HomeENTERTAINMENTఫ్లాష్‌బ్యాక్! 'MTV VJ ల యొక్క రెండవ మరియు మూడవ యుగం' చూడండి; ...

ఫ్లాష్‌బ్యాక్! 'MTV VJ ల యొక్క రెండవ మరియు మూడవ యుగం' చూడండి; మీకు ఇష్టమైనదాన్ని గుర్తించండి!

ముంబై: MTV చూస్తూ పెరిగిన ఎవరైనా ఈ ముఖాలను తక్షణమే గుర్తిస్తారు. కాకపోతే, మేము సహాయం కోసం ఇక్కడ ఉన్నాము. ఈ చిత్రాన్ని మొదట గాయకుడు-మోడల్ (మరియు స్పష్టంగా) మాజీ వి.జె. సోఫీ చౌదరి పంచుకున్నారు. తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో నిఖిల్ చినపా, అనుషా దండేకర్, రామోనా అరేనా మరియు వివాన్ భతేనాలను ట్యాగ్ చేస్తూ, సోఫీ తన క్యాప్షన్‌లో ఇలా వ్రాశారు: “ఇప్పుడు అది త్రోబాక్. హాయ్ యు అబ్బాయిలు!” మేము మరింత అంగీకరించలేము, సోఫీ. నిఖిల్ చినపా కూడా తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ప్రొఫైల్‌లో ఇదే చిత్రాన్ని పోస్ట్ చేశారు మరియు అతను దీనికి శీర్షిక పెట్టాడు: “ఒక టిబిటి! ఎమ్‌టివి యొక్క విజె-హంట్ యొక్క రెండవ మరియు మూడవ శకం నుండి ఎమ్‌టివి ఇండియా యొక్క కొన్ని విజెలు.” నిఖిల్ చినపా ఈ చిత్రాన్ని ఎప్పుడు తీశారో తనకు అంతగా తెలియదని అన్నారు. ఆయన ఇలా అన్నారు: “ఇది ఏ సంవత్సరం అని నాకు తెలియదు కాని నేను అలాంటి ముఖాన్ని లాగినప్పటి నుండి ఒక దశాబ్దం గడిచిందని నాకు తెలుసు.”

త్రోబాక్ చిత్రాన్ని చూడండి ఇక్కడ:

‘MTV VJ ల రెండవ మరియు మూడవ యుగం’ నుండి త్రోబాక్. మీరు వారందరికీ పేరు పెట్టగలరా?
సోఫీ చౌదరి ఈ చిత్రాన్ని పంచుకున్నారు. (మర్యాద సోఫిచౌడ్రీ)

న్యూ Delhi ిల్లీ: ఈ చిత్రం, ఇక్కడే త్రోబాక్ బంగారం. MTV చూస్తూ పెరిగిన ఎవరైనా ఈ ముఖాలను తక్షణమే గుర్తిస్తారు. కాకపోతే, మేము సహాయం కోసం ఇక్కడ ఉన్నాము. ఈ చిత్రాన్ని మొదట గాయకుడు-మోడల్ (మరియు స్పష్టంగా) మాజీ వి.జె. సోఫీ చౌదరి పంచుకున్నారు. తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో నిఖిల్ చినపా, అనుషా దండేకర్, రామోనా అరేనా మరియు వివాన్ భతేనాలను ట్యాగ్ చేస్తూ, సోఫీ తన క్యాప్షన్‌లో ఇలా వ్రాశారు: “ఇప్పుడు అది త్రోబాక్. హాయ్ యు అబ్బాయిలు!” మేము మరింత అంగీకరించలేము, సోఫీ. నిఖిల్ చినపా కూడా తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ప్రొఫైల్‌లో ఇదే చిత్రాన్ని పోస్ట్ చేశారు మరియు అతను దీనికి శీర్షిక పెట్టాడు: “ఒక టిబిటి! ఎమ్‌టివి యొక్క విజె-హంట్ యొక్క రెండవ మరియు మూడవ శకం నుండి ఎమ్‌టివి ఇండియా యొక్క కొన్ని విజెలు.” నిఖిల్ చినపా ఈ చిత్రాన్ని ఎప్పుడు తీశారో తనకు అంతగా తెలియదని అన్నారు. ఆయన ఇలా అన్నారు: “ఇది ఏ సంవత్సరం అని నాకు తెలియదు కాని నేను అలాంటి ముఖాన్ని లాగినప్పటి నుండి ఒక దశాబ్దం గడిచిందని నాకు తెలుసు.”
త్రోబాక్ చిత్రాన్ని ఇక్కడ చూడండి:

సోఫీ చౌదరి MTV లవ్‌లైన్ హోస్ట్ చేసింది. తరువాత ఆమె ప్యార్ కే సైడ్ ఎఫెక్ట్స్, మనీ హై తోహ్ హనీ హై, ఆ దేఖెన్ జారా మరియు వన్స్ అపాన్ ఎ టైమ్ ఇన్ ముంబై దోబారా వంటి చిత్రాలలో నటించింది. రియాలిటీ టీవీ షో hala లక్ దిఖ్లా జా 7 లో కూడా ఆమె పాల్గొంది.

ఇవి కూడా చదవండి: ఎక్స్‌క్లూజివ్: బారిస్టర్ బాబు ఫేమ్ రామ్ అవనా వెబ్-సిరీస్ ఘోస్ట్ సిరీస్‌తో పాటు రజనీష్ దుగ్గల్

నిఖిల్ చినపా, DJ కూడా MTV VJ హంట్‌ను గెలుచుకున్నారు 1999, హోస్ట్ చేసిన MTV సెలెక్ట్. కొన్ని సంవత్సరాల తరువాత, అతను MTV స్ప్లిట్స్విల్లాకు ఆతిథ్యం ఇచ్చాడు. అతను రాక్ ఆన్, MTV మాషప్స్, ఫేమ్ X మరియు కొన్ని సీజన్ల రోడీస్ వంటి కార్యక్రమాలను నిర్వహించాడు. రోడీస్ యొక్క గత కొన్ని సీజన్లలో అతను ముఠా నాయకుడిగా కనిపిస్తున్నాడు.

అనుషా దండేకర్ MTV డాన్స్ క్రూ అనే టీవీ షోతో భారతీయ వినోద రంగంలోకి అడుగుపెట్టాడు. ఎమ్‌టివి టీన్ దివాస్, ఇండియా నెక్స్ట్ టాప్ మోడల్, రాక్ ఆన్, లవ్ స్కూల్, ఎమ్‌టివి సూపర్ మోడల్ ఆఫ్ ది ఇయర్ వంటి కార్యక్రమాలను అనుషా నిర్వహించింది. Delhi ిల్లీ బెల్లీ, విరుద్ధ్, ముంబై మ్యాటినీ వంటి చిత్రాలలో కూడా ఆమె నటించింది.

MTV VJ హంట్ గెలిచిన తరువాత, VJ రామోనాగా ప్రసిద్ది చెందిన రామోనా అరేనా, MTV వరల్డ్ చార్ట్ ఎక్స్‌ప్రెస్‌ను హోస్ట్ చేయడానికి. ఫేస్ ఆఫ్ బ్యూటీ, ఎమ్‌టివి ట్రెండ్‌సెట్టర్స్ వంటి షోలను కూడా ఆమె తీర్పు ఇచ్చింది. MTV ఫ్రెష్ యొక్క హోస్ట్ అయిన వివాన్ భతేనా, దంగల్ మరియు జుడ్వా 2 వంటి చిత్రాలలో నటించారు. క్యుంకి సాస్ భీ కబీ బహు థి, మాయకా మరియు కుంకుమ్ – ఏక్ ప్యారా సా బంధన్ వంటి ప్రముఖ రోజువారీ సబ్బులలో కూడా నటించారు.

కూడా చదవండి: ఎక్స్‌క్లూజివ్! బలికా వాడు 2

లో జ్యోతి తివారీ తన పాత్రను తెరుస్తుంది. మరిన్ని నవీకరణలు మరియు గాసిప్‌ల కోసం ఈ స్థలానికి అనుగుణంగా ఉండండి.

క్రెడిట్స్: ఎన్‌డిటివి

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అన్ని క్లబ్ పోటీలలో UEFA గోల్స్ నియమాన్ని తీసివేస్తుంది

డొమినిక్ థీమ్ వింబుల్డన్ 2021 నుండి వైదొలిగాడు, ఇక్కడ ఎందుకు

లార్డ్స్‌లో టెస్ట్ అరంగేట్రం మరియు సచిన్ టెండూల్కర్‌తో సంభాషణ నుండి సౌరవ్ గంగూలీ జ్ఞాపకాలు గుర్తు చేసుకున్నారు

Recent Comments