HomeHEALTHఅమెజాన్ ఎకో షో 10 - సమీక్ష

అమెజాన్ ఎకో షో 10 – సమీక్ష

కొన్ని దశాబ్దాల క్రితం విడుదలైన మరియు ప్రస్తుతమున్న భవిష్యత్తులో సెట్ చేసిన సినిమాలతో గమనికలను పోల్చడం ఎల్లప్పుడూ సరదాగా ఉంటుంది. అమెజాన్ యొక్క కొత్త ఎకో షో 10 దాని స్లీవ్‌ను కలిగి ఉందని కూల్ ట్రిక్‌ను వారిలో చాలామంది have హించి ఉండరు. స్మార్ట్ స్పీకర్ (మరియు స్మార్ట్ డిస్ప్లే దాదాపు వెంటనే) విభాగం భారతదేశంలో వినియోగదారుల స్వీకరణ స్థాయిని ప్రోత్సహిస్తుంది. అమెజాన్ మరియు గూగుల్ వంటి వారిని వారి సమర్పణలను సర్దుబాటు చేయడానికి మరియు భారతీయ వినియోగదారులను ఆకర్షించడానికి స్థానికీకరించడానికి ఇది ప్రోత్సహించబడింది. మూడవ తరం ఎకో షో 10 అమెజాన్ యొక్క ప్రధాన పరికరం మాత్రమే కాదు, కొన్ని మార్గాల్లో, ఇది భవిష్యత్తులో కూడా ఒక స్నీక్ పీక్ ను అందిస్తుంది.

ఇవన్నీ సెటప్‌తో మొదలవుతాయి. ‘పరికర మ్యాపింగ్’ కోసం మీకు హెచ్చరిక వస్తుంది; తీవ్రంగా పరిగణించండి. ఈ పరికరం వేరుగా ఉండటానికి మరియు మీ పొరుగువారితో గొప్పగా చెప్పుకునే హక్కులను ఇస్తుంది. ఇది మిమ్మల్ని కొంచెం విసిగించే అవకాశం ఉంది మరియు ఇంకా ఇది బాగా ఖర్చు చేసిన డబ్బు అని మీకు అనిపించే అవకాశం ఉంది. ప్రదర్శన మీతో ఉండటానికి తిరుగుతుంది; ఇది దాదాపు 360-డిగ్రీలు తిప్పగలదు. మీరు నా లాంటివారై, టీకి రెసిపీ సూచనలను పాటిస్తే, మీరు వంటగదిలో చాలా సులభమని భావిస్తారు.

డిజైన్ భాష చమత్కారంగా ఉంటుంది. స్మార్ట్ స్పీకర్‌పై అమర్చిన ట్యాబ్‌గా ఆలోచించండి. మీ గదిలో లేదా వంటగదిలోని ఇతర స్మార్ట్ డిస్ప్లేల కంటే ఇది ఖచ్చితంగా మోచేయి (ఈ సందర్భంలో కదిలే గది) గది అవసరం. 10.1-అంగుళాల డిస్ప్లే అక్కడ చాలా ట్యాబ్‌ల కంటే మందమైన బెజెల్స్‌ను కలిగి ఉంది మరియు ఇది ఖచ్చితంగా ఆ ట్యాబ్‌ల మాదిరిగానే అదే డిస్ప్లే రిజల్యూషన్ లీగ్‌లో లేదు. కానీ ప్రత్యేక నైపుణ్యాలు మేకప్ కంటే ఎక్కువ. 10.1-అంగుళాల (1280 x 800 పిక్సెల్స్) టచ్‌స్క్రీన్‌లో రంగులు చాలా శక్తివంతంగా ఉంటాయి; అనుకూల ప్రకాశం లక్షణం కూడా చాలా సులభం. మీరు స్పీకర్‌తో మరింత ఆకట్టుకునే అవకాశం ఉంది. మీరు ఎక్కువగా ఉపయోగించే లక్షణం ఇది.

70-80% వాల్యూమ్ స్థాయిలలో, ఎకో షో 10 పెద్ద గదిని కూడా పూరించవచ్చు మరియు పార్టీ అనుబంధంగా రెట్టింపు అవుతుంది. రెండు 1-అంగుళాల, ఫ్రంట్-ఫైరింగ్ ట్వీటర్లు 3-అంగుళాల వూఫర్‌తో కలిసి నక్షత్ర ధ్వనిని అందిస్తాయి. మీరు ప్రసారం చేసే అన్ని సంగీతాల కోసం మీ ‘వెళ్ళండి’ స్పీకర్‌గా మారడానికి అవి సరిపోతాయి. స్మార్ట్ స్పీకర్ కోసం వివరాలు నమ్మశక్యం కాని బాస్ ఒక పంచ్ ని ప్యాక్ చేస్తుంది. మీరు నెట్‌ఫ్లిక్స్ కోసం ఈ స్క్రీన్‌కు మారాలని నిర్ణయించుకుంటే ఇది మీ అతిగా చూసే అనుభవాన్ని పెంచుతుంది.

నేను డిఫాల్ట్ మ్యూజిక్ సేవగా ఫస్ లేకుండా ఆపిల్ మ్యూజిక్ మరియు స్పాటిఫై వంటి స్ట్రీమింగ్ సేవలను సెటప్ చేయగలిగాను. నెట్‌ఫ్లిక్స్ మరియు అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో వంటి అనువర్తనాలతో మీరు ‘హే అలెక్సా’ వాయిస్ ప్రాంప్ట్‌తో ప్రారంభించవచ్చు. YouTube అనుభవం దాని పూర్వీకుల మాదిరిగా డంపెనర్‌గా కొనసాగుతోంది. మీరు ప్రతిసారీ చాలా సరదాగా లేని బ్రౌజర్ ద్వారా దీన్ని యాక్సెస్ చేయాలి.

స్మార్ట్ లక్షణాలు ఎకో షో 10 ఆటలో అంతర్భాగం. ఇది పరికరం స్కోర్ చేసే ప్రాంతం. అలెక్సా సంవత్సరాలుగా తెలివిగా మారింది మరియు చాలా ప్రశ్నలు, వాతావరణ సమాచారం మరియు వార్తల అభ్యర్థనలను సులభంగా నిర్వహిస్తుంది. మీరు ఇతర ‘కనెక్ట్’ పరికరాలను కూడా హుక్ అప్ చేయవచ్చు మరియు మీ దృశ్యం అయితే స్మార్ట్ లైట్లు వంటి పరికరాలను నియంత్రించడానికి అలెక్సాను ఉపయోగించవచ్చు.

అమెజాన్ ఎకో షో 10 స్మార్ట్ డిస్ప్లే సెగ్మెంట్ యొక్క ప్రీమియం చివరలో ఉంటుంది. ఇది ఒక లీపు తీసుకోవడానికి సిద్ధంగా ఉన్న అనుభవజ్ఞుడైన స్మార్ట్ స్పీకర్ కొనుగోలుదారు కోసం. ఇది అంత దూరం లేని భవిష్యత్తులో ఈ వర్గానికి గల అవకాశాలను బహిర్గతం చేయని ఒక దశ. అనుభవజ్ఞుడైన స్మార్ట్ స్పీకర్ పర్యావరణ వ్యవస్థ ఈ వర్గానికి బలవంతపు ప్రకటనలో గొప్ప ధ్వని మరియు స్పష్టమైన ప్రదర్శనతో కలిసి వస్తుంది.

ది అమెజాన్ ఎకో షో 10 ధర రూ .24,999.

ఇంకా చదవండి

Previous articleరేపు కోవిన్ గ్లోబల్ కాన్‌క్లేవ్‌లో ప్రసంగించనున్నారు
Next articleయూరోస్ క్వార్టర్ ఫైనల్స్ గురించి మీరు తెలుసుకోవలసిన ప్రతిదీ
RELATED ARTICLES

ఫిలిప్పీన్స్‌లో సి -130 సైనిక విమానం కూలిపోవడంతో 40 మందిని రక్షించారు

ఇంగ్లాండ్ వర్సెస్ ఇండియా మహిళలు: అక్కడ ఉండి భారత్ తరఫున ఆట గెలవాలని కెప్టెన్ మిథాలీ రాజ్ అన్నారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments