HomeGENERALకార్తీక్ ఆర్యన్ తన రాబోయే చిత్రం సత్యనారాయణన్ కి కథ అని ప్రకటించారు; వీడియో...

కార్తీక్ ఆర్యన్ తన రాబోయే చిత్రం సత్యనారాయణన్ కి కథ అని ప్రకటించారు; వీడియో చూడండి

చివరిగా నవీకరించబడింది:

కార్తీక్ ఆర్యన్ తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో సత్యనారాయణన్ కి కథ అనే తన రాబోయే “స్పెషల్” మూవీ టీజర్‌ను పంచుకున్నారు. ప్రకటన వీడియోను చూడండి.

kartik aaryan

ఇమేజ్: కార్తీక్ ఆర్యన్ యొక్క ఇన్‌స్టాగ్రామ్

నటుడు కార్తీక్ ఆర్యన్ ఇటీవల తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలో టీజర్‌ను తన రాబోయే “స్పెషల్” సినిమా అభిమానులతో పంచుకున్నారు. టీజర్ “నేషనల్ అవార్డ్ విన్నింగ్ ఫిల్మ్స్ చిచోర్ మరియు ఆనంది గోపాల్ “. స్క్రీన్ వెంట పింక్ ఫ్లవర్ రేకులు కదులుతున్నప్పుడు నేపథ్యంలో తీపి శ్రావ్యత ట్యూన్ ఉంది. ఈ చిత్రం నమా పిక్చర్స్ సహకారంతో ఉందని, దీనిని సాజిద్ నాడియాద్వాలా నిర్మిస్తున్నారని తెలుస్తుంది. చివరికి, సినిమా పేరు తెలుస్తుంది, అనగా సత్యనారాయణన్ కి కథ. ఒకసారి చూడు.

కార్తీక్ ఆర్యన్ సత్యనారాయణన్ కి కథ టీజర్

ఈ చిత్రాన్ని షరీన్ మంత్రి కేడియా మరియు కిషోర్ అరోరా నిర్మించినట్లు టీజర్ చూపిస్తుంది. దీనికి సమీర్ విద్వాన్స్ దర్శకత్వం వహించనున్నారు. ఈ చిత్రం 2022 లో థియేటర్లలోకి రానుంది. టీజర్ పంచుకునేటప్పుడు కార్తీక్ ఇలా రాశాడు, “నా హృదయానికి దగ్గరగా ఉన్న కథ # సత్యనారాయణికాథా. ప్రత్యేక వ్యక్తులతో ఒక ప్రత్యేక చిత్రం”. దాన్ని పరిశీలించండి.

టీజర్ పడిపోయిన వెంటనే, అభిమానులు వ్యాఖ్యల విభాగాన్ని గుండె-కంటి ఎమోటికాన్‌లతో నింపారు. సినిమా విడుదల కోసం తాము వేచి ఉండలేమని వారు వ్యక్తం చేశారు. టీజర్ విడుదలైన గంటలోనే ఈ వీడియో 500 కే వీక్షణలను సంపాదించింది. అభిమానుల స్పందన చూడండి.

(చిత్ర సౌజన్యం: కార్తీక్ ఆర్యన్ యొక్క Instagram పోస్ట్)

గతంలో మరాఠీ చిత్రానికి హెల్మ్ చేసిన బాలీవుడ్‌లో సమీర్ విద్వాన్స్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం ఆనందీ గోపాల్. ఈ చిత్రం 2019 సంవత్సరంలో విడుదలైంది మరియు దీనిని కరణ్ శర్మ మరియు ఇరావతి కర్నిక్ రాశారు. ఇది పాశ్చాత్య medicine షధం యొక్క మొదటి భారతీయ మహిళ ఆనంది గోపాల్ జోషి కథ చుట్టూ తిరుగుతుంది. ఇందులో భాగ్యశ్రీ మిలింద్, లలిత్ ప్రభాకర్ ముఖ్య పాత్రల్లో నటించారు.

కార్తీక్ ఆర్యన్ సినిమాల గురించి మరింత

ఈ నటుడు అతను తరువాత పట్టణం గురించి మాట్లాడాడు గత కొన్ని నెలల్లో కొన్ని చిత్రాల నుండి నిష్క్రమించారు. అతను ప్రస్తుతం భూల్ భూలైయా 2. చిత్రం కోసం పని చేస్తున్నాడు. ధమాకా సినిమాలు నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో త్వరలో విడుదల కానున్నాయి. అతను చివరిసారిగా ఈ చిత్రంలో కనిపించాడు లవ్ ఆజ్ కల్ 2. ఇది కాకుండా , అతను ఇటీవల తన అభిమానులకు తన కొత్త వెంచర్ల సంగ్రహావలోకనం ఇచ్చాడు. అతను బ్రాల్ స్టార్స్‌తో తన తదుపరి విహారయాత్ర గురించి పెద్ద వార్తలను విప్పాడు. తన శీర్షికలో, “అబ్ మెయిన్ భీ బ్రాల్ స్టార్. నన్ను బ్రాల్ యూనివర్స్ తీసుకోవడాన్ని చూడండి! మీరు ఏమనుకుంటున్నారో చెప్పు? అలాగ్ సా యాక్షన్.” ‘బ్రాల్ స్టార్స్’, ‘బ్రాల్ స్టార్స్ ఇండియా’ వంటి హ్యాష్‌ట్యాగ్‌లను జోడించారు. దాన్ని తనిఖీ చేయండి.

చిత్రం: కార్తీక్ ఆర్యన్ యొక్క Instagram

తాజా వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి & ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleబిగ్ టెక్ పోలీసుల కోసం డేటా 'ట్రెజర్ ట్రోవ్' ను ఎలా సృష్టించింది
Next articleఅంతర్జాతీయ ఒలింపిక్ దినోత్సవం సందర్భంగా దేశ ఛాంపియన్ అథ్లెట్లకు పిఎం మోడీకి ప్రత్యేక సందేశం ఉంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో డెల్టా ప్లస్ “వేరియంట్ ఆఫ్ కన్సర్న్” యొక్క 40 కేసులు కనుగొనబడ్డాయి

భారతదేశం యొక్క యునైటెడ్ బ్రూవరీస్ పై హీనెకెన్ నియంత్రణను తీసుకుంటాడు

Recent Comments