HomeGENERALW అభిమానుల వద్ద సచిన్ టెండూల్కర్, విరాట్ కోహ్లీ ఒకరి పక్కన కూర్చున్నారు: చూడండి

W అభిమానుల వద్ద సచిన్ టెండూల్కర్, విరాట్ కోహ్లీ ఒకరి పక్కన కూర్చున్నారు: చూడండి

చివరిగా నవీకరించబడింది:

వింబుల్డన్ యొక్క అధికారిక ఫేస్బుక్ పేజీ సచిన్ టెండూల్కర్ మరియు విరాట్ కోహ్లీ 2015 లో టోర్నమెంట్‌కు హాజరైనప్పుడు త్రోబాక్ వీడియోను అప్‌లోడ్ చేసింది.

Sachin Tendulkar

వింబుల్డన్ ఛాంపియన్‌షిప్ యొక్క 134 వ ఎడిషన్ సోమవారం జరుగుతోంది. ఐకానిక్ టోర్నమెంట్ లండన్లోని ప్రసిద్ధ ఆల్ ఇంగ్లాండ్ క్లబ్లో ప్రారంభంలో 50 శాతం సామర్థ్యంతో హాజరుకాగా, పూర్తి సెంటర్ కోర్ట్ 15,000. COVID-19 మహమ్మారి కారణంగా 2020 లో గ్రాండ్ స్లామ్ టోర్నమెంట్ రద్దు చేయబడింది, 1945 తరువాత మొదటిసారి వింబుల్డన్ పోటీ చేయలేదు.

యొక్క త్రోబ్యాక్ వీడియో వింబుల్డన్ 2015 కు హాజరైన సచిన్ టెండూల్కర్ మరియు విరాట్ కోహ్లీ అభిమానులను పేల్చేలా చేస్తారు

పోటీ ప్రారంభానికి ముందు, వింబుల్డన్ యొక్క అధికారిక ఫేస్బుక్ పేజ్ సచిన్ టెండూల్కర్ మరియు విరాట్ కోహ్లీ యొక్క త్రోబాక్ వీడియోను అప్లోడ్ చేసింది. వారు 2015 లో వింబుల్డన్‌కు హాజరైనప్పుడు. సచిన్ టెండూల్కర్ తన భార్య అంజలి టెండూల్కర్‌తో కలిసి ఉండగా, విరాట్ కోహ్లీతో పాటు అతని అప్పటి ప్రియురాలు అనుష్క శర్మ (ఇప్పుడు భార్య) ఉన్నారు. రోజర్ ఫెదరర్ మరియు ఆండీ ముర్రేల మధ్య జరిగిన రెండో సెమీస్‌లో పాల్గొనడానికి భారత ద్వయం లండన్‌లో ఉంది. వీడియో అప్‌లోడ్ అయిన వెంటనే, అభిమానులు టోర్నమెంట్‌లో ఇద్దరు లెజండరీ బ్యాట్స్‌మెన్‌లను చూడటం ఆనందాన్ని వ్యక్తం చేయడంతో వ్యాఖ్యల విభాగాన్ని నింపారు. వీడియోపై అభిమానులు ఎలా స్పందించారో ఇక్కడ ఉంది.

Sachin

Kohli

Wimbledon

Wimbledon1

Wimbledon2

వింబుల్డన్‌లో ముఖ్యంగా రోజర్ ఫెదరర్ ఆటలలో సచిన్ టెండూల్కర్ ఒక సాధారణ లక్షణం అని చెప్పాలి, అయితే విరాట్ కోహ్లీ కూడా ఈ క్రీడ యొక్క ఆసక్తిగల అనుచరుడు. ఆటకు తిరిగి రావడం, రోజర్ ఫెదరర్ ఆండీ ముర్రేను ఓడించి, ఫైనల్లో చోటు సంపాదించాడు, చివరికి అతను నోవాక్ జొకోవిచ్ చేతిలో ఓడిపోయాడు. వింబుల్డన్ 2021 రోజర్ ఫెదరర్ తన కెరీర్ చివరిలో ఉన్నందున గ్రాండ్ స్లామ్‌లో చివరి షాట్ కానుంది. మోకాలి గాయం కోసం రెండుసార్లు ఆపరేషన్ చేసిన తర్వాత స్విస్ లెజెండ్ పూర్తి ఫిట్‌నెస్ వైపు అడుగులు వేస్తోంది. అతను తన వింబుల్డన్ 2021 ప్రచారాన్ని ఫ్రాన్స్ యొక్క అడ్రియన్ మన్నారినోకు వ్యతిరేకంగా మంగళవారం ప్రారంభిస్తాడు.

వింబుల్డన్ 2021 లైవ్ స్ట్రీమింగ్ వివరాలు

భారతదేశంలో వింబుల్డన్ 2021 ప్రత్యక్ష ప్రసారం స్టార్ స్పోర్ట్స్ నెట్‌వర్క్ (స్టార్ స్పోర్ట్స్ సెలెక్ట్ 1 మరియు స్టార్ స్పోర్ట్స్ సెలెక్ట్ 2 ఎస్డి మరియు హెచ్డి ఛానల్స్). వింబుల్డన్ 2021 లైవ్ స్ట్రీమింగ్ డిస్న్ ఐ + హాట్‌స్టార్. సమయం బయటి కోర్టులలో 3:30 PM IST మరియు సెంటర్ కోర్ట్ మరియు నెం .1 కోర్టులో 5.30 PM.

ఇమేజ్ సోర్స్: పిటిఐ

ఇంకా చదవండి

Previous articleఆస్ట్రేలియా జైలులో ఉన్న విశాల్ జూడ్ పై హర్యానా సిఎం ఇఎఎం జైశంకర్ ను కలవనున్నారు
Next articleమనబాది టిఎస్ ఇంటర్ ఫలితాలు 2021 ఈ రోజు కాదు, ఎలా తనిఖీ చేయాలో ప్రకటించే అవకాశం ఉంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

UEFA యూరో 2020, క్రొయేషియా vs స్పెయిన్ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్

ఇండియా vs ఎస్ఎల్ 2021: శిఖర్ ధావన్ నేతృత్వంలోని బృందం లంక పర్యటనకు బయలుదేరింది

ఆర్చర్ దీపిక కుమారి ప్రపంచ కప్ స్వర్ణం సాధించిన తరువాత కొత్త ప్రపంచ నంబర్ 1

యూరో 2020: క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో కోసం ట్విట్టర్‌వెర్స్ చివరి 16 నిష్క్రమణ తర్వాత కన్నీళ్లు పెట్టుకుంది

Recent Comments