HomeHEALTHఅమీర్ ఖాన్ మరియు కిరణ్ రావు 15 సంవత్సరాల వివాహం తర్వాత విడాకులను ప్రకటించారు

అమీర్ ఖాన్ మరియు కిరణ్ రావు 15 సంవత్సరాల వివాహం తర్వాత విడాకులను ప్రకటించారు

దిగ్భ్రాంతికరమైన సంఘటనలలో, అమీర్ ఖాన్ మరియు కిరణ్ రావు వివాహం చేసుకున్న 15 సంవత్సరాల తరువాత విడిపోయినట్లు ప్రకటించారు. ఈ వార్తలను ప్రపంచానికి తెలియజేయడానికి ఈ జంట సంయుక్త ప్రకటన విడుదల చేసింది, మరియు వారు విడిపోయినప్పటికీ, వారి కుమారుడు ఆజాద్ సహ-తల్లిదండ్రులు అవుతారని వెల్లడించారు. ఈ జంట పానీ ఫౌండేషన్‌తో సహా వేర్వేరు ప్రాజెక్టులలో కూడా భాగస్వామ్యం కలిగి ఉంది మరియు వారి వృత్తిపరమైన భాగస్వామ్యంతో ‘వారు (వారి) పట్ల మక్కువ చూపే ఇతర ప్రాజెక్టులపై కూడా కొనసాగుతారు.

ఇది కూడా చదవండి: ఫాతిమా సనా షేక్ అమీర్ ఖాన్

ఖాన్ తో డేటింగ్ చేస్తున్నట్లు పుకార్లు వచ్చాయి. లగాన్ షూట్ సమయంలో రావు మొదట కలుసుకున్నాడు. రావు అసిస్టెంట్ డైరెక్టర్‌గా పనిచేస్తున్నప్పుడు ఖాన్ ఈ చిత్రంలో ప్రధాన పాత్ర పోషించాడు. ఇద్దరూ డిసెంబర్ 28, 2005 న ముడిపెట్టారు. ఖాన్ గతంలో రీనా దత్తాను వివాహం చేసుకున్నాడు మరియు ఆమెకు ఇద్దరు పిల్లలు జునైద్ ఖాన్ మరియు ఇరా ఖాన్ ఉన్నారు.

అమీర్ ఖాన్ మరియు కిరణ్ జారీ చేసిన సంయుక్త ప్రకటన రావు చదివాడు, “ఈ 15 అందమైన సంవత్సరాల్లో మేము జీవితకాల అనుభవాలు, ఆనందం మరియు నవ్వులను పంచుకున్నాము, మరియు మా సంబంధం నమ్మకం, గౌరవం మరియు ప్రేమలో మాత్రమే పెరిగింది. ఇప్పుడు మనం మన జీవితంలో ఒక కొత్త అధ్యాయాన్ని ప్రారంభించాలనుకుంటున్నాము – ఇకపై భార్యాభర్తలుగా కాదు, సహ తల్లిదండ్రులుగా మరియు కుటుంబానికి ఒకరికొకరు. ”

“ మేము కొంతకాలం క్రితం ప్రణాళికాబద్ధమైన విభజనను ప్రారంభించాము , మరియు ఇప్పుడు ఈ అమరికను క్రమబద్ధీకరించడానికి సుఖంగా ఉంది, విడిగా జీవించడం మరియు విస్తరించిన కుటుంబం చేసే విధంగా మన జీవితాలను పంచుకోవడం. మేము మా కొడుకు ఆజాద్కు అంకితభావంతో ఉన్నాము, మేము కలిసి పెంచి, పెంచుకుంటాము. మేము సినిమాలు, పానీ ఫౌండేషన్ మరియు ఇతర ప్రాజెక్టులపై సహకారిగా పని చేస్తూనే ఉంటాము, ”అని ఆ ప్రకటన మరింత చదవండి.

ఈ జంట జోడించడం ద్వారా ముగించారు,“ పెద్ద ధన్యవాదాలు మా కుటుంబంలో మరియు స్నేహితులు మా సంబంధంలో ఈ పరిణామం గురించి నిరంతరం మద్దతు మరియు అవగాహన కోసం, మరియు ఎవరి లేకుండా ఈ లీపు తీసుకోవడంలో మేము అంత సురక్షితంగా ఉండేది కాదు. శుభాకాంక్షలు మరియు ఆశీర్వాదాల కోసం మేము మా శ్రేయోభిలాషులను అభ్యర్థిస్తున్నాము మరియు – మా లాంటి వారు – ఈ విడాకులను ముగింపుగా కాకుండా, కొత్త ప్రయాణం ప్రారంభంలో చూస్తారని ఆశిస్తున్నాము. ధన్యవాదాలు మరియు ప్రేమ, కిరణ్ మరియు అమీర్. ”

అంతకుముందు ఒక ఇంటర్వ్యూలో, ఖాన్ రావుతో తనకున్న సంబంధాన్ని గురించి తెరిచి,“ కిరణ్ దానిపై AD (అసిస్టెంట్ డైరెక్టర్లు) లో ఒకడు, కానీ ఆ సమయంలో సమయం, మాకు ఎటువంటి సంబంధం లేదు, మేము గొప్ప స్నేహితులు కూడా కాదు. యూనిట్‌లోని వ్యక్తులలో ఆమె ఒకరు. కొంతకాలం తర్వాత నా వేరు మరియు విడాకుల తరువాత నేను ఆమెను మళ్ళీ కలుసుకున్నాను. ” వివాహం జరిగిన ఏడు సంవత్సరాల తరువాత 2011 లో ఇద్దరూ ఆజాద్‌కు స్వాగతం పలికారు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

ఫిలిప్పీన్స్‌లో సి -130 సైనిక విమానం కూలిపోవడంతో 40 మందిని రక్షించారు

ఇంగ్లాండ్ వర్సెస్ ఇండియా మహిళలు: అక్కడ ఉండి భారత్ తరఫున ఆట గెలవాలని కెప్టెన్ మిథాలీ రాజ్ అన్నారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments