HomeENTERTAINMENTఎక్స్‌క్లూజివ్ ప్రీమియర్: కంపోజర్ అద్వైత్ సావంత్ మరియు గాయకుడు అన్మోల్ బాస్నెట్ యొక్క సినిమాటిక్ 'చేజ్'

ఎక్స్‌క్లూజివ్ ప్రీమియర్: కంపోజర్ అద్వైత్ సావంత్ మరియు గాయకుడు అన్మోల్ బాస్నెట్ యొక్క సినిమాటిక్ 'చేజ్'

అనురాగ్ టాగట్ జూన్ 24, 2021

ముంబైకి చెందిన సంగీత స్వరకర్త అద్వైత్ సావంత్ మరియు గాయకుడు-గిటారిస్ట్ అన్మోల్ బాస్నెట్ (ఎడమ నుండి). ఫోటోలు: కళాకారుడి సౌజన్యంతో

. “చేజ్” అని పిలువబడే స్వీప ఎలక్ట్రానిక్ ట్రాక్.

సావంత్ – సినిమా కోసం మ్యూజిక్ ప్రొడక్షన్ మరియు బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్ పనిని హెల్మ్ చేసిన బాఘి 3 మరియు OTT సిరీస్ క్రిమినల్ జస్టిస్ మరియు అవుట్ ఆఫ్ లవ్ యొక్క రెండవ సీజన్ – గతంలో విడుదల చేసిన సింగిల్స్ “ఇట్కీస్ ”2020 లో మరియు“ డెత్ విత్ డిగ్నిటీ ”ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో. అతను “నావ్ మోరియాచే ముఖి” మరియు “పంధారిచి వారీ” వంటి మరాఠీ పాటలను కూడా ఉంచాడు, ఇది అతని సోలో మెటీరియల్‌తో కూడా చాలా పరిధిని సూచిస్తుంది. “నా ప్రాముఖ్యత ఏ ప్రత్యేకమైన కళా ప్రక్రియతో చిక్కుకోకుండా ఉండడం మరియు విభిన్నమైన సంగీత శైలులతో ప్రయోగాలు చేయడం” అని సావంత్ చెప్పారు.

ట్రాక్ అంతటా ప్రవహించే కీల మూలాంశం నుండి నిర్మించబడిన సావంత్, గాత్రాన్ని జోడించడానికి బాస్నెట్ (ముంబై యొక్క ట్రూ స్కూల్ ఆఫ్ మ్యూజిక్‌లో కలిసి చదువుకున్నాడు) ను పిలిచాడు. అదనపు గాత్రాన్ని సమ ఠాకూర్ కూడా అందించారు. తన ప్రమేయం గురించి బాస్నెట్ ఇలా అంటాడు, “అద్వైత్ నాకు ప్రారంభ ప్రదర్శనలను పంపినప్పుడు నేను ఇంతకు ముందు ప్రయత్నించిన దానితో పోలిస్తే ఇది చాలా నేపథ్యంగా ఉంది.” “చేజ్” అతనికి ఇచ్చిన “స్పేసీ వైబ్” తో వెళుతున్నప్పుడు, ఆర్టిస్ట్ పోర్టిస్‌హెడ్ మరియు బ్జోర్క్ వంటి ప్రయోగాత్మక / ఎలక్ట్రానిక్ / ట్రిప్-హాప్ కళాకారులను ఒక ప్రముఖ సోనిక్ రిఫరెన్స్‌గా పేరు-తనిఖీ చేస్తుంది. “ఆ సమయంలో నా మనస్సులో నడుస్తున్న ఆత్మపరిశీలన ఆలోచనలు మరియు ప్రశ్నలను పోయడం మాత్రమే మిగిలి ఉంది. ముఖ్యంగా మనం సాధించాలనుకునే విషయాల వెనుక ఉన్న అంతర్లీన ఉద్దేశాలు లేదా ఆధునిక జీవితం మనకు ఏమి కావాలి, ”అని ఆయన చెప్పారు.

వీరిద్దరికి మరిన్ని డెమోలు మరియు ఆలోచనలు ఉన్నాయి, వారు తదుపరి పని చేయడానికి ప్లాన్ చేస్తున్నారు. ఇంతలో, సావంత్ OTT చిత్రాలు మరియు ప్రదర్శనల కోసం మరిన్ని సంగీత కంపోజిషన్లను కలిగి ఉన్నారు. “ఇది కాకుండా, నేను విడుదల చేయడానికి రెండు సింగిల్స్ సిద్ధంగా ఉన్నాను మరియు అన్మోల్‌తో మరో సహకారం త్వరలో జరుగుతోంది.”

క్రింద “చేజ్” వినండి. ఈ పాట జూన్ 25 న స్ట్రీమింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో ముగిసింది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అన్ని క్లబ్ పోటీలలో UEFA గోల్స్ నియమాన్ని తీసివేస్తుంది

డొమినిక్ థీమ్ వింబుల్డన్ 2021 నుండి వైదొలిగాడు, ఇక్కడ ఎందుకు

లార్డ్స్‌లో టెస్ట్ అరంగేట్రం మరియు సచిన్ టెండూల్కర్‌తో సంభాషణ నుండి సౌరవ్ గంగూలీ జ్ఞాపకాలు గుర్తు చేసుకున్నారు

Recent Comments