HomeGENERALకంగనా రనౌత్ తన గుర్రంతో నటిస్తూ జంతువులపై తన ప్రేమను పూజ్యమైన పోస్ట్‌లో వ్యక్తం చేశాడు

కంగనా రనౌత్ తన గుర్రంతో నటిస్తూ జంతువులపై తన ప్రేమను పూజ్యమైన పోస్ట్‌లో వ్యక్తం చేశాడు

కంగనా రనౌత్ గురువారం జంతువులపై తన ప్రేమను తెలియజేస్తూ పూజ్యమైన పోస్ట్‌ను పంచుకున్నారు. ఆమె గుర్రపు స్వారీ సెషన్

తర్వాత ఆమె గుర్రంతో నటిస్తూ కనిపించింది.

కంగనా రనౌత్ | ఇన్స్టాగ్రామ్

నవీకరించబడింది: జూన్ 24, 2021, 10:48 PM IST

కంగనా రనౌత్ గురువారం ఉదయం తన గుర్రపు స్వారీ సెషన్ యొక్క సంగ్రహావలోకనం ద్వారా అభిమానులకు చికిత్స చేసి, సోషల్ మీడియాలో జంతు ప్రేమ గురించి ఒక గమనిక రాశారు.

ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి తీసుకెళ్లి, ‘మణికర్ణిక’ స్టార్ రెండు చిత్రాలను పంచుకున్నారు, అక్కడ ఆమె తన గుర్రపు పోస్టుతో తన రైడింగ్ సెషన్‌లో నటిస్తూ చూడవచ్చు. లేత గోధుమరంగు ప్యాంటుతో నేవీ బ్లూ పోలో టీ-షర్టుతో ఆమె ఆడటం చూడవచ్చు.

శీర్షికలో, “మీరు ఇవ్వవచ్చు మానవులందరికీ వారి అభిమానాన్ని గెలవడానికి వారు ఒక చిన్న చిన్న పొరపాటు వారు మీ గురించి మనసు మార్చుకుంటారు, కాని ఒకసారి ఒక జంతువు తన / ఆమె హృదయాన్ని మీకు ఇస్తే అది మీతో ఎల్లప్పుడూ ఉంటుంది …. ఈ ఉదయం నా మనోహరమైన మెరుపుతో. ” ఈ పోస్ట్ కొన్ని గంటల్లో రెండు లక్షలకు పైగా ఇష్టాలను పొందింది.

కంగనా భారత మాజీ ప్రధాని పాత్ర పోషించినందుకు బాడీ స్కాన్ చేయించుకున్నారనే విషయాన్ని కూడా పంచుకున్నారు. , ఇందిరా గాంధీ, తన రాబోయే చిత్రం ‘ఎమర్జెన్సీ’ లో. ” ప్రతి పాత్ర కొత్త ప్రయాణానికి అందమైన ఆరంభం, ఈ రోజు మనం శరీరం, ఫేస్ స్కాన్లు మరియు కాస్ట్‌లతో సరిగ్గా # ఎమర్జెన్సీ # ఇండిరా ప్రయాణాన్ని ప్రారంభించాము. చాలా మంది అద్భుతమైన కళాకారులు ఒకరి దృష్టిని తెరపైకి తీసుకురావడానికి కలిసిపోతారు …. ఇది చాలా ప్రత్యేకమైనది @ మణికార్నికాఫిల్మ్స్, “ఆమె తన పోస్ట్‌కు శీర్షిక పెట్టారు.

వర్క్ ఫ్రంట్‌లో, ఆమె తదుపరి తమిళనాడు మాజీ ముఖ్యమంత్రి జయలలిత ఆధారంగా నిర్మించిన ‘తలైవి’లో కనిపిస్తుంది.ఆమె కిట్టిలో’ తేజస్ ‘మరియు’ ధాకాడ్ ‘కూడా ఉన్నాయి.’ మణికర్ణ రిటర్న్స్: ది లెజెండ్ ఆఫ్ దిద్దా ‘కూడా పైప్‌లైన్‌లో ఉంది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleతెలుగు స్టార్ రష్మిక మండన్నను కలవడానికి అభిమానులు 900 కిలోమీటర్లు ప్రయాణించారు, దురదృష్టవశాత్తు తిరిగి పంపబడతారు
Next articleడెల్టా ప్లస్ నిరోధక, అత్యంత వైరస్ కలిగిన COVID-19 వేరియంట్, జాగ్రత్త నిపుణులు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

రెడ్‌బర్డ్ రాజస్థాన్ రాయల్స్‌లో 15% వాటాను సొంతం చేసుకుంది

భవిష్యత్ ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లను నిర్ణయించడానికి ఉత్తమమైన మూడు ఫైనల్స్‌కు విరాట్ కోహ్లీ పిలుపునిచ్చాడు

రాడార్ కింద, న్యూజిలాండ్ ట్రంప్ ఇండియా టెస్ట్ ప్రపంచ ఛాంపియన్లుగా నిలిచింది

విరాట్ కోహ్లీ

Recent Comments