HomeENTERTAINMENTబిగ్ బాస్ కన్నడ 8 రెండవ ఇన్నింగ్స్ డే 2 ముఖ్యాంశాలు: హౌస్‌మేట్స్ రఘౌగౌడపై ఉల్లాసమైన...

బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 రెండవ ఇన్నింగ్స్ డే 2 ముఖ్యాంశాలు: హౌస్‌మేట్స్ రఘౌగౌడపై ఉల్లాసమైన చిలిపిని లాగండి

bredcrumb

bredcrumb

|

రెండవ రోజు బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 యొక్క రెండవ ఇన్నింగ్స్ హౌస్‌మేట్స్ పెప్పీ సాంగ్ ట్రాక్‌ను మేల్కొనడంతో ప్రారంభమవుతుంది. చక్రవర్తి చంద్రచూడ్ తన బిగ్ బాస్ ముట్టడికి సంబంధించి శమంత్ గౌడ కాలు లాగడం కనిపిస్తుంది. త్వరలో, బిగ్ బాస్ ఈ వారం కెప్టెన్సీ పనిని ఇరు జట్ల మధ్య ఆడనున్నట్లు ప్రకటించారు. ఈ ఇంటిని నిన్న లాంచ్ ఎపిసోడ్‌లో దివ్య సురేష్ మరియు దివ్య ఉరుడుగా నేతృత్వంలోని నాయకుల మరియు ఛాలెంజర్స్ బృందంగా విభజించబడింది.

ఇంతలో, శుభ పూంజ ఇంటి వెలుపల ఉన్నప్పుడు ప్రశాంత్ సంబార్గికి ఎపిసోడ్లను ఎందుకు చూడలేదని వివరిస్తుంది. మరోవైపు, షమంత్, కెప్టెన్ గదిలో తన పారానార్మల్ అనుభవం గురించి ప్రియాంక తిమ్మేష్కు చెప్పడం కనిపిస్తుంది. అతను తరువాత కెమెరాలో చంద్రచూడ్ మరియు బిగ్ బాస్ లకు చూసిన నీడను వివరంగా వివరించాడు.

బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ ప్రీమియర్ ముఖ్యాంశాలు: సుదీప్ తమ ప్రయాణాన్ని పూర్తి చేయడానికి పోటీదారులను స్వాగతించారు

ఈలోగా, BB ఎప్పటికప్పుడు స్టోర్ రూమ్‌లో సూచనలుగా బాక్సింగ్ గ్లోవ్స్ వంటి వివిధ వస్తువులను పంపుతూనే ఉంటుంది. పోటీదారులు, కలవరానికి గురైనప్పుడు, ఇచ్చిన కార్యాచరణ యొక్క అర్థాన్ని అర్థంచేసుకోవడానికి ప్రయత్నిస్తారు. వారు రఘుగౌడను చిలిపిపని చేయాలని నిర్ణయించుకుంటారు మరియు బిగ్ బాస్ తమకు కొత్త పని ఇచ్చారని అతనికి చెప్పండి. అతను ఈ వస్తువులను ముగ్గురు పోటీదారులకు ఇవ్వాల్సిన అవసరం ఉందని మరియు అతని కారణాలను చెప్పాలని వారు అతనికి చెప్తారు.

అయితే, ప్రశాంత్ రఘు యొక్క వాదనను అంగీకరించడానికి నిరాకరించాడు మరియు అతనిని పెంచడం ప్రారంభించాడు చిలిపిలో భాగంగా వాయిస్. సంబర్గి యొక్క ప్రతిచర్యపై రఘు చాలా కలత చెందుతున్నాడు. ఏదేమైనా, ఇల్లు మొత్తం నవ్వుతూ, చిలిపి గురించి గౌడకు తెలియజేయండి.

సుదీప్ యొక్క బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 దాని రెండవ ఇన్నింగ్స్‌తో చిన్న స్క్రీన్‌కు తిరిగి వస్తుంది జూన్ 23, వాచ్ ప్రోమో

తరువాత, కెప్టెన్సీ కోసం మొదటి పని నిధి సుబ్బయ్య మరియు షమంత్ మధ్య జరుగుతుంది. తరువాతి పని గెలుస్తుంది. రెండో రౌండ్‌లో రఘు శుభ పూంజాను ఓడించి, దివ్య ఉరుడుగ తరువాతి రౌండ్‌లో చంద్రచూడ్‌ను ఓడించారు. ఇది దివ్య ఉరుడుగా యొక్క ఛాలెంజర్స్ జట్టును ముందంజలో ఉంచుతుంది.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: గురువారం, జూన్ 24, 2021 , 23:05

ఇంకా చదవండి

Previous articleనిపుణులు ఇజ్రాయెల్ యొక్క 'అంచు' సిద్ధాంతం యొక్క అభివృద్ధి చెందుతున్న ఆకృతులను చర్చిస్తారు
Next articleబిగ్ బాస్ కన్నడ 8 సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ ప్రీమియర్ ముఖ్యాంశాలు: పోటీదారులను తమ ప్రయాణాన్ని పూర్తి చేయడానికి సుదీప్ స్వాగతించారు
RELATED ARTICLES

రామ్ రమేష్ శర్మ దర్శకత్వం వహించబోయే అమోల్ పరాషర్ మరియు బర్ఖా సింగ్ నటించిన సుభాష్ ఘాయ్ ప్రొడక్షన్ 36 ఫామ్‌హౌస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

రెడ్‌బర్డ్ రాజస్థాన్ రాయల్స్‌లో 15% వాటాను సొంతం చేసుకుంది

భవిష్యత్ ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లను నిర్ణయించడానికి ఉత్తమమైన మూడు ఫైనల్స్‌కు విరాట్ కోహ్లీ పిలుపునిచ్చాడు

రాడార్ కింద, న్యూజిలాండ్ ట్రంప్ ఇండియా టెస్ట్ ప్రపంచ ఛాంపియన్లుగా నిలిచింది

విరాట్ కోహ్లీ

Recent Comments