HomeHEALTHకేన్ విలియమ్సన్‌ను బయటకు తీయడానికి సోను సూద్ కీని పట్టుకోవచ్చని అభిమానులు ఎందుకు అనుకుంటున్నారు

కేన్ విలియమ్సన్‌ను బయటకు తీయడానికి సోను సూద్ కీని పట్టుకోవచ్చని అభిమానులు ఎందుకు అనుకుంటున్నారు

కేన్ విలియమ్సన్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా అత్యుత్తమ బ్యాట్స్‌మెన్‌లలో ఒకడు మరియు ప్రస్తుత ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ విజేతలు న్యూజిలాండ్ కెప్టెన్ కూడా. ప్రజలు అతనికి మరియు అతని పాత్రకు ఖచ్చితంగా సరిపోయే కొత్త మారుపేరు ఇచ్చారు. అతన్ని కొత్త కెప్టెన్ కూల్ అని పిలుస్తారు మరియు ఈ మారుపేరుతో సూచించబడిన వ్యక్తి మరెవరో కాదు మహేంద్ర సింగ్ ధోని. మీకు అలాంటి మారుపేరు వస్తే, ఆ వ్యక్తి మంచివాడని మరియు ఇతర ఇతిహాసాల వలె తరగతి ఉందని మీకు తెలుసు. కేన్ విలియమ్సన్ అంత మంచి వ్యక్తి మరియు దానిని వేర్వేరు సందర్భాలలో చూపించాడు; జట్టుకు వ్యతిరేకంగా ఏదైనా తప్పు జరిగినా, అతను చిరునవ్వుతో ఆడుతాడు, ఇది కొంతమంది వ్యక్తులు మాత్రమే కలిగి ఉన్న లక్షణం.

కూడా చదవండి: ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో భారతదేశానికి తదుపరి ఏమిటి?

కేన్ విలియమ్సన్ రూపంలో ఉన్నారు ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌లో భారత్‌తో తలపడినప్పుడు అతని జీవితం. అతను బ్యాటింగ్‌లో తన జట్టుకు ఒంటరి యోధుడు మరియు మొదటి ఇన్నింగ్స్‌లో గ్రిట్ మరియు దృ mination నిశ్చయాన్ని చూపించాడు, అతను తన జట్టుకు ఆధిక్యం లభించిందని మరియు ఆటలో ముందున్నాడు. భారత జట్టు మరియు దాని అభిమానులు విలియమ్సన్ వికెట్ కోసం నిరాశ చెందారు మరియు అతనిని అవుట్ చేయడానికి దాదాపు ప్రతిదీ ప్రయత్నించారు. సోను సూద్, భారతీయ బాలీవుడ్ నటుడు, ఒక దేశానికి పైగా ఇబ్బందులు ఎదుర్కొంటున్నందుకు ఇప్పుడు మీడియాలో ఉన్నారు. అభిమానులలో ఒకరు అతన్ని ట్యాగ్ చేసి, టీమిండియా విలియమ్సన్‌ను బయటకు తీసుకురావడానికి మరియు ఐసిసి ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌ను గెలవడానికి దేశానికి మద్దతు ఇవ్వడానికి ట్వీట్ చేశారు. ఈ ట్వీట్‌కు సోను సూద్ సమాధానమిచ్చినప్పుడు కేన్ విలియమ్సన్ అప్పటికే పెవిలియన్‌కు వెళ్తున్నాడు. టెస్ట్ క్రికెట్‌లో అత్యంత అనుభవజ్ఞుడైన ఆటగాడు ఇషాంత్ శర్మ కేన్ విలియమ్సన్‌ను అవుట్ చేశాడు. బంతి విలియమ్సన్ బ్యాట్‌లోకి మందపాటి అంచుని అందుకుంది మరియు విరాట్ కోహ్లీ స్లిప్‌లో క్యాచ్ చేశాడు. కేన్ విలియమ్సన్ కూడా రెండవ ఇన్నింగ్స్‌లో భారత్‌ను ఇబ్బంది పెట్టాడు మరియు మ్యాచ్ ముగిసినప్పుడు తన జట్టు ఆట గెలిచి, గ్రోవ్ అయ్యేలా చూసుకున్నాడు.

हमारी टीम में ऐसे हैं जो
देखा, गया 🇮🇳 https://t.co/QLZ9aBy7rT

– సోను సూడ్ (@ సోనుసూడ్) జూన్ 22, 2021

సోను సూద్ అవసరమైన వారికి సహాయపడవచ్చు, కాని అతని సహాయం లేకుండా ఆ పని చేయగల అనుభవజ్ఞులైన ఆటగాళ్లను భారత జట్టు అనుభవించిందని ఖచ్చితంగా నమ్ముతారు. అది జరగకపోయినా, ప్రతి ఒక్కరూ ఆలోచించి ఆనందించడానికి ఇది నవ్వు తెప్పించింది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో భారత్‌కు తదుపరి ఏమిటి?
Next articleసెక్స్ ఎడ్యుకేషన్ సీజన్ 3 విడుదల తేదీని పొందుతుంది
RELATED ARTICLES

అక్షయ్ తన కొత్త సింగిల్ 'ఫిల్హాల్ 2' తో సంగీత పరిశ్రమలో తిరిగి వచ్చాడు

సెక్స్ ఎడ్యుకేషన్ సీజన్ 3 విడుదల తేదీని పొందుతుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

టోక్యో ఒలింపిక్స్ కంటే ముందు బజరంగ్ పునియాకు గాయం భయం

విరాట్ కోహ్లీలో, నేను వివ్ రిచర్డ్స్, రికీ పాంటింగ్‌ను చూస్తున్నాను, అతను కెప్టెన్‌గా కొనసాగాలి: మొహిందర్ అమర్‌నాథ్

ఈ తేదీ నుండి యుఎఇలో టి 20 ప్రపంచ కప్ జరగనుంది: నివేదిక

Recent Comments