి, ఇది ఒక పరిమితి, కానీ ఇది చాలా అవకాశాలను కూడా తెరుస్తుంది, ఎందుకంటే మీరు నిజంగా ప్రపంచంలోని ఏ ప్రాంతం నుండి అయినా ఎవరితోనైనా పని చేయవచ్చు. ”

గాయకుడు-గేయరచయిత దృశ్యమాన కళాకారుడు అర్ష్ గ్రెవాల్‌తో మరోసారి నలుపు మరియు తెలుపు మ్యూజిక్ వీడియోను అందంగా తీర్చిదిద్దారు. క్లిప్ సమయంలో ఖన్నా తన ఎమోషనల్ బెస్ట్ వద్ద ఉంది. ఈ వీడియో – పూర్తిగా DIY ప్రాజెక్ట్ – ఇప్పుడు యూట్యూబ్‌లో 100,000 వీక్షణలను సంపాదించింది. ఖన్నా దాని గురించి ఎలా భావిస్తాడు? ఆమె చెప్పింది, “నేను చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను. నేను expect హించలేదు. మేము చాలా ప్రయత్నం చేశాము మరియు చాలా చేశాను, ప్రజలు కూడా చూస్తారో లేదో నాకు తెలియదు. ” “ఖరీబ్” జియోసావ్న్ యొక్క అంతర్గత లేబుల్ ఆర్టిస్ట్ ఒరిజినల్స్ (AO) ద్వారా విడుదల కాగా, ఖన్నా “డుయూర్” ను లేబుల్ విధానంతో ఇండీ విడుదలగా పేర్కొన్నాడు. “ఒక గీత రచయిత, నిర్మాతతో పనిచేయడం, మీరు నిజంగా లేబుల్‌తో చేసే అన్ని విషయాలు స్థానంలో ఉన్నాయి, కాని మనమందరం దీన్ని స్వతంత్రంగా చేస్తున్నాము” అని ఆమె జతచేస్తుంది. తన సొంత సంగీతానికి దూరంగా, ఖన్నా కొంతకాలంగా బోధిస్తున్నాడు. ఆమె ముంబై ట్రూ స్కూల్ ఆఫ్ మ్యూజిక్ లో అలాగే a గురుగ్రాంలో పాఠశాల. ఇప్పుడు, ఆమె ఆన్‌లైన్‌లో తన తరగతులను తీసుకుంది మరియు అది తనకు చాలా మంచిదని గుర్తించింది. “నా సంగీతాన్ని మరియు బోధనను బాగా సమతుల్యం చేసుకోవడం సాధ్యమైంది, ఎందుకంటే మీరు ఇంట్లో ఒకే చోట ఉన్నారు,” అని ఆమె చెప్పింది. ఖన్నా యుఎస్ లో పర్యటించి, భారతదేశం చుట్టూ గిగ్స్ మరియు ఫెస్టివల్స్ ఆడినప్పటికీ, ఉత్తరాఖండ్ లోని భోవాలి పట్టణంలోని తన ఇంటి నుండి గత సంవత్సరంలో ఆమె పని చేయడం విశేషం. “ఈ విషయాలన్నింటినీ సాధించగలగడం మరియు పర్వతాలలో కూర్చున్న ఈ విషయాలన్నింటినీ సమన్వయం చేయడం చాలా ప్రశాంతమైన, అద్భుతమైన క్షణం.” ఆమె జతచేస్తుంది, “ఇది ఏదైనా సాధ్యమేనని మీరు నాకు గుర్తుచేసుకున్నారు, మీ వద్ద ఉన్నదానిని మీరు ఉత్తమంగా చేసుకోవాలి.” ఒక సహకారం రావడంతో – ఖన్నా మమ్మీగా ఉంటాడు – ఈ నెల తరువాత, ఈ పెరుగుతున్న ఇండీ స్టార్ కోసం ఇది ముందుకు మరియు పైకి మాత్రమే.

ఇంకా చదవండి

Previous articleదిస్ ఈజ్ మై మ్యూజిక్: జైడెన్
Next articleకలర్స్ ది బిగ్ పిక్చర్ కోసం సల్మాన్ ఖాన్ మరియు రణవీర్ సింగ్ సహకరించారు
RELATED ARTICLES

ఆనంద్ ఎల్ రాయ్ నిర్మాణానికి నఖ్రూవాలి పేరుతో సన్నీ కౌషల్ ముందుకు వచ్చాడు

బ్రేకింగ్: సంజయ్ లీలా భన్సాలీ హీరా మండి కోసం సోనాక్షి సిన్హా లాక్ చేయబడింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఐపిఎల్ 2021: యుఎఇలో రెండవ దశకు ఈ ఆటగాడు తన లభ్యతను ధృవీకరించడంతో Delhi ిల్లీ రాజధానులకు భారీ ost పు

ఇండియా వర్సెస్ ఎస్ఎల్ 2021: శిఖర్ ధావన్ కెప్టెన్ అయితే టి 20 ప్రపంచ కప్ స్థానాన్ని దక్కించుకోవాల్సిన అవసరం ఉందని వివిఎస్ లక్ష్మణ్ అన్నారు

Recent Comments