HomeGENERALసీనియర్ హోమ్ కేర్ ఏజెన్సీ అయిన విజిటింగ్ ఏంజిల్స్, హివర్‌తో ఉత్పాదకత 100 శాతం పెరుగుతుంది

సీనియర్ హోమ్ కేర్ ఏజెన్సీ అయిన విజిటింగ్ ఏంజిల్స్, హివర్‌తో ఉత్పాదకత 100 శాతం పెరుగుతుంది

విజిటింగ్ ఏంజిల్స్ వద్ద నిర్వాహక బృందానికి వారి ఖాతాదారులతో మరియు జట్టు సభ్యులతో ఇమెయిల్ కమ్యూనికేషన్‌ను క్రమబద్ధీకరించడానికి హివర్ సహాయపడింది. వారు ఇప్పుడు ప్రతి నెలా 62 గంటలు ఆదా చేస్తారు

బెంగళూరు, కర్ణాటక, భారతదేశం

ఏంజిల్స్‌ను సందర్శించడం, సీనియర్ హోమ్ US లో సంరక్షణ సేవలు మరియు సహాయ ప్రొవైడర్, మోహరించబడింది Hiver – Gmail- ఆధారిత కస్టమర్ సేవా పరిష్కారం మరియు దాని నిర్వాహక బృందం సామర్థ్యాన్ని గణనీయంగా మెరుగుపరిచింది. హివర్‌తో, జట్టు ఉత్పాదకతలో 100% పెరుగుదలను సాధించింది. భాగస్వామ్య ఇన్‌బాక్స్‌లను పరపతి చేయడం జట్టుతో ఒకరితో పాటు వారి క్లయింట్‌లతో క్రమబద్ధీకరించిన కమ్యూనికేషన్ మరియు సమన్వయాన్ని ప్రారంభించడానికి సహాయపడింది.

ఆరోగ్య సంరక్షణ పరిశ్రమలో, వ్యాపారం సమర్థవంతంగా పనిచేయడానికి చురుకైన, సమయానుసారమైన మరియు సమర్థవంతమైన కమ్యూనికేషన్ చాలా ముఖ్యమైనది – ప్రత్యేకించి పెద్ద సంఖ్యలో వాటాదారులు పాల్గొన్నప్పుడు . విజిటింగ్ ఏంజిల్స్ వద్ద, నిర్వాహక బృందం 200 క్లయింట్లు, 200 మంది కేర్-గివర్స్, 10 మంది నిర్వాహక సిబ్బందితో పాటు 500 కి పైగా రిఫెరల్ మూలాలతో పనిచేయాలి మరియు సమన్వయం చేసుకోవాలి.

హివర్‌ను అమలు చేయడానికి ముందు, అన్ని బాహ్య కరస్పాండెన్స్‌లు జట్టు సభ్యుల వ్యక్తిగత ఇన్‌బాక్స్‌లకు పంపబడతాయి. అందువల్ల, వచ్చే ఇమెయిల్‌లను ట్రాక్ చేయడానికి సులభమైన మార్గం లేదు, మరియు బాధ్యతను అప్పగించడం చాలా ఇబ్బందికరంగా మారింది.

ఈ సమస్యలను అధిగమించడానికి, బృందం హివర్‌ను అమలు చేయాలని నిర్ణయించుకుంది. ప్రస్తుతం, బృందం రెండు షేర్డ్ ఇన్‌బాక్స్‌లను ఉపయోగిస్తుంది వారి కార్యకలాపాల కోసం – ఒకటి సాధారణ విచారణలకు మరియు మరొకటి లీడ్స్ మరియు అవకాశాలపై సమాచారాన్ని స్వీకరించడానికి.

ఈ భాగస్వామ్య ఇన్‌బాక్స్‌లతో, ప్రతి జట్టు సభ్యుడికి జట్టు యొక్క ఇమెయిల్ వర్క్‌ఫ్లో పూర్తి దృశ్యమానత ఉంటుంది. అదనంగా, అన్ని ఇన్‌కమింగ్ ఇమెయిళ్ళు నియమించబడిన జట్టు సభ్యులకు కేటాయించబడతాయి – ప్రతి ఇమెయిల్‌కు స్పష్టమైన యజమాని ఉంటుంది మరియు ఏదీ గమనించబడదు. వారి కమ్యూనికేషన్‌ను క్రమబద్ధీకరించడం మరియు వారి వర్క్‌ఫ్లోలను స్పష్టంగా నిర్వచించడం ద్వారా, బృందం వారి ఉత్పాదకత ఆకాశాన్ని 100% చూసింది.

అదనంగా, హివర్‌ను ఉపయోగించడం మొబైల్ అనువర్తనం ప్రయాణంలో ఉన్నప్పుడు అత్యవసర పనులపై జట్టు సభ్యులు స్పందించడం చాలా సులభం చేసింది. అనువర్తనంతో, జట్టు సభ్యులు ఎక్కడి నుండైనా సమయం-సెన్సిటివ్ ఇమెయిళ్ళ పైన ఉండగలరు.

లూక్ థాంప్సన్, సహ యజమాని, విజిటింగ్ ఏంజిల్స్ , “ బహుళ ఫ్రాంచైజీలను నిర్వహించే మా లాంటి యజమానుల కోసం, హివర్ ముఖ్యంగా ముఖ్యమైనది. ఇది సెటప్ చేయడం సులభం మరియు ఉపయోగించడానికి చాలా సులభం. మేము మొదటి రోజు నుండే నడుస్తున్న భూమిని కొట్టగలిగాము. మేము ఇంతకు ముందు ఏమి చేస్తున్నామో నాకు తెలియదు, ఎందుకంటే ఇది సరిపోదు. హివర్ మా కమ్యూనికేషన్ మరియు సామర్థ్యాన్ని పూర్తిగా తిరిగి కనుగొన్నాడు . ”

సహ వ్యవస్థాపకుడు మరియు హివర్ యొక్క CEO నిరాజ్ రంజన్ రూట్ మాట్లాడుతూ, గత ఏడాదిన్నర సంఘటనలు కస్టమర్ అవసరాలను తీర్చడంలో ఆరోగ్య సంరక్షణ పరిశ్రమపై భారీ ఒత్తిళ్లు వెలుగులోకి వచ్చాయి. గతంలో కంటే ఇప్పుడు, ఈ గుణం ఆరోగ్య సంరక్షణ సంస్థలకు సద్భావన సంపాదించడానికి సహాయపడుతుంది మరియు కస్టమర్‌లు మరియు సహచరులతో దీర్ఘకాలిక సంబంధాలను పెంచుతుంది. విజిటింగ్ ఏంజిల్స్ క్లయింట్లు, సంరక్షకులు మరియు నిర్వాహక సిబ్బంది యొక్క విస్తృతమైన నెట్‌వర్క్‌ను సమర్థవంతంగా, సమయానుసారంగా మరియు ఉత్పాదక పద్ధతిలో నిర్వహించడానికి హివర్ సహాయం చేసినందుకు మేము చాలా సంతోషిస్తున్నాము.

హైవర్ గురించి

హివర్ ప్రపంచంలో మొట్టమొదటి Gmail- ఆధారిత కస్టమర్ సేవా పరిష్కారం. సేవలు orders, ఆర్డర్‌లు support, మద్దతు @ వంటి భాగస్వామ్య ఇన్‌బాక్స్‌లపై సహకరించడానికి ఇది సంస్థలోని బృందాలకు సహాయపడుతుంది.

మరింత తెలుసుకోవడానికి , దయచేసి సందర్శించండి hiverhq.com .

ఇంకా చదవండి

Previous articleమాలవికా మోహనన్ తన పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలలో విజయ్‌ను అనుకరించాడు; వీడియో వైరల్ అవుతుంది
Next articleడబ్బు ఆర్జించగల NFT లను ఆఫర్ చేయడానికి ఒక వేదిక.
RELATED ARTICLES

హోమ్‌ఫ్లిక్ వెగ్రో ఎడ్టెక్ రంగాన్ని వేగంగా విప్లవాత్మకంగా మారుస్తోంది

బార్కో రీసెర్చ్: మీటింగ్ రూములు హైబ్రిడ్ కార్యాలయంలో సెంటర్‌స్టేజ్ తీసుకుంటాయి

నైరుతి రుతుపవనాల ఉత్తర పరిమితి (ఎన్‌ఎల్‌ఎం), బార్మెర్, భిల్వారా, ధోల్‌పూర్, అలీగ, ్, మీరట్, అంబాలా మరియు అమృత్సర్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

హోమ్‌ఫ్లిక్ వెగ్రో ఎడ్టెక్ రంగాన్ని వేగంగా విప్లవాత్మకంగా మారుస్తోంది

బార్కో రీసెర్చ్: మీటింగ్ రూములు హైబ్రిడ్ కార్యాలయంలో సెంటర్‌స్టేజ్ తీసుకుంటాయి

నైరుతి రుతుపవనాల ఉత్తర పరిమితి (ఎన్‌ఎల్‌ఎం), బార్మెర్, భిల్వారా, ధోల్‌పూర్, అలీగ, ్, మీరట్, అంబాలా మరియు అమృత్సర్

ప్రధాన మంత్రి గారిబ్ కళ్యాణ్ అన్నయోజన (పిఎం-జికె), జూలై 2021 నుండి 2021 నవంబర్ వరకు పొడిగించడానికి ప్రభుత్వం ఆమోదం తెలిపింది

Recent Comments