HomeHEALTHప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో భారత్‌కు తదుపరి ఏమిటి?

ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో భారత్‌కు తదుపరి ఏమిటి?

ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ప్రారంభ ఎడిషన్ ఇటీవల ముగిసింది, మరియు చక్రం ఎలా సాగిందో మరియు ఫైనల్ ఎలా జరిగిందనే దాని గురించి అభిమానులు చంద్రునిపై ఉన్నారు. ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ యొక్క రెండవ చక్రం తరువాత కాకుండా త్వరలో ప్రారంభం కానుంది, మరియు షెడ్యూల్ ఇప్పటికే ప్రకటించబడింది. మరోసారి ఫైనల్స్‌కు చేరుకుని, ఈసారి తుది అడ్డంకిని తీర్చాలని టీమ్ ఇండియా భావిస్తోంది. ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ కోసం భారతదేశం యొక్క షెడ్యూల్‌ను మరియు వారి జట్టులో భారత్ ఏమైనా మార్పులు చేస్తుందో లేదో పరిశీలిస్తాము.

ఇది కూడా చదవండి: 38 సంవత్సరాల క్రితం, క్రికెట్ భారతదేశం యొక్క అనధికారిక జాతీయ క్రీడ

ఇంగ్లాండ్‌లో ఉన్న భారతదేశం ఐదు మ్యాచ్‌ల టెస్ట్ ఆడనుంది ఆగస్టు మొదటి వారం నుండి ఆతిథ్య జట్టుతో సిరీస్. ప్రతి టెస్ట్ మ్యాచ్ ప్రారంభం నుండి కీలకమైనది, మరియు ప్రతి ఆటకు లెక్కించవలసిన పాయింట్లు ఉన్నందున ఇది భారతీయులకు అవసరమైన సిరీస్ అవుతుంది. చివరిసారిగా, 2018 లో భారతదేశం ఇంగ్లాండ్‌ను సందర్శించినప్పుడు ఇది దేశాల మధ్య మరింత పోటీగా ఉంది. ఈ సమయంలో, మేము కొన్ని కఠినమైన చర్యల కోసం ఆశిస్తున్నాము మరియు ఈ సిరీస్‌ను గెలవడానికి భారతదేశం ఇష్టమైనవి. దీని తరువాత, ప్రస్తుత ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ విజేతలు న్యూజిలాండ్‌ను స్వదేశంలో రెండు టెస్టుల సిరీస్‌లో ఎదుర్కొన్నప్పుడు భారత్ మళ్లీ ప్రతీకారం తీర్చుకునే అవకాశం ఉంది. ఇంట్లో తమ ఆధిపత్య దృ showing మైన ప్రదర్శనను కొనసాగించాలని మరియు కేన్ మరియు అతని మనుషులను జయించాలని భారతదేశం భావిస్తోంది. కోహ్లీ మరియు అతని వ్యక్తులు దక్షిణాఫ్రికాకు వెళ్లి కొత్త నాయకత్వంలో ఒక విప్లవాత్మక జట్టును ఓడించవలసి ఉంటుంది, కానీ వారి బౌలింగ్ లైనప్ కలిగి ఉన్న అదే తీవ్రతతో. భారతదేశం నిస్సందేహంగా ఈ సిరీస్‌లో ఇష్టమైనవి, మరియు దూరపు సిరీస్ విజయాలు ఖచ్చితంగా భారతదేశం కలిగి ఉన్న వంశవృక్షం. ఇది టీమ్ ఇండియా కోసం చక్రం యొక్క సగం దశను ముగించింది మరియు ఈ భయంకరమైన దక్షిణాఫ్రికా సిరీస్ తర్వాత వారికి రెండు హోమ్ సిరీస్‌లు ఉన్నాయి. ఆస్ట్రేలియా నాలుగు మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌కు రాకముందే ఇంట్లో మూడు మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌లో వారు శ్రీలంకతో తలపడతారు మరియు బోర్డర్ గవాస్కర్ ట్రోఫీని తిరిగి పొందాలని ఆశిస్తున్నారు. చివరగా, బంగ్లాదేశ్ యొక్క పొరుగువారితో భారత్ రెండు మ్యాచ్ల టెస్ట్ సిరీస్ కోసం వెళ్ళినప్పుడు షెడ్యూల్ ముగుస్తుంది, వారు ఇంటి పరిస్థితులలో తక్కువ అంచనా వేయకూడదు. ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో రెండవ చక్రంలో భారత్ ఆడబోయే ఆరు సిరీస్‌లు ఇవి.

విరాట్ కోహ్లీ మరియు టీం ఇండియా ఫైనల్‌కు చేరుకుని, చాలా సంవత్సరాలుగా తమ మొదటి టైటిల్‌ను గెలుచుకోవాలని ఆశిస్తున్నారు. కానీ దీనికి ముందు, వారు ఎదురుచూడటానికి మరియు వారి మొత్తం దృష్టిని ఇవ్వడానికి అనేక ఇతర ఐసిసి టోర్నమెంట్లను కలిగి ఉన్నారు. టీమ్ ఇండియా వారి జట్టులో చాలా మార్పులు చేయదు ఎందుకంటే దీనికి మంచి యువత మరియు అనుభవం ఉంది, మరియు అనుభవజ్ఞులైన ఆటగాళ్ళు ఇప్పటికీ వారి కోసం పని చేస్తున్నారు, కాబట్టి వారు అంతగా ఆందోళన చెందకూడదు.

చిత్ర క్రెడిట్: బ్లూమ్స్‌బర్గ్ క్వింట్

ఇంకా చదవండి

Previous article38 సంవత్సరాల క్రితం, క్రికెట్ భారతదేశం యొక్క అనధికారిక జాతీయ క్రీడగా మారింది
Next articleకేన్ విలియమ్సన్‌ను బయటకు తీయడానికి సోను సూద్ కీని పట్టుకోవచ్చని అభిమానులు ఎందుకు అనుకుంటున్నారు
RELATED ARTICLES

అక్షయ్ తన కొత్త సింగిల్ 'ఫిల్హాల్ 2' తో సంగీత పరిశ్రమలో తిరిగి వచ్చాడు

సెక్స్ ఎడ్యుకేషన్ సీజన్ 3 విడుదల తేదీని పొందుతుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

టోక్యో ఒలింపిక్స్ కంటే ముందు బజరంగ్ పునియాకు గాయం భయం

విరాట్ కోహ్లీలో, నేను వివ్ రిచర్డ్స్, రికీ పాంటింగ్‌ను చూస్తున్నాను, అతను కెప్టెన్‌గా కొనసాగాలి: మొహిందర్ అమర్‌నాథ్

ఈ తేదీ నుండి యుఎఇలో టి 20 ప్రపంచ కప్ జరగనుంది: నివేదిక

Recent Comments