HomeGENERALడేమాక్ స్పిరిటస్ ప్రపంచంలోని మొట్టమొదటి ఎలక్ట్రిక్ కార్ మైనింగ్ క్రిప్టోకరెన్సీగా అవతరించింది

డేమాక్ స్పిరిటస్ ప్రపంచంలోని మొట్టమొదటి ఎలక్ట్రిక్ కార్ మైనింగ్ క్రిప్టోకరెన్సీగా అవతరించింది

చివరిగా నవీకరించబడింది:

ఎలక్ట్రిక్ వాహన సంస్థ డేమాక్ ప్రపంచంలోని మొట్టమొదటి ఆటోమొబైల్ను నిర్మించటానికి తన నిర్ణయాన్ని ప్రకటించింది, అది నిలిపి ఉంచినప్పుడు క్రిప్టోకరెన్సీని గని చేయగలదు.

crypto-mining car

ఇమేజ్: డేమాక్ / ట్విట్టర్ / అన్‌స్ప్లాష్

ఎలక్ట్రిక్ వాహన సంస్థ డేమాక్ క్రిప్టోకరెన్సీని గని చేయగల ప్రపంచంలోని మొట్టమొదటి ఆటోమొబైల్ నిర్మాణానికి తన నిర్ణయాన్ని ప్రకటించింది. వారి రాబోయే కారు స్పిరిటస్‌లో హైటెక్ మైనింగ్ హార్డ్‌వేర్ మరియు బ్లాక్‌చైన్ టెక్నాలజీ అమర్చబడి ఉంటుంది, ఇది అన్ని రకాల క్రిప్టోకరెన్సీలను గని చేయడానికి అనుమతిస్తుంది, ఇది ఛార్జింగ్ అయితే, కంపెనీ ఒక ప్రకటనలో తెలిపింది. మైనింగ్ హార్డ్‌వేర్ మరియు క్రిప్టోకరెన్సీ టెక్నాలజీతో యూజర్ ఇంటర్‌ఫేస్‌లో ప్రోగ్రామ్ చేయబడిన డేమాక్ స్పిరిటస్ కారు చరిత్రలో మొదటి కారు అవుతుంది.

డేమాక్ స్పిరిటస్ టు గని క్రిప్టోకరెన్సీ

2023 లో స్పిరిటస్ కారును లాంచ్ చేయాలని కంపెనీ యోచిస్తోంది, మరియు డాగ్‌కోయిన్, ఎథెరియం, కార్డానో, బిట్‌కాయిన్‌లతో సహా క్రిప్టోకరెన్సీల్లో ప్రీ-ఆర్డర్ చెల్లింపులను డేమాక్ అంగీకరిస్తున్నట్లు కంపెనీ ఒక ప్రకటనలో తెలిపింది. స్పిరిటస్ కార్లు మైనింగ్ ధర నుండి లాభం వరకు పరిశ్రమ-ప్రముఖ GPU ని కలిగి ఉంటాయి. కారును డేమాక్ ఒండాటా వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్ ప్యాడ్ పైన నిలిపి ఉంచినప్పుడు లేదా పార్క్ చేసిన మరియు ట్రికల్-సోలార్ ఛార్జింగ్ లేదా ప్లగ్-ఇన్ చేసేటప్పుడు కారు యజమాని డబ్బు సంపాదిస్తారని కంపెనీ పేర్కొంది. స్పిరిటస్ కారు “జీవితంలో ఎక్కువ కావాలనుకునేవారి కోసం” అని డేమాక్ ప్రెసిడెంట్ ఆల్డో బయోచి పేర్కొన్నారు.

“స్పిరిటస్ కారు జీవితంలో ఎక్కువ కావాలనుకునేవారి కోసం, మరియు మేము మా ఉంచడానికి కట్టుబడి ఉన్నాము మీ హైవే టోల్‌లు, మీ పార్కింగ్ మరియు మీ డ్రైవ్-త్రూ ఆర్డర్‌ను క్రిప్టోతో నేరుగా ఫ్లైలో చెల్లించే భవిష్యత్తును మేము vision హించాము.మీ ఆన్‌లైన్ బిల్లులు మరియు మీ బ్యాంకింగ్ చెల్లించిన అదే సాఫ్ట్‌వేర్ ప్లాట్‌ఫాం ద్వారా నిర్వహించబడతాయి. క్రిప్టో. మరియు చాలా వాహనాలు మీ గ్యారేజీలో కూర్చున్నప్పుడు క్షీణిస్తుండగా, మీ స్పిరిటస్ నిలిపి ఉంచినప్పుడు నెబ్యులా మైనర్ మీకు డబ్బు సంపాదిస్తుంది. సంభావ్య అనువర్తనాలు అపరిమితమైనవి “అని డేమాక్ ప్రెసిడెంట్ ఆల్డో బయోచి ఒక ప్రకటనలో పేర్కొన్నారు.

నెబ్యులాకు మైనర్ లాభం ఉంది, ఇది నెబ్యులా వాలెట్ ద్వారా నాణేలను సేకరించి, నిల్వ చేస్తుంది మరియు లావాదేవీ చేస్తుంది, ఇది సురక్షితంగా విలీనం చేయబడింది కంపెనీ స్టేట్మెంట్ ప్రకారం స్పిరిటస్ ఇంటర్ఫేస్. వాహన తయారీదారుల ప్రకారం, ఉద్గార రహిత రోజువారీ డ్రైవర్ కూడా సోలార్ ప్యానెల్స్‌తో అమర్చబడి ఉంటుంది, అంటే వాహనాలలో మైనింగ్ పర్యావరణ అనుకూలంగా ఉంటుందని ఒక ప్రకటనలో పేర్కొంది. స్పిరిటస్ వాహనం డేమాక్ నెబ్యులా మైనర్ మరియు నెబ్యులా వాలెట్ కలిగి ఉంటుంది.

“డేమాక్ విఘాతం కలిగించే ఛాంపియన్ ప్రారంభమైనప్పటి నుండి సాంకేతికతలు, మరియు ప్రస్తుత క్రిప్టో ఉద్యమం 2023 స్పిరిటస్ విడుదల తేదీ నాటికి, మేము బ్లాక్చైన్ విప్లవం మధ్యలో ఉంటామని స్పష్టమైన సూచన. ప్రతి ఒక్కరూ అప్పటికి క్రిప్టోతో చెల్లిస్తారు, మరియు మేము ఈ కార్లను దానితో నిర్మిస్తున్నాము మనస్సులో, “బయోచి ప్రకటనలో చెప్పారు.

చిత్రం: డేమాక్ / ట్విట్టర్ / అన్‌స్ప్లాష్

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleబ్రాహ్మణ సమాజానికి వ్యతిరేకంగా చేసిన వ్యాఖ్యలకు నటుడు కన్నడ చేతన్ అహింసాపై ఎఫ్ఐఆర్ నమోదు చేశారు
Next articleహోండురాన్ వలసదారులు యుఎస్ చేరుకోవడానికి ప్రయత్నించిన కథనాన్ని పంచుకున్నారు
RELATED ARTICLES

12 వ తరగతి ఫలితాలు: తుది మార్కుల అంతర్గత అంచనా కోసం 10 రోజుల సొంత పథకాలలో తెలియజేయాలని ఎస్సీ స్టేట్ బోర్డులను కోరుతుంది

సుప్రీంకోర్టు ఆంధ్ర ప్రభుత్వాన్ని నిషేధించింది. 12 వ తరగతి పరీక్షలు నిర్వహించడానికి ఓవర్ ప్లాన్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

12 వ తరగతి ఫలితాలు: తుది మార్కుల అంతర్గత అంచనా కోసం 10 రోజుల సొంత పథకాలలో తెలియజేయాలని ఎస్సీ స్టేట్ బోర్డులను కోరుతుంది

సుప్రీంకోర్టు ఆంధ్ర ప్రభుత్వాన్ని నిషేధించింది. 12 వ తరగతి పరీక్షలు నిర్వహించడానికి ఓవర్ ప్లాన్

Recent Comments