HomeGENERALడబ్బు ఆర్జించగల NFT లను ఆఫర్ చేయడానికి ఒక వేదిక.

డబ్బు ఆర్జించగల NFT లను ఆఫర్ చేయడానికి ఒక వేదిక.

SIFOR చే మెటాట్రాన్ పరిచయం.

లాస్ ఏంజిల్స్, కాలిఫోర్నియా జూన్ 22, 2021 ( ఇష్యూవైర్.కామ్ ) – డబ్బు ఆర్జించగల ఎన్‌ఎఫ్‌టిలను అందించే మొదటి ప్లాట్‌ఫామ్‌ను సిఫోర్ పరిచయం చేస్తోంది. మెటాట్రాన్, డిజిటల్ ఆస్తులకు ఫిన్-టెక్ పరిష్కారం. ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో అందించబడే ఎన్‌ఎఫ్‌టిలలో ఆర్ట్ ఎగ్జిబిషన్ గదులు, వీడియో షోకేసింగ్ గదులు మరియు ఆర్కేడ్ గేమ్ రూమ్‌లు వంటి వివిధ రకాల ఎన్‌ఎఫ్‌టిలు ఉంటాయి, అవి ఒక రకమైనవి, ఇక్కడ వారు వివిధ స్టూడియోలచే అభివృద్ధి చేయబడిన మొబైల్ ఆటలను అందిస్తారు. ప్రపంచం. ఈ ఆస్తులను డబ్బు ఆర్జించే సామర్థ్యాన్ని కూడా వేదిక అందిస్తుంది. ఉదాహరణకు, మెటాట్రాన్ మా కమ్యూనిటీ నుండి పొందిన వినియోగదారుల యొక్క గొప్ప ట్రాఫిక్‌ను కలిగి ఉంటుంది మరియు గ్లోబల్ ఆర్టిస్టులు, గేమ్ డెవలపర్లు, సంగీతకారులు మరియు ఇండీ మూవీ సృష్టికర్తల సంఘం నుండి ప్రేరణ పొందిన డిజిటల్ వస్తువులను కలిగి ఉన్న వివిధ రకాల ఆఫర్ చేసిన గదులను అన్వేషించాలని సూచించింది. డబ్బు ఆర్జించగలిగే NFT లు అంటే ఏమిటి?! ప్లాట్‌ఫామ్ విజయానికి చోదక శక్తిగా మారే కొత్త స్థాయి డబ్బు ఆర్జనను తీసుకురావడానికి SIFOR వెనుక ఉన్న బృందం పని చేస్తుంది. ప్లాట్‌ఫామ్ యొక్క ప్రధాన లక్ష్యం సృష్టికర్త కోసం కొత్త ఆదాయ ప్రవాహాన్ని సృష్టించడం మరియు SIFOR కమ్యూనిటీకి కొత్త ఆదాయ వనరులను సృష్టించడం, ఇది ప్రధానంగా మెటాకార్డ్‌ల ద్వారా నడపబడుతుంది. వినియోగదారుడు ఒక ప్రకటనను చూడటం ద్వారా డబ్బు ఆర్జించగలిగే గదులు ఎక్కడ ఉన్నాయి మరియు దాన్ని అనుభవించడానికి. అయితే మెటాట్రాన్ ప్రస్తుతం అభివృద్ధిలో ఉంది మరియు త్వరలో ఇది గూగుల్ ప్లే, యాప్ స్టోర్ మరియు హువావే యాప్‌గల్లరీ వంటి బహుళ దుకాణాల్లో అందుబాటులో ఉంటుంది. మా ఆర్కేడ్ గేమ్ రూమ్‌లను కలిగి ఉంది మరియు ఇంకా చాలా ఉన్నాయి! SIFOR మరియు అనేక ఇతర గేమ్ స్టూడియోలు అభివృద్ధి చేసిన మొబైల్ ఆటలను కలిగి ఉన్నాయి. వినియోగదారులు ఆటలను అనుభవించడానికి మరియు ఆడటానికి గదుల్లోకి ప్రవేశించగలరు. అయితే ప్రతి గది ఆట స్టూడియో, కళాకారుడు, సంగీతకారుడు లేదా ఒక ప్రముఖుడిని కూడా సూచిస్తుంది మెటాట్రాన్ ). సృష్టికర్తగా మారి మీ స్వంత గదిని ఎలా బుక్ చేసుకోవాలి? మీరు మా ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలో మాకు DM చేయవచ్చు మరియు దశల వారీగా అవసరాల ద్వారా మేము మీకు మార్గనిర్దేశం చేస్తాము. మేము ప్రస్తుతం కళాకారులు మరియు ఆట డెవలపర్‌లపై కూడా ఆసక్తి కలిగి ఉన్నాము. మీ కోసం సృష్టించబడిన గదిని విక్రయించడానికి మరియు మెటాట్రాన్‌లో ఏర్పాటు చేయడానికి మా బృందం బాధ్యత వహిస్తుంది. మేము విక్రయించిన NFT గదిలో 20% మాత్రమే క్లెయిమ్ చేస్తామని మరియు 80% సహకారులకు మంజూరు చేస్తామని పరిగణనలోకి తీసుకుంటే. కలెక్టర్ అవ్వడం ఎలా? కలెక్టర్‌గా ఉండటానికి మీరు చేయాల్సిందల్లా మా మెటాట్రాన్ స్టోర్లలో ఏదైనా అందుబాటులో ఉన్న గదులను కొనడం. ఆ తరువాత, మీ స్వంత గదుల్లోకి వచ్చిన వినియోగదారుల సంఖ్యను చూపించే ప్రత్యక్ష డేటాకు ప్రాప్యత పొందగల సామర్థ్యాన్ని మీకు అందించడం ద్వారా మా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లోని మీ కోసం గదులను డబ్బు ఆర్జించడానికి మేము జాగ్రత్త తీసుకుంటాము. SIFOR బృందం మెటాట్రాన్‌కు సంబంధించి ఏదైనా కొత్త నవీకరణలను ప్రకటించనుంది. కాబట్టి వేచి ఉండండి! MINTABLE గురించి మింటబుల్ అనేది తరువాతి తరం నాన్-ఫంగబుల్ టోకెన్ (ఎన్ఎఫ్టి) మార్కెట్, ఇది ఎథెరియం & జిల్లికా బ్లాక్‌చెయిన్‌పై నిర్మించబడింది. 2018 లో ప్రారంభించిన మింటబుల్, గ్యాస్‌లెస్ మింటింగ్, బ్యాచ్ మింటింగ్ మరియు రాయల్టీలను రూపకల్పన చేసిన మొదటి వ్యక్తి, ఎన్‌ఎఫ్‌టిల ద్వారా తమ పనిని మోనటైజ్ చేయడానికి కళాకారులు మరియు సృష్టికర్తలకు అధికారం ఇవ్వడం ద్వారా ఎన్‌ఎఫ్‌టి పరిశ్రమను ముందుకు నెట్టింది. మింటబుల్ యొక్క గ్యాస్-ఫ్రీ మింటింగ్ ఎంపిక రోజువారీ వ్యక్తికి కోడింగ్ లేదా ముందస్తు ఆస్తి లేకుండా ఎన్‌ఎఫ్‌టిలతో సంబంధం కలిగి ఉండటానికి అనుమతిస్తుంది లేదా ఒక ఆస్తిని ముద్రించడానికి ముందస్తు ఖర్చు – ప్రతి ఒక్కరూ క్రిప్టోలోకి ప్రవేశించడానికి ఒక గొప్ప మార్గం. ప్రఖ్యాత వెంచర్ క్యాపిటలిస్ట్ మరియు టెలివిజన్ వ్యక్తిత్వం, మార్క్ క్యూబన్, సౌండ్ వెంచర్స్, వెంచర్ క్యాపిటల్ సంస్థ మరియు అష్టన్ కుచర్ మరియు గై ఓసరీ, మరియు మార్క్ కోసం పెట్టుబడి నిధి అయిన టైమ్ వెంచర్స్ వంటి అధిక కాలిబర్ పెట్టుబడిదారుల జాబితాను 2021 లో మింటబుల్ ప్రకటించింది. బెనియోఫ్. ఈ రోజు వరకు, మింటబుల్ గ్రామీ-అవార్డు గెలుచుకున్న కళాకారులు, 20 వ శతాబ్దపు అవాంట్-గార్డ్ కళాకారులు మరియు వివిధ ఉన్నత స్థాయి కళాకారులు మరియు ప్రముఖుల రచనలను విక్రయించి వేలం వేశారు.
మరింత సమాచారం కోసం, దయచేసి సందర్శించండి: https://www.mintable.com/ Mintable తో సన్నిహితంగా ఉండటానికి, మా సోషల్ మీడియాలో మమ్మల్ని అనుసరించండి:
లింక్డ్ఇన్: https://www.linkedin.com/company/mintable
ట్విట్టర్: https://twitter.com/mintable_app
ఇన్స్టాగ్రామ్: https://www.instagram.com/mintable_app
అసమ్మతి: https://discord.com/invite/ScDMhWW మీడియా సంప్రదింపు

Mintable.app https://mintable.app

టాగ్లు: nft , శిలీంధ్రం కాని టోకెన్ , ethereum , బ్లాక్‌చెయిన్ , క్రిప్టోకరెన్సీ , బిట్‌కాయిన్ ఇంకా చదవండి

Previous articleసీనియర్ హోమ్ కేర్ ఏజెన్సీ అయిన విజిటింగ్ ఏంజిల్స్, హివర్‌తో ఉత్పాదకత 100 శాతం పెరుగుతుంది
Next articleసంగీత నిర్మాత రెనాడో సాకోల్, 'న్యూ సింగ్' ATB 9PM టిల్ ఐ కమ్ (రెనాడో సాకో రీమిక్స్) 'ఒక టెక్నో మాస్టర్ పీస్
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments