HomeBUSINESS36 ఏళ్ళ వయసులో, రొనాల్డో మరోసారి ప్రపంచ వేదికపై ఆధిపత్యం చెలాయించాడు

36 ఏళ్ళ వయసులో, రొనాల్డో మరోసారి ప్రపంచ వేదికపై ఆధిపత్యం చెలాయించాడు

యూరో 2020 గ్రూప్ దశలో పోర్చుగల్ పూర్తి స్థాయి భావోద్వేగాలను అనుభవించింది మరియు క్రిస్టియానో ​​ రొనాల్డో తో మళ్ళీ గాడిలో, వారు నిజంగా నమ్మడం ప్రారంభించవచ్చు. హంగేరీని ఓడించటానికి మూడు ఆలస్యమైన గోల్స్ చేసిన తరువాత, పోర్చుగల్ జర్మనీ చేతిలో 4-2 తేడాతో పరాజయం పాలైంది, ధైర్యాన్ని పునరుద్ధరించడానికి మరియు గ్రూప్ ఎఫ్ నుండి మూడవ స్థానంలో నిలిచినట్లు నిర్ధారించడానికి ఫ్రాన్స్‌పై 2-2తో డ్రాగా ఉంది. ఫలితం ఆదివారం సెవిల్లెలో బెల్జియంతో జరిగిన చివరి -16 ఘర్షణ, టోర్నమెంట్ ఫేవరెట్లలో ఒకటి రౌండ్ యొక్క బ్లాక్ బస్టర్ టైలో తప్పనిసరిగా తలదించుకుంటుంది.

గోల్డెన్ బూట్ కోసం ముందున్న వారిలో ఒకరు కూడా పడిపోతారు, రొనాల్డో మరియు బెల్జియంకు చెందిన రొమేలు లుకాకు ఇద్దరూ వివాదంలో ఉన్నారు. రొనాల్డో ఐదు గోల్స్‌తో స్కోరింగ్ చార్టుల్లో ముందంజలో ఉన్నాడు, లుకాకు మూడు పరుగులతో వెనుకబడలేదు. బుడాపెస్ట్‌లోని పుస్కాస్ అరేనాలో ఫ్రాన్స్‌తో చెమటతో జరిగిన పోటీ నుండి పోర్చుగల్ ఒక పాయింట్ మాత్రమే తీసుకుంది, కాని ప్రపంచ ఛాంపియన్‌లతో కాలికి కాలికి వెళ్ళడం ద్వారా పొందిన నమ్మకం మరియు విశ్వాసం వారి మిగిలిన టోర్నమెంట్‌లో కీలకమైనవి.

జర్మనీకి వ్యతిరేకంగా గందరగోళం తరువాత ఫ్రెంచ్‌కు వ్యతిరేకంగా ఏకాగ్రత వచ్చింది, నిబద్ధత, వ్యవస్థీకృత మరియు దూకుడు ప్రదర్శన పోర్చుగల్‌ను యూరో 2016 లో మరియు మూడు సంవత్సరాల తరువాత నేషన్స్ లీగ్‌లో విజయవంతం చేసిన దానికి గుర్తుగా ఉంది. “మేము బలంగా మరియు స్థిరంగా ఉన్నాము. ఆటగాళ్ళు ఒకరికొకరు సహాయం చేసారు, మాకు స్వాధీనం ఉంది, మేము బాగా దాడి చేసాము. జర్మనీతో జరిగిన ఆట నుండి మేము చాలా మెరుగుపడ్డాము, ”అని పోర్చుగల్ కోచ్ ఫెర్నాండో సాంటోస్ అన్నాడు. గత రెండేళ్ళలో తన సాంప్రదాయ 4-3-3 వ్యవస్థకు తిరిగి రావడం మరియు అతని ప్రారంభ శ్రేణిలో కొన్ని ధైర్యమైన మార్పులు చేయడం ద్వారా విమర్శలకు ప్రతిస్పందించిన శాంటాస్ కూడా స్పందించాడు.

విలియం కార్వాల్హో మరియు బ్రూనో ఫెర్నాండెజ్ ఇద్దరూ మొదటి రెండు ఆటలలో కష్టపడ్డారు, యువ రెనాటో సాంచెస్ మరియు అనుభవజ్ఞుడైన జోవా మౌటిన్హోకు మార్గం చూపారు, వీరిద్దరూ పాల్ పోగ్బా మరియు ఎన్ లకు వ్యతిరేకంగా సవాలుకు దిగారు. ‘గోలో కాంటే. సాంచెస్ జట్టుకు చాలా అవసరమైన చైతన్యాన్ని తెచ్చిపెట్టగా, 34 ఏళ్ల మౌటిన్హో యొక్క శస్త్రచికిత్స ఉత్తీర్ణత పోర్చుగల్‌కు జర్మనీకి వ్యతిరేకంగా వారు లేని మోసాన్ని మరియు దిశను ఇచ్చింది. బెల్జియంకు వ్యతిరేకంగా ప్రధాన ముప్పు రొనాల్డో, 36 ఏళ్ళ వయసులో, అతిపెద్ద వేదికపై మళ్లీ మెరిసిపోతున్నాడు, లక్ష్యాలను అందించడం మరియు రికార్డులను బద్దలు కొట్టడం.

రొనాల్డో ఇంతకుముందు ఫ్రాన్స్‌తో ఆరు సమావేశాలలో స్కోర్ చేయలేదు, కానీ అతని రెండు పెనాల్టీలు అంటే 2004 లో రెండుసార్లు, 2008 లో ఒకసారి మరియు 2012 రెండింటిలో మూడుసార్లు స్కోరు చేసిన తరువాత, అతను ఇప్పటికే తన ఉత్తమ యూరో విలువను సాధించాడు. మరియు 2016. యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో మొత్తం తొమ్మిది గోల్స్ చేసిన మిచెల్ ప్లాటిని యొక్క మునుపటి రికార్డులో ఐదు స్పష్టతలను అతను తీసివేసాడు మరియు పోటీ యొక్క ఐదు వేర్వేరు ఎడిషన్లలో స్కోర్ చేసిన మొట్టమొదటి వ్యక్తి అయ్యాడు.

ఫ్రాన్స్‌కు వ్యతిరేకంగా, ఇరాన్ యొక్క అలీ డేయి – 109 చే 2006 నుండి అంతర్జాతీయ గోల్స్ సాధించిన ప్రపంచ రికార్డును రొనాల్డో సమం చేశాడు. లూకాకును అధిగమించడానికి రొనాల్డోకు వ్యక్తిగత ప్రోత్సాహం ఉండవచ్చు. జువెంటస్ స్ట్రైకర్ గత సీజన్లో సెరీ ఎ యొక్క ప్లేయర్ ఆఫ్ ది సీజన్ అవార్డుకు ఐదు తక్కువ గోల్స్ చేసినప్పటికీ. లుకాకు యొక్క 24 గోల్స్ ఇంటర్ మిలన్ యొక్క స్కుడెట్టో విజయానికి ప్రాథమికమైనవి, కాని 28 ఏళ్ల పని రేటు, నొక్కడం మరియు లింక్-అప్ ఆట అంటే అతను మొత్తంగా ఎక్కువ రొనాల్డో కంటే సహకారి. దీనికి విరుద్ధంగా, రొనాల్డో అంతిమ ఆట గురించి – గోల్స్, విజయాలు మరియు ట్రోఫీలు, పోర్చుగల్ తన ఆధిక్యాన్ని అనుసరించాలని ఆశిస్తున్నాడు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleసముద్రం కింద 6,000 మీటర్ల ఖనిజ నిల్వలను అన్వేషించడానికి మరియు తీయడానికి ఇండియా ఇంక్
Next articleకోవిడ్ మధ్య కిరానా షాపులు టెక్ టానిక్స్ తీసుకుంటాయి
RELATED ARTICLES

కోవిడ్ మధ్య కిరానా షాపులు టెక్ టానిక్స్ తీసుకుంటాయి

సముద్రం కింద 6,000 మీటర్ల ఖనిజ నిల్వలను అన్వేషించడానికి మరియు తీయడానికి ఇండియా ఇంక్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కనికరంలేని రొనాల్డో బెల్జియం ముందు పోర్చుగల్‌ను మళ్లీ విశ్వసించేలా చేస్తుంది

वर्ल्ड टेस्ट चैंपियनशिप की बेस्ट X- XI, रोहित शामिल का

Recent Comments