HomeTECHNOLOGYఒప్పో బ్యాండ్ శైలి సమీక్ష

ఒప్పో బ్యాండ్ శైలి సమీక్ష

ఒప్పోను ప్రధానంగా స్మార్ట్‌ఫోన్ బ్రాండ్ అని పిలుస్తారు, అయితే కంపెనీ ఉత్పత్తి పోర్ట్‌ఫోలియోలో వైర్‌లెస్ ఇయర్‌ఫోన్స్, స్మార్ట్ టీవీలు మరియు స్మార్ట్‌వాచ్‌లు కూడా ఉన్నాయి. ఒప్పో గత సంవత్సరం తన మొదటి స్మార్ట్‌బ్యాండ్‌ను ఒప్పో బ్యాండ్ అని పిలిచింది, తరువాత ఒప్పో బ్యాండ్ స్టైల్ అని పిలువబడే ఫేస్‌లిఫ్ట్ వెర్షన్.

Oppo Band Style Review

ఒప్పో బ్యాండ్ శైలి ప్రాథమికంగా రెగ్యులర్ AMOLED ప్యానెల్, రియల్ టైమ్ హృదయ స్పందన పర్యవేక్షణ మరియు ఈ ధరల శ్రేణిలోని ఇతర ఫిట్‌నెస్ బ్యాండ్‌లో మీరు కనుగొన్న సాధారణ లక్షణాలతో సహా మిగిలిన ముఖ్యాంశాలతో బాక్స్‌లో అదనపు పట్టీతో బ్యాండ్ వస్తుంది.

అదనపు పట్టీతో పాటు, బ్యాండ్ స్టైల్‌ను దాని వర్గంలోని ఇతర ధరించగలిగిన వాటి నుండి వేరుగా ఉంచే లక్షణం నిరంతర SpO2 పర్యవేక్షణ. కానీ అది విలువైన కొనుగోలుగా చేయడానికి సరిపోతుందా? ఈ సమీక్షతో మేము దానిని కనుగొనడానికి ప్రయత్నిస్తాము.

ఒప్పో బ్యాండ్ శైలి లక్షణాలు

 • ప్రదర్శన: 1.1 “, 126×294 పిక్సెల్ AMOLED కలర్ టచ్‌స్క్రీన్, 2.5 డి కర్వ్డ్ గ్లాస్, 100% DCI-P3 స్వరసప్తకం
 • పట్టీలు: వేరు చేయగలిగిన పట్టీలు, 14 మిమీ వెడల్పు, 130-205 మిమీ సర్దుబాటు పొడవు
 • ప్రాసెసర్: అపోలో 3
 • ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్: RTOS
 • నిల్వ: 16MB
 • లక్షణాలు: రియల్ టైమ్ హృదయ స్పందన మానిటర్, నిరంతర రక్త ఆక్సిజన్ స్థాయి కొలత, 5ATM నీటి నిరోధకత, స్లీప్ ట్రాకింగ్, స్పోర్ట్స్ ట్రాకింగ్, స్టెప్ కౌంటర్, కాల్ మరియు యాప్ నోటిఫికేషన్ హెచ్చరికలు, స్టాండింగ్ రిమైండర్, ఫోన్ ఫైండర్, వాతావరణ సూచన , మ్యూజిక్ కంట్రోల్, కెమెరా కంట్రోల్
 • స్పోర్ట్స్ మోడ్‌లు: వాకింగ్, అవుట్డోర్ సైక్లింగ్, యోగా మరియు ఈతతో సహా 12 స్పోర్ట్స్ మోడ్‌లు
 • సెన్సార్లు: ఆప్టికల్ హృదయ స్పందన సెన్సార్, ఆప్టికల్ SpO2 సెన్సార్, 3-యాక్సిస్ యాక్సిలరేషన్ సెన్సార్
 • కనెక్టివిటీ: BLE 5.0, Android 6.0+ మరియు iOS 12.0 +
 • స్థానం: కనెక్ట్ చేయబడిన స్మార్ట్‌ఫోన్ యొక్క GPS
 • బ్యాటరీ: 100 ఎంఏహెచ్
 • బ్యాటరీ లైఫ్ (ప్రచారం చేయబడింది): 12 రోజులు
 • రంగులు: బ్లాక్ అండ్ వనిల్లా
 • కొలతలు: 40.4 x 17.6 x 11.45 మిమీ (హృదయ స్పందన సెన్సార్‌తో సహా 11.95)
 • బరువు: 10.3 గ్రాములు (పట్టీ లేకుండా s)

డిజైన్

ఒప్పో బ్యాండ్ శైలి సరళమైన మరియు తక్కువ డిజైన్‌ను కలిగి ఉంది. దీని స్క్రీన్ 2.5 డి స్క్రాచ్-రెసిస్టెంట్ కర్వ్డ్ గ్లాస్‌తో కప్పబడి ఉంటుంది, వెనుక భాగం పాలికార్బోనేట్‌తో తయారు చేయబడింది. ప్రధాన మాడ్యూల్ పట్టీలు లేకుండా 10.3 గ్రాముల బరువు ఉంటుంది, కానీ జతచేయబడిన వాటితో కూడా, బ్యాండ్ స్టైల్ చాలా తేలికైనది, ఇది వ్యాయామం మరియు నిద్ర సమయంలో ధరించడానికి అనువైనది.

Oppo Band Style Review

ఒప్పో బ్యాండ్ స్టైల్ ఒకటి కాని రెండింటితో కలిసి రాదు తొలగించగల పట్టీలు – స్పోర్ట్ పట్టీ మరియు శైలి పట్టీ. మునుపటిది టిపియుతో తయారు చేయబడింది, రెండోది ఫ్లోరిన్ రబ్బరుతో తయారు చేయబడింది. స్పోర్ట్ పట్టీ మనం చాలా ఇతర స్మార్ట్‌బ్యాండ్‌లలో చూసిన ఇతర రెగ్యులర్ బ్యాండ్ లాగా కనిపిస్తుంది, కానీ స్టైల్ స్ట్రాప్, దాని పేరు నుండి స్పష్టంగా, మరింత నాగరీకమైనదిగా కనిపిస్తుంది మరియు మహిళా కస్టమర్లను ఎక్కువగా ఆకర్షించే అవకాశం ఉంది. ఇది మరింత సరళమైనది, ఇది సౌకర్యవంతంగా సరిపోతుంది.

Oppo Band Style with Sport strap on the left and Style strap on the right ఒప్పో బ్యాండ్ శైలి ఎడమవైపు స్పోర్ట్ పట్టీతో మరియు కుడి వైపున స్టైల్ పట్టీతో

, రెండు పట్టీలు వేర్వేరు డిజైన్లను కలిగి ఉంటాయి మరియు వేర్వేరు పదార్థాలతో తయారు చేయబడ్డాయి, అవి 14 మిమీ వెడల్పు మరియు సర్దుబాటు పొడవు 130-205 మిమీ కలిగి ఉంటాయి . సమీక్ష వ్యవధిలో నేను రెండు పట్టీలను ప్రయత్నించాను మరియు అవి రోజంతా ఉపయోగం కోసం తగినంత సౌకర్యవంతంగా ఉన్నాయని కనుగొన్నాను.

Oppo Band Style Review

ప్రధాన మాడ్యూల్‌లోని AMOLED స్క్రీన్ క్రింద ఒప్పో లోగోను కలిగి ఉంది మరియు వెనుకవైపు, మనకు ఉంది హృదయ స్పందన మానిటర్ మరియు SpO2 సెన్సార్ ఛార్జింగ్ కనెక్టర్ చేరాయి. ధరించగలిగేది 50 మీటర్ల వరకు నీటి-నిరోధకతను కలిగి ఉంటుంది, ఇది మణికట్టు నుండి తీయకుండా ఈత లేదా షవర్ కోసం వెళ్ళడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది.

Oppo Band Style Review

ఒప్పో బ్యాండ్ స్టైల్‌తో నాకు ఉన్న ఏకైక ఫిర్యాదు డిజైన్ ఛార్జింగ్ ప్రక్రియ. మీరు స్పోర్ట్ పట్టీని ఉపయోగిస్తుంటే, మీరు బ్యాండ్ స్టైల్‌ను ఛార్జ్ చేసిన ప్రతిసారీ మీరు ప్రధాన మాడ్యూల్‌ను తీసివేయాలి. స్టైల్ పట్టీతో, మీరు అలా చేయనవసరం లేదు, కానీ నా అనుభవంలో, యూనిట్ కొన్ని సార్లు ఛార్జింగ్ d యలతో సుఖంగా సరిపోలేదు, కాబట్టి Oppo Band Style Review వంటి USB-A కనెక్టర్ కలిగి ఉంది. రియల్‌మే బ్యాండ్ మంచి అనుభవాన్ని అందించేది.

Charging connectors with Heart Rate and SpO2 sensors హృదయ స్పందన రేటు మరియు SpO2 సెన్సార్‌లతో కనెక్టర్లను ఛార్జింగ్

డిస్ప్లే

ఒప్పో బ్యాండ్ స్టైల్ 294×126 పిక్సెల్ రిజల్యూషన్ యొక్క 1.1 “అమోలేడ్ కలర్ టచ్‌స్క్రీన్‌ను ప్యాక్ చేస్తుంది. ఇది 2.5 డి వంగిన గాజుతో కప్పబడి ఉంటుంది, 50 అక్షరాల వరకు ప్రదర్శిస్తుంది మరియు 100% DCI-P3 రంగు స్వరసప్తక కవరేజ్ ఉంది.

అమోలేడ్ ప్యానెల్ రంగురంగులది మరియు శక్తివంతమైనది మరియు చక్కగా ప్రతిస్పందిస్తుంది. నేను కూడా ఇంట్లో ఎటువంటి స్పష్టత సమస్యలను ఎదుర్కోలేదు. అయినప్పటికీ, ఆరుబయట, కింద బలమైన సూర్యకాంతి, తెరపై ఉన్న కంటెంట్‌ను చూడటానికి నేను ప్రకాశం స్థాయిని 100% వరకు పెంచాల్సి వచ్చింది.

Oppo Band Style Review

ది ఒప్పో బ్యాండ్ స్టైల్ ఐదు వాచ్‌ఫేస్‌లతో ముందే ఇన్‌స్టాల్ చేయబడింది, మరియు మీరు హేటాప్ హెల్త్ అనువర్తనం నుండి ఎంచుకోగల 40+ వాచ్‌ఫేస్‌లు ఉన్నాయి, వీటిని ఆరోగ్యం, కళ, ఆనందం, సాధారణ మరియు క్లాసిక్ అనే ఐదు విభాగాలుగా వర్గీకరించారు.

Charging connectors with Heart Rate and SpO2 sensors Watch faces available on the HeyTap Health app Watch faces available on the HeyTap Health app Watch faces available on the HeyTap Health app Watch faces available on the HeyTap Health app Watch faces available on the HeyTap Health app Watch faces available on the HeyTap Health app
హేటాప్ హెల్త్ అనువర్తనంలో అందుబాటులో ఉన్న ముఖాలను చూడండి

మీకు టి ఎంపిక కూడా ఉంది మీ స్మార్ట్‌ఫోన్ నుండి ఫోటోను అప్‌లోడ్ చేయడం ద్వారా మీ స్వంత వాచ్‌ఫేస్‌ను సృష్టించండి మరియు ప్రపంచ గడియారంతో వాచ్‌ఫేస్‌ను జోడించడానికి అనువర్తనం మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. మీరు ఒకేసారి ఒప్పో బ్యాండ్ శైలికి ఐదు వాచ్‌ఫేస్‌లను మాత్రమే జోడించగలరని గమనించండి.

Create custom watchface Create clock face Delete/rearrange installed watchfaces
Watch faces available on the HeyTap Health app అనుకూల వాచ్‌ఫేస్‌ను సృష్టించండి cl గడియార ముఖాన్ని సృష్టించండి ఇన్‌స్టాల్ చేయండి తొలగించు / క్రమాన్ని మార్చండి watchfaces

ఇతర ధరించగలిగిన వాటిలాగే, ఒప్పో బ్యాండ్ స్టైల్ రైజ్ టు వేక్ స్క్రీన్ ఫీచర్‌తో వస్తుంది, ఇది రోజంతా ఎనేబుల్ చెయ్యవచ్చు లేదా నిర్దిష్ట సమయాల్లో స్వయంచాలకంగా ఆన్ / ఆఫ్ చేయవచ్చు. ఈ లక్షణం నా పరీక్షలో బాగా పనిచేసింది మరియు తక్షణమే స్క్రీన్‌ను మేల్కొల్పింది.

సాఫ్ట్‌వేర్

ఒప్పో బ్యాండ్ స్టైల్ ఆండ్రాయిడ్ మరియు ఐఓఎస్ పరికరాలతో పనిచేస్తుంది మరియు స్మార్ట్‌బ్యాండ్, డేటాను సమకాలీకరించడానికి మరియు టింకర్‌ను దాని సెట్టింగ్‌లతో సెటప్ చేయడానికి మీరు ఆయా యాప్ స్టోర్స్ నుండి డౌన్‌లోడ్ చేసుకోవాల్సిన హేటాప్ హెల్త్ అనువర్తనంపై ఆధారపడుతుంది.

హేటాప్ హెల్త్ అనువర్తనం ఉపయోగించడానికి సులభమైనది మరియు కనిష్ట UI ని కలిగి ఉంది. దీనికి మూడు టాబ్‌లు ఉన్నాయి – ఆరోగ్యం, ఫిట్‌నెస్ మరియు నిర్వహించండి. హెల్త్ టాబ్ మీకు ఆరోగ్యం మరియు ఫిట్నెస్ డేటా యొక్క అవలోకనాన్ని ఇస్తుంది మరియు వివరణాత్మక సమాచారం కోసం మీరు కార్డులలో ఒకదానిపై నొక్కవచ్చు.

ఫిట్‌నెస్ విభాగం మిమ్మల్ని ఇండోర్ లేదా అవుట్డోర్ రన్నింగ్ ప్రారంభించడానికి అనుమతిస్తుంది. లేదా వ్యాయామం నడక, మేనేజ్ టాబ్ అనువర్తనం మరియు బ్యాండ్ స్టైల్ సెట్టింగులతో టింకర్ చేయడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది.

HeyTap Health app for Android HeyTap Health app for Android HeyTap Health app for Android
Android కోసం హేటాప్ హెల్త్ అనువర్తనం

హేటాప్ హెల్త్ అనువర్తనం ఎల్లప్పుడూ బ్యాండ్ స్టైల్ యొక్క డేటాను త్వరగా సమకాలీకరిస్తుంది, కానీ వద్ద ఇది S ను సమకాలీకరించలేదు స్మార్ట్బ్యాండ్ నుండి pO2 రీడింగులు. అంతేకాకుండా, నేను ప్రతిరూపంగా కనుగొన్న అనువర్తనం గురించి ఒక విషయం ఉంది: ఎడమ మరియు కుడి స్వైప్‌లతో వారంలోని వివిధ రోజులలో మీ రోజువారీ దశలు మరియు కేలరీల డేటాను తనిఖీ చేయడానికి అనువర్తనం మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది, కానీ దీనికి కొనసాగింపు లేదు, అంటే మీరు వారాన్ని మార్చాలి అనువర్తనం యొక్క స్క్రీన్ ఎగువ-కుడి మూలలోని కార్యాచరణ క్యాలెండర్ చిహ్నాన్ని నొక్కడం ద్వారా, ఆపై వినియోగదారు అనుభవాన్ని దెబ్బతీసే వేర్వేరు వారపు తేదీని ఎంచుకోండి.

You can't switch between weeks with swipes like you can between days on the HeyTap Health app
మీరు హేటాప్ హెల్త్ అనువర్తనంలో

రోజుల మధ్య స్వైప్‌లతో వారాల మధ్య మారలేరు.

హేటాప్ హెల్త్ అనువర్తనం సరళమైనది మరియు ఉపయోగించడానికి సులభమైనది అయితే, బ్యాండ్ శైలిలోని సాఫ్ట్‌వేర్ కాదు సంక్లిష్టమైనది మరియు అయోమయ రహిత UI ని కలిగి ఉంటుంది, ఇది నావిగేషన్‌ను శీఘ్రంగా చేస్తుంది. బ్యాండ్ స్టైల్ యొక్క హోమ్‌స్క్రీన్‌లో ఎడమ లేదా కుడి స్వైప్ వాచ్‌ఫేస్‌ల మధ్య మారడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది, అయితే స్వైప్ పైకి లేదా క్రిందికి అనువర్తనాల ద్వారా బ్రౌజ్ చేయడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది.

మరియు ఒప్పో నిరంతర స్క్రోల్‌ను ఉపయోగించినందున, మీరు మొదట ఏ అనువర్తనాన్ని యాక్సెస్ చేయాలనుకుంటున్నారో బట్టి మీరు పైకి లేదా క్రిందికి స్వైప్ చేయవచ్చు. అయినప్పటికీ, మీరు డిఫాల్ట్ ఆర్డర్‌తో అంటుకోవాల్సిన అవసరం లేదు మరింత> ప్రాధాన్యతలు > బ్యాండ్ అనువర్తనాలు హేటాప్ హెల్త్ అనువర్తనం నిర్వహించు ట్యాబ్‌లోని మెను.

You can rearrange the order of the Band Style's apps from the HeyTap Health app
మీరు హేటాప్ హెల్త్ అనువర్తనం నుండి బ్యాండ్ స్టైల్ అనువర్తనాల క్రమాన్ని క్రమాన్ని మార్చవచ్చు.

నావిగేషన్ హావభావాలకు తిరిగి ప్రదక్షిణ చేయండి , మీరు మునుపటి స్క్రీన్‌కు తిరిగి వెళ్లడానికి కుడివైపు స్వైప్ చేయవచ్చు మరియు హోమ్‌స్క్రీన్‌కు తిరిగి వెళ్లడానికి స్క్రీన్‌ను తాకి పట్టుకోండి. మీరు స్క్రీన్‌ను మీ వేలు లేదా చేతితో కప్పడం ద్వారా కూడా ఆపివేయవచ్చు, కానీ అలా చేయడం మిమ్మల్ని హోమ్‌స్క్రీన్‌కు తీసుకువెళుతుందని గుర్తుంచుకోండి.

మరియు మీరు హోమ్‌స్క్రీన్‌లో ఉన్నప్పుడు, మీరు స్వైప్ చేయవచ్చు వాచ్‌ఫేస్‌లను మార్చడానికి ఎడమ లేదా కుడి, ఇది వ్యర్థమని నేను నమ్ముతున్నాను. ఎడమ / కుడి స్వైప్‌లతో ఇతర సమాచారాన్ని త్వరగా యాక్సెస్ చేయడానికి వినియోగదారులను అనుమతించేటప్పుడు వాచ్‌ఫేస్‌లను మార్చడానికి హోమ్‌స్క్రీన్‌లో దీర్ఘ-ప్రెస్ సంజ్ఞను ఒప్పో ఉపయోగించుకోవచ్చు.

ఇది సరళంగా కాకుండా ఉపయోగించడానికి, బ్యాండ్ స్టైల్ యొక్క సాఫ్ట్‌వేర్ కూడా మంచి అనుభవాన్ని అందిస్తుంది, మరియు పరీక్షా సమయంలో ఒక్కసారి కూడా స్మార్ట్‌బ్యాండ్ నత్తిగా మాట్లాడటం ప్రశంసనీయం.

ఫీచర్స్ అండ్ పెర్ఫార్మెన్స్

ఒప్పో బ్యాండ్ స్టైల్ రియల్ టైమ్ హృదయ స్పందన రేటు పర్యవేక్షణ, నిరంతర రక్త ఆక్సిజన్ స్థాయి కొలత, స్టెప్ కౌంటర్, స్లీప్ ట్రాకర్, నిశ్చల రిమైండర్, ధ్యాన శ్వాస, మరియు 12 వ్యాయామ మోడ్‌లు.

ఆరోగ్యం మరియు ఫిట్‌నెస్ లక్షణాలతో పాటు, బ్యాండ్ స్టైల్ ఇన్‌కమింగ్ కాల్ మరియు అనువర్తన నోటిఫికేషన్ హెచ్చరికలు, అలారాలు, స్టాప్‌వాచ్ మరియు టైమర్, వాతావరణ సూచన, సంగీతం మరియు కెమెరా నియంత్రణలు మరియు ఫోన్ ఫైండర్. అయినప్పటికీ, చైనీస్ మోడల్ మాదిరిగా కాకుండా, గ్లోబల్ వెర్షన్‌లో బోర్డులో ఎన్‌ఎఫ్‌సి చిప్ లేదు.

ఒప్పో బ్యాండ్ స్టైల్ మీ హృదయ స్పందన రేటును ప్రతి సెకనులో లేదా రెండు వ్యవధిలో స్వయంచాలకంగా కొలవగలదు లేదా ఆరు నిమిషాలు. బ్యాండ్ స్టైల్‌లోని హార్ట్ రేట్ పేజీకి నావిగేట్ చేయడం ద్వారా మీకు కావలసినప్పుడు మీరు దీన్ని మానవీయంగా కొలవవచ్చు, ఇది నా పరీక్షలో సగటున 35 సెకన్లు పట్టింది.

Oppo Band Style Review

అయితే, బ్యాండ్ స్టైల్ కొన్ని సార్లు విశ్రాంతి హృదయ స్పందన రేటును నమోదు చేయలేదని మరియు చాలా సార్లు ధరించగలిగినవారు వ్యాయామం చేసేటప్పుడు పల్స్ రికార్డ్ చేయలేదు లేదా తెరపై ప్రదర్శించలేదు. ఇది నేను అందుకున్న మొదటి యూనిట్‌తోనే జరిగింది, ఇది ఇంజనీరింగ్ నమూనా, కానీ రిటైల్ వెర్షన్ కూడా తరువాత పంపబడింది.

The Oppo Band Style didn't record heart rate during workout at times
ఒప్పో బ్యాండ్ శైలి కొన్ని సమయాల్లో వ్యాయామం చేసేటప్పుడు హృదయ స్పందన రేటును నమోదు చేయలేదు

మీరు మీ హృదయ స్పందన డేటాను తనిఖీ చేయలేరు బ్యాండ్ శైలి, కాబట్టి మీరు మీ రోజువారీ, వార, నెలవారీ మరియు వార్షిక పల్స్ కొలతలను చూడటానికి హేటాప్ హెల్త్ అనువర్తనాన్ని ఉపయోగించాలి. ఇతర ఫిట్‌నెస్ బ్యాండ్‌లతో పోలిస్తే మీకు అందించిన డేటా చాలా పరిమితం అని గుర్తుంచుకోండి, ఎందుకంటే అనువర్తనం మీ పల్స్‌ను ఏరోబిక్ లేదా వాయురహిత వంటి విభిన్న వర్గాలకు సమూహపరచదు మరియు ఇది మీ రోజువారీ సగటు పల్స్‌ను చూపించదు.

అంతేకాకుండా, మీ కనీస మరియు గరిష్ట హృదయ స్పందన రేటును తనిఖీ చేయడానికి మీరు హృదయ స్పందన రేఖాచిత్రాన్ని నొక్కాలి, ఇది చాలా యూజర్ ఫ్రెండ్లీ కాదు. ఆరోగ్య డేటాను ఎలా ఉత్తమంగా ప్రదర్శించాలనే దానిపై ఒప్పో ఇతర బ్రాండ్ల నుండి క్లూ తీసుకోవాలి.

Heart rate monitoring on Oppo Band Style Heart rate monitoring on Oppo Band Style Heart rate monitoring on Oppo Band Style Heart rate monitoring on Oppo Band Style Heart rate monitoring on Oppo Band Style ఒప్పో బ్యాండ్ శైలిపై హృదయ స్పందన పర్యవేక్షణ

రక్త ఆక్సిజన్ స్థాయి కొలతకు వెళుతున్నప్పుడు, ఒప్పో బ్యాండ్ స్టైల్‌లోని SpO2 సెన్సార్ 15-30 సెకన్లు పట్టింది రక్త ఆక్సిజన్ సంతృప్తిని మానవీయంగా కొలవడానికి సగటున. మరియు హృదయ స్పందన డేటా మాదిరిగా, మీ రోజువారీ, వార, నెలవారీ మరియు వార్షిక రక్త ఆక్సిజన్ స్థాయిలను తనిఖీ చేయడానికి మీకు హేటాప్ హెల్త్ అనువర్తనం అవసరం. స్మార్ట్బ్యాండ్ నిరంతర SpO2 పర్యవేక్షణకు కూడా మద్దతు ఇస్తుంది, కానీ మీరు నిద్రపోతున్నప్పుడు మాత్రమే ఇది పనిచేస్తుంది.

Blood oxygen level measurement on Oppo Band Style Blood oxygen level measurement on Oppo Band Style Blood oxygen level measurement on Oppo Band Style Blood oxygen level measurement on Oppo Band Style
రక్తం ఒప్పో బ్యాండ్ శైలిపై ఆక్సిజన్ స్థాయి కొలత

స్లీప్ ట్రాకింగ్ గురించి మాట్లాడుతూ, ది ఒప్పో బ్యాండ్ స్టైల్ REM నిద్రను రికార్డ్ చేయదు, కానీ ఇది మధ్యాహ్నం న్యాప్‌లను ట్రాక్ చేస్తుంది మరియు పగటి నిద్ర కోసం మీ SpO2 స్థాయిలను పర్యవేక్షిస్తుంది, ఇది బాగుంది. బ్యాండ్ స్టైల్‌లోని స్లీప్ పేజి క్రింద మీ రాత్రిపూట మరియు పగటి నిద్ర గురించి మీరు ఒక అవలోకనాన్ని పొందుతారు మరియు మరింత వివరమైన విశ్లేషణను హేటాప్ హెల్త్ అనువర్తనంలో చూడవచ్చు.

Oppo Band Style Review

మీరు పగటిపూట ఎన్ఎపి తీసుకుంటే, గత రాత్రికి బదులుగా బ్యాండ్ స్టైల్‌లో పగటి నిద్ర రికార్డును మీరు చూస్తారు, మరియు ధరించగలిగినవారు కూడా గత రాత్రి నిద్రలో మేల్కొనే సమయాన్ని మధ్యాహ్నం ఎన్ఎపిలతో భర్తీ చేస్తారు, ఇది ఆ రోజు మొత్తం రికార్డ్ మీరు ఆలస్యంగా మేల్కొన్నాను కాబట్టి ఆదర్శంగా లేదు.

బ్యాండ్ స్టైల్ యూనిట్ల రెండింటిలో నేను ఎదుర్కొన్న మరో సమస్య సరికాని నిద్ర ట్రాకింగ్. ధరించగలిగినవారు నిద్రపోవడం మరియు నిద్రపోయే సమయాలను రాత్రిపూట నిద్ర కోసం సరిగ్గా ట్రాక్ చేసారు, కాని నేను నిద్రపోతున్నప్పుడు తరచుగా మేల్కొని ఉన్న సమయాన్ని రికార్డులో చేర్చారు.

Sleep tracking on Oppo Band Style Sleep tracking on Oppo Band Style Sleep tracking on Oppo Band Style
Watch faces available on the HeyTap Health app ఒప్పో బ్యాండ్ శైలిపై స్లీప్ ట్రాకింగ్

తరువాత, మాకు స్పోర్ట్స్ ట్రాకింగ్ ఉంది, ఇది నేను n ట్డోర్ రన్, ఇండోర్ రన్, అవుట్డోర్ వాక్, అవుట్డోర్ సైక్లింగ్, ఇండోర్ సైక్లింగ్, ఎలిప్టికల్, రోయింగ్, క్రికెట్, బ్యాడ్మింటన్, స్విమ్మింగ్, యోగా మరియు ఫ్యాట్ బర్న్ రన్. చివరిది మీ హృదయ స్పందన రేటు ఆధారంగా నిజ-సమయ మార్గదర్శకత్వాన్ని అందించడానికి ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడింది.

Workout data Workout data
వర్కౌట్ డేటా

ఈ విభాగం ప్రారంభంలో పేర్కొన్న మిగిలిన లక్షణాలు స్వీయ-వివరణాత్మకమైనవి మరియు చక్కగా పనిచేస్తాయి, అయితే అనువర్తన నోటిఫికేషన్‌లు ఉంటాయి అన్ని సంబంధిత అనువర్తనాల చిహ్నాలను బ్యాండ్ శైలి చూపించనందున మెరుగుదల అవసరం మరియు మీరు నోటిని తొలగించలేరు కల్పనలు మొదట తెరపై లేదా వ్యక్తిగతంగా నోటిఫికేషన్ కేంద్రం నుండి పాప్-అప్ చేసినప్పుడు. నోటిఫికేషన్ సెంటర్ దిగువన అందించిన తొలగించు బటన్‌ను ఉపయోగించడం ద్వారా వాటిని ఒకేసారి తొలగించవచ్చు.

App Notifications
అనువర్తనాల ప్రకటనలు

బ్యాటరీ

ఒప్పో బ్యాండ్ స్టైల్ 100 ఎమ్ఏహెచ్ బ్యాటరీతో రవాణా అవుతుంది, ఇది “రియల్ టైమ్ హార్ట్ రేట్ మానిటరింగ్ మరియు స్క్రీన్ ఆన్ ఆన్ ఆన్ లిఫ్టింగ్ రిస్ట్ ఆఫ్ అయితే ఛార్జీల మధ్య 12 రోజుల వరకు వెళ్తుందని ప్రచారం చేయబడింది, వినియోగదారు సమయం 30 సార్లు తనిఖీ చేస్తుంది మరియు రోజుకు 30 సందేశ నోటిఫికేషన్‌లు మరియు రెండు ఇన్‌కమింగ్ కాల్ నోటిఫికేషన్‌లు అందుతాయి మరియు రోజుకు రెండు అలారాలు ఆగిపోతాయి. “

నా పరీక్షలో, ఈ క్రింది వాటితో నాకు సగటున ఎనిమిది రోజుల ఓర్పు వచ్చింది. వినియోగం మరియు సెట్టింగ్‌లు:

 • డిఫాల్ట్ వాచ్‌ఫేస్
 • లిఫ్ట్-టు-వేక్ స్క్రీన్ ప్రారంభించబడింది
 • ప్రకాశం 40%
 • వద్ద ప్రదర్శించండి

 • స్క్రీన్ సమయం ముగిసింది ఐదు సెకన్లు
 • కంపన బలం బలంగా సెట్ చేయబడింది
 • స్వయంచాలక హృదయ స్పందన కొలత విరామం రెండు నిమిషాలకు సెట్ చేయబడింది
 • స్లీప్ ట్రాకింగ్ ప్రారంభించబడింది
 • స్లీప్ SpO2 కొలత ప్రారంభించబడింది
 • రోజంతా 100 కి పైగా నోటిఫికేషన్‌లను స్వీకరించడం, ఇది స్మార్ట్‌బ్యాండ్‌ను వైబ్రేట్ చేస్తుంది మరియు దాని స్క్రీన్‌ను వెలిగిస్తుంది, ఫలితంగా అదనపు విద్యుత్ వినియోగం
 • రోజూ సుమారు 20 నిమిషాల నడక

బ్యాండ్ స్టైల్ యొక్క బ్యాటరీ ఎండిపోయిన తర్వాత, మీరు దానిని వెనుక వైపున స్నాప్ చేసే బండిల్ అడాప్టర్‌తో ఛార్జ్ చేయవచ్చు. అయస్కాంతంగా ధరించవచ్చు. ఇది 1.5 గంటల్లో కణాన్ని రసం చేయగలదని ఒప్పో చెబుతుంది, కాని నా పరీక్షలో పూర్తి ఛార్జ్ కోసం సెల్ సగటున 1 గంట 20 నిమిషాలు పట్టింది.

తీర్పు

ఒప్పో బ్యాండ్ శైలిలో కనీస డిజైన్, స్నప్పీ పనితీరు మరియు సరళమైన, అయోమయ రహిత UI ఉన్నాయి. ఇది శక్తివంతమైన స్క్రీన్‌ను కలిగి ఉంది మరియు 50 మీటర్ల నీటి-నిరోధకతను కలిగి ఉంది, ఈత కొట్టేటప్పుడు ధరించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది.

నిరంతర SpO2 తో వచ్చే అరుదైన ధరించగలిగిన వాటిలో బ్యాండ్ స్టైల్ కూడా ఒకటి పర్యవేక్షణ మరియు పెట్టెలో ఒకటి కంటే ఎక్కువ పట్టీలు ఉన్నాయి – స్పోర్టి లుక్‌తో కూడిన సాధారణ పట్టీ మరియు ఫ్యాషన్ స్టేట్‌మెంట్ చేయాలనుకునే వారికి స్టైల్ పట్టీ. కానీ దాని గురించి.

Oppo Band Style Review

ఒప్పో బ్యాండ్ శైలిపై నోటిఫికేషన్ల నిర్వహణ గుర్తుకు లేదు , మరియు నేను అందుకున్న స్మార్ట్ బ్యాండ్ యొక్క రెండు యూనిట్లు స్లీప్ ట్రాకింగ్‌లో అంత నక్షత్రంగా పని చేయలేదు మరియు కొన్ని సమయాల్లో వర్కౌట్స్ సమయంలో హృదయ స్పందన రేటును నమోదు చేయలేదు – ఫిట్‌నెస్ పరికరం దాని ధరతో సంబంధం లేకుండా మంచిదని భావిస్తున్నారు .

ఒప్పో త్వరలో ఫర్మ్‌వేర్ నవీకరణల ద్వారా దీన్ని పరిష్కరిస్తుందని నేను ఆశిస్తున్నాను. అయినప్పటికీ, సమీక్షా సమయంలో బ్యాండ్ శైలి ఇప్పటికే కొన్ని సాఫ్ట్‌వేర్ నవీకరణలను ఎంచుకుంది మరియు అది పెద్దగా సహాయపడలేదు.

Oppo Band Style Review

ఒప్పో బ్యాండ్ శైలి భారతదేశంలో INR2,999 ($ ​​40 / € 35) ధరతో ప్రారంభించబడింది మరియు ఈ సమీక్ష రాసే సమయంలో INR2,499 ($ ​​35 / € 30) ఖర్చు అవుతుంది.

మీరు భారతదేశంలో నివసిస్తుంటే, ఆ మొత్తానికి, మీరు షియోమి మి స్మార్ట్ బ్యాండ్ 5 ను పొందవచ్చు, ఇది రక్త ఆక్సిజన్ స్థాయి కొలత కోసం అదనపు పట్టీ మరియు SpO2 సెన్సార్‌తో కూడి ఉండదు, కానీ మీరు ఒత్తిడి పర్యవేక్షణ మరియు REM స్లీప్ ట్రాకింగ్ పొందండి – బ్యాండ్ శైలిలో లేని లక్షణాలు. నువ్వు చేయగలవు Oppo Band Style Review దీని గురించి మరింత తెలుసుకోవడానికి మా మి స్మార్ట్ బ్యాండ్ 5 సమీక్షను ఇక్కడ చదవండి .

అంటే, మీరు ఎక్కువ ఖర్చు చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంటే, మీరు తనిఖీ చేయాలనుకోవచ్చు రెడ్‌మి చూడండి లేదా అమాజ్‌ఫిట్ యొక్క బిప్ ఎస్ ( సమీక్ష ), బిప్ ఎస్ లైట్ ( సమీక్ష , మరియు బిప్ యు (సమీక్ష) – ప్రస్తుతం INR4,000 ($ 55 / € 45) లోపు అందుబాటులో ఉన్నాయి.

ప్రోస్

 • తేలికైన మరియు సౌకర్యవంతమైన
 • చక్కని స్పర్శ ప్రతిస్పందనతో శక్తివంతమైన స్క్రీన్
 • రెండు పట్టీలతో
 • 5ATM నీటి నిరోధకత
 • చురుకైన పనితీరు
 • సరళమైన, అయోమయ రహిత UI

కాన్స్

 • నోటిఫికేషన్ నిర్వహణ మెరుగుదల అవసరం
 • సరికాని నిద్ర ట్రాకింగ్
 • REM నిద్రను రికార్డ్ చేయదు
 • హేటాప్ హెల్త్ అనువర్తనానికి పాలిషింగ్ అవసరం

ఇంకా చదవండి

Previous articleటెలిగ్రామ్ సమూహ వీడియో కాల్‌లు మరియు యానిమేటెడ్ నేపథ్యాలను జోడిస్తుంది
Next articleవీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: హానర్ 50 సిరీస్‌తో స్వతంత్ర హానర్ మంచి ఆరంభం
RELATED ARTICLES

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: హానర్ 50 సిరీస్‌తో స్వతంత్ర హానర్ మంచి ఆరంభం

టెలిగ్రామ్ సమూహ వీడియో కాల్‌లు మరియు యానిమేటెడ్ నేపథ్యాలను జోడిస్తుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: హానర్ 50 సిరీస్‌తో స్వతంత్ర హానర్ మంచి ఆరంభం

టెలిగ్రామ్ సమూహ వీడియో కాల్‌లు మరియు యానిమేటెడ్ నేపథ్యాలను జోడిస్తుంది

Recent Comments