HomeTECHNOLOGYసోనీ ఎక్స్‌పీరియా ప్రో సమీక్ష కోసం

సోనీ ఎక్స్‌పీరియా ప్రో సమీక్ష కోసం

ఒక నిర్దిష్ట ఉద్దేశ్యంతో సోనీ ఎక్స్‌పీరియా ప్రో , పార్ట్ కాన్సెప్ట్ ఫోన్, పార్ట్ ఎక్స్‌పీరియా 1 II కు హలో చెప్పండి – సోనీ యొక్క కెమెరాల ప్రో లైనప్‌తో భాగస్వామి కావడానికి మరియు mmWave 5G ద్వారా వీడియోను ప్రసారం చేయండి .

సోనీ ఎక్స్‌పీరియా ప్రో ప్రాథమికంగా అల్యూమినియం మరియు గాజులకు బదులుగా, ఆకృతీకరించిన ప్లాస్టిక్ ఫ్రేమ్‌తో కూడిన ఎక్స్‌పీరియా 1 II, అదనపు HDMI పోర్ట్, mmWave 5G మరియు ఒకే 12/512GB వెర్షన్‌లో వస్తుంది , ధర, 500 2,500.

ఆ రకమైన ధర ట్యాగ్ విలాసవంతంగా ప్యాక్ చేసిన రిటైల్ పెట్టెను సూచించవచ్చు, కానీ అది కేసు నుండి దూరంగా ఉంది. ఎక్స్‌పీరియా ప్రో 18W ఛార్జర్ మరియు యుఎస్‌బి కేబుల్‌తో వస్తుంది, అంతే – మౌంట్ వంటి కెమెరా సంబంధిత ఉపకరణాలు లేవు, కెమెరా కనెక్షన్‌కు ఆ ఫోన్‌కు హెచ్‌డిఎంఐ కేబుల్ కూడా లేదు. మంచి ప్రారంభం కాదు.

Sony Xperia Pro in for review

ఎక్స్‌పీరియా ప్రో వెనుక ప్లాస్టిక్ మరియు ఆకృతి. ఇది సోనీ కెమెరాలో ముగింపు లాగా కనిపిస్తున్నప్పటికీ, ఇది 5 జి సిగ్నల్ రిసెప్షన్‌ను మెరుగుపరచడానికి మరియు పట్టును మెరుగుపరచడానికి ఎక్కువ చేస్తుంది.

Sony Xperia Pro in for review

ఎక్స్‌పీరియా ప్రో అంతా మైక్రో హెచ్‌డిఎంఐ పోర్ట్ గురించి మరియు అది అన్‌లాక్ చేసేది. ఇది 60p వీడియో ఫీడ్ వద్ద 3840×2160 వరకు అనుమతిస్తుంది మరియు స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను సోనీ మార్చుకోగలిగిన లెన్స్ కెమెరాకు కనెక్ట్ చేయడానికి ఉద్దేశించబడింది. ఆండ్రాయిడ్ ఫోన్ కావడంతో, ఎక్స్‌పీరియా ప్రో ఏదైనా HDMI- సామర్థ్యం గల పరికరానికి కనెక్ట్ అవుతుంది – రెండు మార్గాలు కూడా మీరు దీన్ని బాహ్య మానిటర్‌కు కట్టిపడేశాయి, ఉదాహరణకు.

Sony Xperia Pro in for review

మేము ఎక్స్‌పీరియా ప్రోని సోనీ a7S III కి కనెక్ట్ చేసి ఫోన్‌ను కెమెరా పైన అమర్చాము. ప్రీలోడ్ చేసిన బాహ్య మానిటర్ అనువర్తనాన్ని ఉపయోగించి, ఎక్స్‌పీరియా ప్రో యొక్క 6.5-అంగుళాల 4K OLED డిస్ప్లే కెమెరా యొక్క మిర్రర్ వ్యూఫైండర్‌గా విజయవంతంగా మారుతుంది.

ఫోకస్‌ను తనిఖీ చేయడానికి మీరు జూమ్ చేయవచ్చు లేదా అవుట్ చేయవచ్చు, స్క్రీన్ ప్రకాశాన్ని సర్దుబాటు చేయండి, కానీ మీకు కెమెరాపై పూర్తి నియంత్రణ లభించదు మరియు స్క్రీన్ యొక్క 21: 9 కారక నిష్పత్తి కెమెరా స్క్రీన్ యొక్క 16: 9 స్థానిక ఫీడ్‌కు సరిగ్గా సరిపోదు.

ఎక్స్‌పీరియా ప్రో కూడా mmWave 5G ద్వారా ప్రసారం చేయడానికి ఉద్దేశించబడింది, కానీ బాహ్య రికార్డర్‌తో అయోమయం చెందకూడదు – ఫోకస్ పీకింగ్, వేవ్‌ఫార్మ్‌లు మరియు అధిక-నాణ్యత వీడియో క్యాప్చర్‌తో కెమెరాపై ఎక్కువ నియంత్రణను తెరుస్తుంది, కానీ కూడా ఖరీదైనది.

Using the Xperia Pro as a camera monitor Using the Xperia Pro as a camera monitor
ఎక్స్‌పీరియా ప్రోని కెమెరా మానిటర్‌గా ఉపయోగించడం

అయితే, కెమెరా నుండి ఫుటేజీని ప్రసారం చేయడం, ఎక్స్‌పీరియా ప్రోని ఉపయోగించడం గమ్మత్తైనది. మొదట, మీకు మూడవ పార్టీ అనువర్తనం అవసరం. రెండవది, మీరు ఫీడ్‌ను స్క్రీన్ నుండి ప్రసారం చేస్తున్నారు, సెన్సార్ నుండే అసలు స్ట్రీమ్ కాదు.

ఇది మంచి కాన్సెప్ట్, కానీ, 500 2,500 కోసం మీరు బాహ్య రికార్డర్ లేదా ఒక మీ కెమెరా కోసం మరింత సమర్థవంతమైన బాహ్య మానిటర్. ప్రస్తుత, 2021 హార్డ్‌వేర్‌తో కూడిన స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను మీరు కనుగొంటారు, ఇది ఎక్స్‌పీరియా ప్రో దాని స్నాప్‌డ్రాగన్ 865 తో లేదు.

ఎక్స్‌పీరియా ప్రోతో ఏమి చేయాలో మాకు ఖచ్చితంగా తెలియదు , కానీ ఇది పూర్తి సమీక్ష కాదని చెప్పడానికి సరిపోతుంది. అయినప్పటికీ, దీని గురించి త్వరలో మా నుండి మరింత తెలుసుకోవాలని ఆశిస్తారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleవీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: హానర్ 50 సిరీస్‌తో స్వతంత్ర హానర్ మంచి ఆరంభం
RELATED ARTICLES

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: హానర్ 50 సిరీస్‌తో స్వతంత్ర హానర్ మంచి ఆరంభం

టెలిగ్రామ్ సమూహ వీడియో కాల్‌లు మరియు యానిమేటెడ్ నేపథ్యాలను జోడిస్తుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: హానర్ 50 సిరీస్‌తో స్వతంత్ర హానర్ మంచి ఆరంభం

టెలిగ్రామ్ సమూహ వీడియో కాల్‌లు మరియు యానిమేటెడ్ నేపథ్యాలను జోడిస్తుంది

Recent Comments