HomeENTERTAINMENTరివీల్డ్: చిత్రీకరణకు ముందే విక్రాంత్ మాస్సే రెండు చిత్రాలలో భర్తీ చేయబడ్డాడు

రివీల్డ్: చిత్రీకరణకు ముందే విక్రాంత్ మాస్సే రెండు చిత్రాలలో భర్తీ చేయబడ్డాడు

వార్తలు

నటుడు విక్రాంత్ మాస్సే, చివరి క్షణంలో అతన్ని సినిమాల నుండి ఎలా తొలగించారో పంచుకుంటున్నారు. షూటింగ్ ప్రారంభానికి ముందే ఇది జరిగింది మరియు దాని గురించి కూడా తెలియజేయబడలేదు

TellychakkarTeam's picture

29 జూన్ 2021 05:54 PM

ముంబై

ముంబై: విక్రాంత్ మాస్సే టెలివిజన్ నేపథ్యం నుండి వచ్చారు, విక్రాంత్ మాస్సే పాపము చేయని నటుల జాబితాలో తన స్థానాన్ని విజయవంతంగా చెక్కారు. అతను కష్టపడి పనిచేసేవాడు మరియు తన పనికి అంకితమిస్తాడు. టెలివిజన్ షో బలికా వాడు నుండి తన చివరి 2020 విడుదల గిన్ని వెడ్స్ సన్నీ వరకు, విక్రాంత్ ప్రయాణం అంటే కలలు – హార్డ్ వర్క్, అభిరుచి మరియు సంకల్పం.

ఒకసారి చూడు:

అయితే, చివరి క్షణంలో అతను తరచూ సినిమాల నుండి భర్తీ చేయబడ్డాడని నటుడు వెల్లడిస్తాడు. ఇటీవలి ఇంటర్వ్యూలో, విక్రాంత్ అప్పటికే ప్రిపరేషన్ ప్రారంభించిన తర్వాత రెండు చిత్రాల నుండి ఎలా తొలగించబడ్డాడో తెరుస్తాడు. విక్రాంత్ వ్యక్తీకరిస్తూ “వర్క్‌షాప్ చల్ రాహి హై, ఆప్ రీడింగ్ కర్ రహే హో, నిర్మాత ఆప్కో బులా కే ఖిలా రాహా హై, పిలా రాహా హై, పూరా ధ్యాన్ రాఖ్ రాయ్ హై, ఆప్ దో హాఫ్టే మెయిన్ షూట్ పె జా రాహే హో (నేను వర్క్‌షాప్, రీడింగ్స్, నిర్మాత నన్ను విలాసపరుస్తున్నాడు మరియు నేను రెండు వారాల్లో షూటింగ్ ప్రారంభించాల్సి ఉంది. ”

అతను మరొక ప్రాజెక్ట్ కోసం కొంత ప్యాచ్ వర్క్ పూర్తి చేయడానికి ఒక చిన్న అవుట్డోర్ షూట్ కు వెళ్ళాడని వెల్లడించాడు మరియు తెలుసుకోవడానికి తిరిగి వచ్చాడు అతను ఇకపై ఈ చిత్రంలో భాగం కాదని. “ఇది రెండుసార్లు జరిగింది, కాని అది ఉద్యోగంలో ఒక భాగమని నేను భావిస్తున్నాను.”

బహిష్కరించబడటం గురించి తనకు కూడా సమాచారం ఇవ్వలేదని విక్రాంత్ కూడా పంచుకున్నాడు చిత్రం నుండి మరియు దాని గురించి మీడియా నుండి మాత్రమే తెలుసుకున్నారు.

“ur ర్ ఐసా భీ నహి హై కి కమ్యూనికేషన్ హై (నన్ను భర్తీ చేస్తున్నట్లు నాకు తెలియజేసినట్లు కాదు). మీరు పాటా చాలా ద్వారా మెరెకో మీడియా కే (నేను మీడియా ద్వారా తెలుసుకున్నాను). అకస్మాత్తుగా, ఒక రోజు, నేను వార్తాపత్రికను ఎంచుకున్నాను మరియు నేను ఇలా ఉన్నాను, ‘అర్రే, యే తో మెయిన్ కర్ రాహా థా దో డి (రెండు రోజుల క్రితం నేను ఈ చిత్రం చేస్తున్నాను)! ‘”

తన బహుముఖ ప్రజ్ఞతో మరియు దృ mination నిశ్చయంతో అన్ని అడ్డంకులను అధిగమించి, విక్రాంత్ మాస్సే తన తదుపరి ప్రాజెక్టులో ఉన్నారు. అతను హసీన్ దిల్‌రూబా, తాప్సీ పన్నూ, హర్షవర్ధన్ రాణేలతో కలిసి పనిచేస్తున్నాడు. హత్య మిస్టరీ చిత్రం శుక్రవారం నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో విడుదల కానుంది.

ఒక రోజు క్రితం, విక్రాంత్ కృతి ఖర్బండా నటించిన తన రాబోయే సోషల్ కామెడీ చిత్రం ’14 పెరే ‘యొక్క డిజిటల్ విడుదలకు ప్రత్యక్షంగా ప్రకటించాడు. జీ 5 న జూలైలో చలన చిత్ర ప్రీమియర్ కోసం వేచి ఉండండి.

క్రెడిట్స్-ఇండియా ఫోరమ్స్

టెలివిజన్, OTT మరియు బాలీవుడ్ ప్రపంచం నుండి మరిన్ని వార్తలు మరియు నవీకరణల కోసం, ఉండండి ట్యూన్ చేసిన టెల్లీచక్కర్

చదవండి మరింత

Previous articleశుభవార్త! పవిత్ర భాగ్య నటుడు మోహిత్ హిరానందాని మోల్కి జట్టులో చేరాడు, ఈ కార్యక్రమంలో ఎటువంటి లీపు లేదు
Next articleభయంకరమైనది! ఆసుపత్రిలో చేరిన 55 రోజుల్లో తన శరీరం వదులుకుందని అనిరుధ్ డేవ్ చెప్పారు
RELATED ARTICLES

వావ్! జాస్మిన్ భాసిన్ యాజమాన్యంలోని అత్యంత ఖరీదైన వస్తువులను చూడండి

భయంకరమైనది! ఆసుపత్రిలో చేరిన 55 రోజుల్లో తన శరీరం వదులుకుందని అనిరుధ్ డేవ్ చెప్పారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో మహిళల క్రికెట్ వృద్ధిని వేగవంతం చేయడానికి 'బలమైన పునాది' కావాలని సబా కరీం పిలుపునిచ్చారు

టి 20 ప్రపంచ కప్ అక్టోబర్ 17 నుండి నవంబర్ 14 వరకు యుఎఇ మరియు ఒమన్లలో జరగనుంది

వన్డే బ్యాటర్లలో మిథాలీ రాజ్ మొదటి ఐదు స్థానాల్లో నిలిచాడు

Recent Comments