HomeGENERALగ్రూప్ -1 పరీక్షపై ఆశావాదుల సందేహాలను తొలగించడానికి ఎపిపిఎస్‌సి

గ్రూప్ -1 పరీక్షపై ఆశావాదుల సందేహాలను తొలగించడానికి ఎపిపిఎస్‌సి

విజయవాడ: స్పోర్ట్స్ కోటా కింద గ్రూప్ -1 పోస్టులకు అభ్యర్థులను ఎన్నుకోవడంలో అక్రమాలకు సంబంధించిన ఆరోపణలను ఎపి పబ్లిక్ సర్వీస్ కమిషన్ (ఎపిపిఎస్‌సి) ఖండించింది. APPSC సభ్యుడు Sk సలాం బాబు మాట్లాడుతూ, కొంతమంది వ్యక్తులు చేసిన ఆరోపణలు “నిరాధారమైనవి మరియు పూర్తిగా అబద్ధం” అని అన్నారు. ఎంపికకు సంబంధించి అభ్యర్థులందరి సందేహాలను తొలగించడానికి ఎపిపిఎస్‌సి సిద్ధంగా ఉందని ఆయన అన్నారు.

గురువారం ఇక్కడ మీడియాతో మాట్లాడుతూ సలాం బాబు గ్రూప్‌కు 70 మంది అభ్యర్థులను ఎంపిక చేయడం అవాస్తవమని అన్నారు. స్పోర్ట్స్ కోటా కింద -1 పోస్టులు. కాకినాడ మరియు శ్రీకాకుళం పరీక్షా కేంద్రాల్లో గ్రూప్ -1 బుక్‌లెట్లను మార్చారనే ఆరోపణలపై, బఫర్ స్టాక్స్ నుండి దెబ్బతిన్న బుక్‌లెట్లను ఎపిపిఎస్‌సి భర్తీ చేస్తుందని ఆయన అన్నారు; అందువల్ల నిబంధనల ప్రకారం బుక్‌లెట్లు అందించబడ్డాయి మరియు ఎటువంటి చట్టవిరుద్ధతకు అవకాశం లేదు.

సలాం బాబు మాట్లాడుతూ APPSC కలిగి ఉన్న గ్రూప్ -1 పరీక్షా పత్రాల డిజిటల్ వాల్యుయేషన్‌లో ఎటువంటి వైరుధ్యాలు లేవని చెప్పారు. ఒక సంవత్సరం క్రితం డిజిటల్ వాల్యుయేషన్ గురించి ఆశావాదులను తెలియజేసింది. ఎపిపిఎస్‌సి రెండు నెలలుగా పలు రాష్ట్రాల్లోని డిజిటల్ వాల్యుయేషన్ ప్రక్రియలను అధ్యయనం చేసి, రాష్ట్రంలో దాని అమలుకు ఆమోదం తెలిపింది. ప్రశ్నపత్రం అమరికను చూసుకోవటానికి మరియు కాగితపు వాల్యుయేషన్‌కు జవాబు ఇవ్వడానికి ప్రత్యేక విభాగం ఉందని, ఇతరుల ప్రమేయం లేదని ఆయన అన్నారు.

సందేహాలను తొలగించడానికి ఎపిపిఎస్‌సి సిద్ధంగా ఉందని అధికారి తెలిపారు గ్రూప్ -1 ఆశావాదులలో.

ఉద్యోగ క్యాలెండర్‌లో పోస్టుల సంఖ్యను పెంచమని నిరుద్యోగులు ఎపిపిఎస్‌సిని కోరినట్లు, మరియు కమిషన్ వారిని ప్రభుత్వానికి పంపిందని, వేచి ఉందని చెప్పారు. ఒక నిర్ణయం. (ిల్లీ ప్రభుత్వం.

2000 సిడ్నీ ఒలింపిక్స్‌లో వెయిట్ లిఫ్టింగ్‌లో కాంస్య పతకం సాధించిన తరువాత మల్లేశ్వరి దేశంలో ఇంటి పేరుగా మారిందని గవర్నర్ హరిచందన్ అన్నారు. ప్రపంచ ఛాంపియన్‌షిప్‌లు, ఆసియా వెయిట్ లిఫ్టింగ్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లు మొదలైన వాటిలో 11 బంగారు పతకాలు సహా 29 అంతర్జాతీయ పతకాలు సాధించి, అర్జున అవార్డు, పద్మశ్రీ, రాజీవ్ గాంధీ ఖేల్ రత్న అవార్డులను అందుకున్న దేశంలోని క్రీడాకారులకు కర్ణం మల్లేశ్వరి ప్రేరణ అని గవర్నర్ అన్నారు.

ఆంధ్రప్రదేశ్‌లోని శ్రీకాకుళం జిల్లాకు చెందిన మల్లేశ్వరిని స్పోర్ట్స్ యూనివర్శిటీ వైస్ ఛాన్సలర్‌గా నియమించడం రాష్ట్ర ప్రజలకు గర్వకారణమని గవర్నర్ హరిచందన్ అన్నారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleటీకాలు వేసిన వారిలో చాలా మందికి అలసట మరియు జ్వరం దుష్ప్రభావాలు
Next articleకెసిఆర్ జూలై 1 నుండి రెండవ దశ జిల్లా పర్యటనలను ప్లాన్ చేస్తుంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

రెడ్‌బర్డ్ రాజస్థాన్ రాయల్స్‌లో 15% వాటాను సొంతం చేసుకుంది

భవిష్యత్ ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లను నిర్ణయించడానికి ఉత్తమమైన మూడు ఫైనల్స్‌కు విరాట్ కోహ్లీ పిలుపునిచ్చాడు

రాడార్ కింద, న్యూజిలాండ్ ట్రంప్ ఇండియా టెస్ట్ ప్రపంచ ఛాంపియన్లుగా నిలిచింది

విరాట్ కోహ్లీ

Recent Comments