HomeGENERAL'సినీ పరిశ్రమలో పెరుగుతున్నది ఎలా ఉంది': కంగనా రనౌత్ తన పురాణ పరివర్తన వీడియోను 2006...

'సినీ పరిశ్రమలో పెరుగుతున్నది ఎలా ఉంది': కంగనా రనౌత్ తన పురాణ పరివర్తన వీడియోను 2006 నుండి 2021 వరకు పంచుకున్నారు

క్లిప్‌లో కంగనా రనౌత్ 2006 నుండి ఇప్పటి వరకు 2021 లో ఇంటర్వ్యూలు ఇచ్చారు.

Kangana Ranaut

కంగనా రనౌత్ / ఇన్‌స్టాగ్రామ్

ఎడిట్ చేసినవారు

ఐశ్వర్య వాసుదేవన్

నవీకరించబడింది: జూన్ 28, 2021, 03:06 PM IST

కంగనా రనౌత్ 2006 లో ‘గ్యాంగ్‌స్టర్’ చిత్రంతో అరంగేట్రం చేయడంతో 15 సంవత్సరాలు బాలీవుడ్‌లో భాగమైంది. ఆమె పని ప్రారంభించినప్పుడు తాను మైనర్ అని నటుడు చెప్పింది మరియు “ఫిల్మ్ ఇండస్ట్రీలో” పెరుగుతున్నది “యొక్క సంగ్రహావలోకనం పంచుకుంది.

కంగనా ఆదివారం తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో వీడియో కోల్లెజ్‌ను పోస్ట్ చేసింది. క్లిప్‌లో 2006 నుండి 2021 వరకు ఆమె ఇంటర్వ్యూలు ఇవ్వడం జరిగింది.

వీడియోతో పాటు, ఆమె ఒక గమనిక రాసింది, అందులో ఇలా ఉంది: “నా సోదరి దీనిని నాకు పంపారు అభిమానితో తయారు చేసిన వీడియో, నన్ను నవ్వించింది. చిత్ర పరిశ్రమలో పెరిగేది ఇలా ఉంది, నేను పని ప్రారంభించినప్పుడు నేను మైనర్‌గా ఉన్నాను, నేను చాలా బాధపడ్డాను ఎందుకంటే నేను పాఠశాలలో చదువుకోవాలి మరియు ఆడటానికి కష్టపడకూడదు తల్లిదండ్రులు లేదా సినీ పరిశ్రమ యొక్క సరైన అవగాహన మరియు మార్గదర్శకత్వం లేకుండా కెరీర్ కూడా. “

కంగనా 2006 లో షోబిజ్ యొక్క మెరిసే ప్రపంచంలోకి అడుగుపెట్టింది ‘ గ్యాంగ్స్టర్ ‘. ఆ తర్వాత ఆమె ‘లైఫ్ ఇన్ ఎ … మెట్రో’, ‘ఫ్యాషన్’, ‘వన్స్ అపాన్ ఎ టైమ్ ఇన్ ముంబై’, ‘క్రిష్ 3’, ‘క్వీన్’, ‘తనూ వెడ్స్ మను’, ‘జడ్జిమెంటల్ హై క్యా’ వంటి చిత్రాల్లో కనిపించింది. ‘,’ మణికర్ణిక: the ాన్సీ రాణి ‘మరియు’ పంగా ‘.

ఆమె జోడించినది, “అయితే ఇది నాకు చాలా ఇచ్చింది 16 వ ఏట మొదటి నుండి ప్రారంభించి, విజయం సాధించడానికి ఒక దశాబ్దానికి పైగా కష్టపడుతున్న తర్వాత ఈ రోజు నాకు అనిపిస్తే, నేను ఇంకా 34 నుండి మొదటి నుండి ప్రారంభించి, నా స్వంత స్టూడియోని నిర్మించి, విజయవంతమైన చిత్రనిర్మాతగా ఉంటాను ఎందుకంటే నాకు సమయం ఉంది. “

కంగనా అప్పుడు భగవద్గీత నుండి ఒక పంక్తిని ఉటంకిస్తూ, “కృష్ణుడు గీతలో చెప్పినదానిని నేను నిజంగా నమ్ముతున్నాను, చెడుగా కనిపించే ప్రతిదానిలో కొంత మంచి ఉంది మరియు ఉపరితలంపై మంచిగా కనిపించే ప్రతిదీ ఖచ్చితంగా దాని గర్భంలో ఏదో ఒక చెడు యొక్క బీజాన్ని తీసుకువెళుతుందా లేదా అని మనం చూస్తున్నామో లేదో అది మన సమస్య కాని వాస్తవికత యొక్క స్వభావాన్ని మార్చదు. “

“వీడియోకు BTW ధన్యవాదాలు,” ఆమె జోడించబడింది.

ఆమె రాబోయే పని గురించి మాట్లాడుతుంటే, కంగనా తన ప్లేట్ నిండి ఉంది. ‘తలైవి’, ‘ధాకాడ్’, ‘తేజస్’ మరియు ‘ఎమర్జెన్సీ’ వంటి చిత్రాల వరుసలో ఆమె కనిపించనుంది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleమధ్యప్రదేశ్ ఆల్ రౌండర్ అన్షులా రావు 4 సంవత్సరాల నిషేధాన్ని విధించారు, డోప్ పరీక్షలో విఫలమైన తొలి మహిళా క్రికెటర్.
Next articleటి 20 ప్రపంచ కప్ 2021 ను యుఎఇకి మారుస్తున్నారా? ఐసిసికి అప్‌డేట్ ఇవ్వడానికి బిసిసిఐ కార్యదర్శి జే షా
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

UEFA యూరో 2020, క్రొయేషియా vs స్పెయిన్ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్

ఇండియా vs ఎస్ఎల్ 2021: శిఖర్ ధావన్ నేతృత్వంలోని బృందం లంక పర్యటనకు బయలుదేరింది

ఆర్చర్ దీపిక కుమారి ప్రపంచ కప్ స్వర్ణం సాధించిన తరువాత కొత్త ప్రపంచ నంబర్ 1

యూరో 2020: క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో కోసం ట్విట్టర్‌వెర్స్ చివరి 16 నిష్క్రమణ తర్వాత కన్నీళ్లు పెట్టుకుంది

Recent Comments