HomeENTERTAINMENTOTT లో క్రొత్తది: 'రే,' 'హసీన్ దిల్‌రూబా' మరియు మరిన్ని

OTT లో క్రొత్తది: 'రే,' 'హసీన్ దిల్‌రూబా' మరియు మరిన్ని

ఈ పక్షం, హత్య రహస్యాలు, థ్రిల్లర్లు మరియు యుద్ధ నాటకాలు మీ సమీప తెరపై ప్రదర్శించబడతాయి

‘హసీన్ దిల్‌రూబా’ నుండి స్టిల్‌లో తాప్సీ పన్నూ.

రే

రే అనేది సినిమా ఐకాన్ ఆధారంగా నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఒరిజినల్ సైకలాజికల్-థ్రిల్లర్ ఆంథాలజీ సిరీస్ సత్యజిత్ రే కథలు. ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న ఈ గడియారాన్ని అభిషేక్ చౌబే ( ఉడ్తా పంజాబ్, ఓంకారా ), శ్రీజిత్ ముఖర్జీ ( బేగం జాన్, ఆటోగ్రాఫ్ ) మరియు వాసన్ బాలా ( మార్డ్ కో డార్డ్ నహిన్ హోటా ). ఇది మనోజ్ బాజ్‌పేయి, కే కే మీనన్, అలీ ఫజల్ మరియు హర్షవర్ధన్ కపూర్ నేతృత్వంలోని సమిష్టి తారాగణాన్ని కలిపిస్తుంది. జూన్ 25 న నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో రే చూడండి

హసీన్ దిల్‌రూబా

ఈ తాప్సీ పన్నూ మరియు విక్రాంత్ మాస్సే నటించిన హత్య రహస్యం, ఇది సాంప్రదాయిక శైలులను వక్రీకృత శృంగార కథాంశంతో మించిపోయింది. తన భర్త హత్యలో ప్రధాన నిందితుల్లో రాణి కశ్యప్ (పన్నూ) ఒకరు. కానీ ఆమె సంబంధం యొక్క వివరాలను వెలికితీస్తే, మేము సత్యానికి దూరంగా ఉన్నట్లు మాత్రమే అనిపిస్తుంది. విమల్ మాథ్యూ దర్శకత్వం వహించి, భూషణ్ కుమార్ నిర్మించారు, హసీన్ దిల్‌రూబా మునుపెన్నడూ చూడని పదునైన కథనాన్ని మా స్క్రీన్‌లకు తీసుకురండి. జూలై 2 న నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో హసీన్ దిల్‌రూబా చూడండి.

ధూప్ కి దీవార్

పాకిస్తాన్ సిరీస్ ధోరణి భారతదేశానికి తిరిగి వచ్చింది ధూప్ కి దీవార్ ! పుల్వామా దాడుల తరువాత భారతదేశం-పాక్ టిఫ్ ఆధారంగా, ఈ నాటకం రెండు దేశాలు మరియు వారి ప్రజల మధ్య ప్రేమ-ద్వేషపూరిత సంబంధాన్ని ప్రదర్శిస్తుంది. ధూప్ కి దీవార్ ను ప్రఖ్యాత పాకిస్తాన్ చిత్రనిర్మాత హసీబ్ హసన్ దర్శకత్వం వహించారు ( పర్వాజ్ హై జునూన్) మరియు అహద్ రజా మీర్ సారా షేర్ అలీగా నటించారు మరియు విశాల్ మల్హోత్రా పాత్రలో సజల్ అలీ ప్రధాన పాత్రల్లో నటించారు. జూన్ 25 న జీ 5 లో ధూప్ కి దీవార్ చూడండి.

కోల్డ్ కేస్

శ్రీనాథ్ వి. నాథ్ స్క్రిప్ట్ నుండి స్వీకరించబడిన ఈ మలయాళ ఇన్వెస్టిగేటివ్-హర్రర్ చిత్రం, సినిమాటోగ్రాఫర్ తనూ బాలక్ దర్శకత్వం వహించారు ( భాగం) 2011 మోలీవుడ్ చిత్రం ది రైలు ). పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్, అదితి బాలన్ మరియు సుచిత్రా పిళ్ళై నటించిన ఈ హైబ్రిడ్ జానర్ చిత్రం ఒక మెలికలు తిరిగిన హత్య కేసును దర్యాప్తు చేస్తుంది మరియు కొన్ని వెన్నెముకలను చల్లబరుస్తున్న అతీంద్రియ రహస్యాలను వెలికితీస్తుంది, అందుకే పేరు కోల్డ్ కేస్. జూన్ 30 న అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో కోల్డ్ కేస్ చూడండి.

జూన్

OTT ప్లాట్‌ఫామ్‌లో ప్రత్యేకంగా విడుదలైన మొట్టమొదటి మరాఠీ చిత్రంగా పేరుపొందింది, జూన్ ఈ నెలాఖరుతో విడుదలతో సంపూర్ణంగా ఉంటుంది. జీవిత సవాళ్లతో పోరాడుతున్నప్పుడు ఇద్దరు యువకుల జీవితాలు ఒకదానికొకటి సుఖంగా ఉన్నాయని భావోద్వేగంతో నడిచే కథ. జూన్ 51 వ అంతర్జాతీయ చలన చిత్రోత్సవంతో సహా పలు చలన చిత్రోత్సవాలలో ప్రదర్శించబడింది. ఆఫ్ ఇండియా, పూణే ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ మరియు న్యూయార్క్ ఇండియన్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్. ఇందులో నేహా పెండ్సే బయాస్ మరియు సిద్ధార్థ్ మీనన్లతో సహా ఆల్-స్టార్ తారాగణం ఉంది. జూన్ 30 న ప్లానెట్ మరాఠీ OTT లో జూన్ చూడండి.

Previous articleకన్జర్వేటర్‌షిప్ హియరింగ్‌లో బ్రిట్నీ స్పియర్స్ పూర్తి స్టేట్‌మెంట్ చదవండి
Next articleఅమెరికన్ మెటాలర్స్ బేర్‌టూత్ విజియస్ న్యూ ఆల్బమ్ 'క్రింద' విడుదల
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ENG vs SL 3rd T20I: T20I సిరీస్‌లో క్లీన్ స్వీప్ పూర్తి చేయడానికి ఇంగ్లాండ్ శ్రీలంకను ఓడించింది

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: న్యూజిలాండ్‌పై భారత్‌కు ఏమి తప్పు జరిగిందో సచిన్ టెండూల్కర్ వెల్లడించారు

Recent Comments