HomeENTERTAINMENTఎపిక్ హై 'రెయిన్ సాంగ్'లో గత ప్రేమ గురించి గుర్తుచేస్తుంది

ఎపిక్ హై 'రెయిన్ సాంగ్'లో గత ప్రేమ గురించి గుర్తుచేస్తుంది

దక్షిణ కొరియా ప్రత్యామ్నాయ హిప్-హాప్ సమూహం గాయకుడు-గేయరచయిత కోల్డేతో కలిసి కోరిక మరియు వ్యామోహం

ఎపిక్ హై యొక్క “రెయిన్ సాంగ్” గత సంబంధం యొక్క జ్ఞాపకాల చుట్టూ ఉన్న వ్యామోహాన్ని అన్వేషిస్తుంది. ఫోటో: EN నిర్వహణ సౌజన్యంతో
సభ్యులు కంపోజ్ చేశారు టాబ్లో మరియు తుకుట్జ్ మరియు ఎపిక్ హై యొక్క తాజా ట్రాక్, “రెయిన్ సాంగ్” టాబ్లో మరియు మిత్రా జిన్ రాసినది, గత సంబంధం యొక్క జ్ఞాపకాల చుట్టూ ఉన్న వ్యామోహాన్ని అన్వేషిస్తుంది. వర్షపాతం కేంద్ర రూపక పరికరం కావడంతో, దక్షిణ కొరియా ప్రత్యామ్నాయ హిప్-హాప్ సమూహం మరియు గాయకుడు కోల్డే ఒకరి జీవితంలో అతి తక్కువ రోజులను వర్షపాతంతో సమానం చేస్తారు, ప్రతి పద్యంతో హృదయ విదారక దశల్లోకి ప్రవేశిస్తారు. R&B ట్రాక్ మెలో పియానోతో మద్దతు ఉన్న స్ట్రింగ్-పెర్కషన్ సమిష్టితో moment పందుకుంటుంది. మ్యూజిక్ వీడియో ఒక పెద్ద LED స్క్రీన్‌కు వ్యతిరేకంగా కోల్డే యొక్క సిల్హౌట్‌తో తెరుచుకుంటుంది, ఇది త్వరలో జలపాతం లాంటి దృశ్యంతో నింపుతుంది. రాపర్ టాబ్లో అప్పుడు అడుగులు వేస్తాడు, సంక్లిష్ట భావోద్వేగాలను ప్రాసెస్ చేయలేకపోవడం వల్ల కలిగే మత్తు స్థితిని వివరిస్తాడు; “నేను ఈ రోజు ఎక్కువగా తాగుతున్నాను / నా శరీరం తీసుకోలేనని నా హృదయానికి తెలియదు / అకస్మాత్తుగా మీకు నచ్చిన పాత పాట ఆడటం మొదలవుతుంది / మరియు జ్ఞాపకశక్తి నా పట్టులోకి వస్తుంది.”

వంతెన సూచించడానికి ముందు, గాయకుడు-గేయరచయిత యున్హా చేత అతిధి పాత్రతో శ్రోతలను ఆశ్చర్యపరిచే ముందు మృదువైన పియానో ​​శ్రావ్యత తీసుకుంటుంది, “వర్షపు రోజులు / ఈ వర్షపు పాటలన్నీ / తయారవుతూ ఉండండి / వర్షం పడుతున్నప్పుడు” అని పాడారు. “రెయిన్ సాంగ్” అన్ని కళాకారులతో కలిసి పాడటానికి ఆశాజనక గమనికతో ముగుస్తుంది, “ఈ వర్షం ఆగిపోయినప్పుడు / మరియు సూర్యుడు వచ్చినప్పుడు / నేను పాడటం మానేస్తాను / ఈ వర్షపు పాట.” ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో, ఎపిక్ హై వారి అత్యంత ntic హించిన 10 వ స్టూడియో ఆల్బమ్, ఎపిక్ హై ఇక్కడ ఉంది పార్ట్ 1 ఇందులో రాపర్లు జికో, బిఐ, సిఎల్, వూ, చాంగ్మో మరియు నక్సల్, మరియు ఆర్ అండ్ బి గాయకులు హీజ్, జి.సౌల్, మిసో మరియు కిమ్ సావోల్ వంటి ప్రముఖ సహకారులు ఉన్నారు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

COVID-19 కోసం దిగ్బంధం మరియు ప్రతికూల పరీక్షలను పూర్తి చేసిన తర్వాత సెవెన్టీన్ 'యువర్ ఛాయిస్' ప్రమోషన్లను తిరిగి ప్రారంభిస్తుంది

రెడ్ వన్ కోసం క్రిస్ మోర్గాన్‌తో తిరిగి కలవడానికి డ్వేన్ జాన్సన్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

టోక్యో ఒలింపిక్స్: క్రీడలకు యూరో 2020 జట్టుకు చెందిన ఆరుగురు ఆటగాళ్లను స్పెయిన్ పేర్కొంది

ఐపీఎల్ 2021: సిమ్కె కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని సిమ్లాలో విహారయాత్రలో గ్రామ క్రికెట్ మైదానాన్ని పరిశీలించారు

టోక్యో ఒలింపిక్స్: స్టానిస్లాస్ వావ్రింకా ఆటల నుండి వైదొలిగాడు

న్యూజిలాండ్ పేసర్ టిమ్ సౌతీ 8 ఏళ్ల బాలిక క్యాన్సర్ చికిత్సకు నిధులు సమకూర్చడానికి డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ షర్టును వేలంలో ఉంచాడు

Recent Comments