HomeENTERTAINMENTబిగ్ బాస్ కన్నడ 8 సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ ప్రీమియర్ ముఖ్యాంశాలు: పోటీదారులను తమ ప్రయాణాన్ని పూర్తి...

బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ ప్రీమియర్ ముఖ్యాంశాలు: పోటీదారులను తమ ప్రయాణాన్ని పూర్తి చేయడానికి సుదీప్ స్వాగతించారు

bredcrumb

bredcrumb

|

చాలా ఎదురుచూస్తున్న పున launch ప్రారంభం బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 జూన్ 23 న అధిక నోటుతో ప్రారంభమైంది. రియాలిటీ షో యొక్క రెండవ ఇన్నింగ్స్ యొక్క ప్రీమియర్ ఎపిసోడ్ హోస్ట్ కిచా సుదీప్ చేత ఇవ్వబడింది, అతను వారి బిగ్ బాస్ ప్రయాణాన్ని పూర్తి చేయడానికి పన్నెండు మంది పోటీదారులను స్వాగతించారు. నటుడు పోటీదారులను ప్రేరేపించాడు మరియు వారి విలువైన సలహాలను వారికి ఇచ్చాడు, అదే సమయంలో వారు గ్లాస్‌హౌస్‌లోకి తిరిగి ప్రవేశించినప్పుడు వారి శక్తిని మరియు విశ్వాసాన్ని పెంచారు.

| వారు త్వరలోనే ఇంట్లోకి ప్రవేశిస్తారు మరియు ఒక ఆసక్తికరమైన పనిలో బిగ్ బాస్ ఒకరిపై ఒకరు విరుచుకుపడతారు. పోటీదారులను ఛాలెంజర్స్ మరియు లీడర్స్ అనే రెండు జట్లుగా విభజించనున్నట్లు బిబి వెల్లడించింది. దివ్య సురేష్ ఈ పనిని గెలిచి నాయకుల జట్టుకు కెప్టెన్ అవుతాడు, అదే సమయంలో దివ్య ఉరుడుగా ఛాలెంజర్స్ జట్టును ముందుకు నడిపిస్తాడు.

దీని తరువాత ఇతరులు పోటీదారులు బిబి ఇంట్లోకి ప్రవేశించే ముందు వేదికపై సుదీప్‌లో చేరారు. తరువాత, బిగ్ బాస్ బహిరంగ నామినేషన్లను ప్రకటించారు, ఇది హౌస్‌మేట్స్ యొక్క సమీకరణాలలో మార్పును తెస్తుంది. ఈ ప్రక్రియ ముగిసేనాటికి, ప్రశాంత్ సంబర్గి, చక్రవర్తి చంద్రచూడ్, నిధి సుబ్బయ్య, రఘౌగౌడ, మంజు పావగడ్, దివ్య సురేష్, మరియు ప్రియాంక తిమ్మేష్ ఈ వారం తొలగింపుకు నామినేట్ అవుతారు.

సుదీప్ యొక్క బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 తిరిగి వస్తుంది జూన్ 23 నుండి రెండవ ఇన్నింగ్స్‌తో చిన్న స్క్రీన్, వాచ్ ప్రోమో

అరవింద్ కెపి మరియు దివ్య ఉరుడుగా ఇద్దరూ దివ్య సురేష్ మరియు మంజు పావగడ్లను ప్రమాద ప్రాంతానికి నామినేట్ చేస్తున్నారని గమనించాలి. అరవింద్ తనకు మంజుతో మిఫ్డ్ అయ్యాడని, అతనిని నామినేట్ చేయడానికి వ్యక్తిగత కారణం ఉందని చెప్పారు. ఉరుడుగ కూడా సురేష్ మాటలతో నిరాశ చెందాడు. కోవిడ్ -19 సంక్షోభం కారణంగా నిష్క్రమించే ముందు, వారు అందరూ ఇంట్లో మంచి స్నేహితులు.

బిగ్ బాస్ కన్నడ 8: పరమేశ్వర్ కిచ్చా సుదీప్ షో యొక్క రెండవ ఇన్నింగ్స్‌ను గుండ్కల్ ధృవీకరించారు! వైష్ణవి గౌడ కూడా చక్రవర్తిని నామినేట్ చేస్తాడు మరియు ఇతరులపై వ్యక్తిగత వ్యాఖ్యలు చేయవద్దని అభ్యర్థించాడు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleబిగ్ బాస్ కన్నడ 8 రెండవ ఇన్నింగ్స్ డే 2 ముఖ్యాంశాలు: హౌస్‌మేట్స్ రఘౌగౌడపై ఉల్లాసమైన చిలిపిని లాగండి
Next articleనటుడు-చిత్రనిర్మాత శ్రేయా పటేల్ యొక్క కొత్త మోకుమెంటరీ వెబ్ సిరీస్ 'లయాలా ఈజ్ రిలేవెంట్' ఆగస్టులో అంతస్తులోకి వెళ్తుంది
RELATED ARTICLES

రామ్ రమేష్ శర్మ దర్శకత్వం వహించబోయే అమోల్ పరాషర్ మరియు బర్ఖా సింగ్ నటించిన సుభాష్ ఘాయ్ ప్రొడక్షన్ 36 ఫామ్‌హౌస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

రెడ్‌బర్డ్ రాజస్థాన్ రాయల్స్‌లో 15% వాటాను సొంతం చేసుకుంది

భవిష్యత్ ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లను నిర్ణయించడానికి ఉత్తమమైన మూడు ఫైనల్స్‌కు విరాట్ కోహ్లీ పిలుపునిచ్చాడు

రాడార్ కింద, న్యూజిలాండ్ ట్రంప్ ఇండియా టెస్ట్ ప్రపంచ ఛాంపియన్లుగా నిలిచింది

విరాట్ కోహ్లీ

Recent Comments