HomeENTERTAINMENTఈ రోజు ట్రెండింగ్ టీవీ వార్తలు: షెహ్నాజ్ గిల్ TROLLED పొందింది, రూపాలి గంగూలీతో విభేదాల...

ఈ రోజు ట్రెండింగ్ టీవీ వార్తలు: షెహ్నాజ్ గిల్ TROLLED పొందింది, రూపాలి గంగూలీతో విభేదాల పుకార్లను సుధాన్షు పాండే ప్రసంగించారు, టిఎంకెఓసి యొక్క ఘన్ష్యం నాయక్ క్యాన్సర్తో బాధపడుతున్నారు మరియు మరిన్ని

రోజు ముగిసింది మరియు ఎప్పటిలాగే మేము ఈ రోజు జరిగిన అన్ని ముఖ్యమైన కథలతో తిరిగి వచ్చాము. రూపాలి గంగూలీతో చీలిక పుకార్లను ఉద్దేశించి షెహ్నాజ్ గిల్ ట్రోల్ చేయడం నుండి సుధాన్షు పాండే వరకు, ఈ రోజు ట్రెండింగ్‌లో ఉన్న టీవీ వార్తలు ఇక్కడ ఉన్నాయి. ఇది కూడా చదవండి – ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11: అభినవ్ శుక్లాతో తన బంధాన్ని రాహుల్ వైద్య తెరుస్తాడు; ‘మేము మంచి స్నేహితులు అని నేను చెప్పను’

షెహ్నాజ్ గిల్ TROLLED పొందుతాడు

షెహ్నాజ్ గిల్ విజయ నిచ్చెన ఎక్కింది బిగ్ బాస్ 13 లో ఆమె అసాధారణమైన పనితీరు తరువాత, ఆమె తన మొదటి చలన చిత్రం షూట్ పూర్తి చేసిన తర్వాత కెనడా నుండి తిరిగి వచ్చింది, దిల్జిత్ దోసాంజ్, హోన్స్లా రాఖ్. ఇప్పుడు, స్టూడియో వెలుపల నుండి షెహ్నాజ్ గిల్ యొక్క వీడియో వైరల్ అయ్యింది. లేడీని నీలిరంగు చొక్కా మరియు సైక్లింగ్ లఘు చిత్రాలలో చూడవచ్చు. ఆమె జట్టు సభ్యులు కొందరు ఆమెతో ఉన్నారు. షెహ్నాజ్ ఒక జత హైహీల్స్లో ఉన్నట్లు కనిపిస్తోంది. జట్టు సభ్యులు ఆమె బూట్లతో ఆమెకు సహాయం చేస్తున్నారు. ఇప్పుడు, ఈ వీడియో కొంతమంది అభిమానులను కలవరపెట్టింది. ఆమె తన బూట్లు ఎలా ధరించలేకపోయిందని వారు వ్యాఖ్యానించారు. “ఇది చాలా చెడ్డది ఏమిటంటే నేను నటుడు మరియు నటి నుండి unexpected హించని చర్యలను చూస్తున్నాను” అని ఒక భూతం వ్యాఖ్యానించింది, మరొకరు “ఆమె స్వయంగా జీవించలేదా? ఆమె వికలాంగులా?” గాయకుడు-నటి నుండి ఈ చర్యను ప్రజలు మెచ్చుకోలేదని మనం చూడవచ్చు. ఇది కూడా చదవండి – ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11: అర్జున్ బిజ్లానీ భారతదేశానికి తిరిగి వస్తాడు మరియు అతని బాయ్ గ్యాంగ్‌తో అతని చిత్రాలు నిర్వహించడానికి చాలా బాగున్నాయి

రూపాలి గంగూలీ తో చీలిక పుకార్లను సుధాన్షు పాండే ప్రసంగించారు.

అనుపమ నటుడు సుధాన్షు పాండే ఈ కార్యక్రమంలో వన్రాజ్ పాత్రను వ్యాసం చేసిన వారు చివరకు అతని మరియు అతని సహనటుడు రూపాలి గంగూలీ మధ్య విభేదాల పుకార్లను పరిష్కరించారు. ). అనుపమా ప్రధాన నటులు సుధాన్షు పాండే మరియు రూపాలి గంగూలీ మధ్య అంతా బాగాలేదని పుకార్లు వచ్చినప్పుడు ఇది ప్రారంభమైంది. సెట్స్‌లో రెండు గ్రూపులు ఏర్పడ్డాయని పుకార్లు వచ్చాయి – రూపాలి విత్ అల్పానా బుచ్, ఆషిష్ మెహ్రోత్రా, మరియు ముస్కాన్ బామ్నే, మరోవైపు సుధాన్షు, మదల్సా శర్మ , పరాస్ కల్నావత్, మరియు అనఘా భోస్లే. ఇటీవల, సుధాన్షు తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షో యొక్క ప్రోమోను పంచుకున్నారు, కాని అందులో రూపాలిని ట్యాగ్ చేయలేదు. దీంతో ఇద్దరి మధ్య విభేదాల గురించి పుకార్లు వచ్చాయి. సరే, ఒక వెబ్ పోర్టల్‌కు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, నటుడు, ‘ఇవి ప్రజలు సృష్టించే ఇలాంటి వెర్రి విషయాలు. వారి మనస్సు ఎలా పనిచేస్తుందో నాకు అర్థం కావడం లేదు. ఒకరిని అన్‌టాగ్ చేయడం ద్వారా నా కెరీర్‌లో ఏదైనా ఎలా సాధించగలను? సాధారణంగా, అభ్యాసంతో చిత్రంతో సంబంధం ఉన్న వ్యక్తులను ట్యాగ్ చేయడం మరియు ఎక్కువగా నా సోషల్ మీడియాలో ఒకరి నుండి నాకు లభించే లింక్‌ను కాపీ-పేస్ట్ చేయండి. ప్రదర్శన ప్రారంభమైనప్పుడు, రూపాలి మరియు నేను కలిసి చాలా వీడియోలను పోస్ట్ చేసాము, ఎందుకంటే మేము షోలో వివాహం చేసుకున్నాము. ఇప్పుడు, నేను కావ్య (మదల్సా శర్మ) ను వివాహం చేసుకున్నాను, కాబట్టి స్పష్టంగా, ట్రాక్‌ను ప్రోత్సహించడానికి, మేము కలిసి వీడియోలను పోస్ట్ చేస్తాము. ‘ ఆయన మాట్లాడుతూ, ‘రూపాలి మరియు నేను కూడా మంచి సహనటులు మరియు స్నేహితులు. మా మధ్య తప్పు లేదు. మరియు ఇద్దరు నటుల మధ్య అభిప్రాయ భేదం చాలా సాధారణం మరియు ఏ రోజునైనా జరగవచ్చు. మీరు దేనినైనా అంగీకరించనప్పుడు మరియు కొంచెం కలత చెందుతున్నప్పుడు చాలా సార్లు ఉన్నాయి, కానీ అది ముగిసింది. ఇది సెట్స్‌లో పనిచేసే నటులతో మాత్రమే కాదు, ఇంట్లో ఇద్దరు వ్యక్తుల మధ్య కూడా జరుగుతుంది. చీలిక లేదా ప్రచ్ఛన్న యుద్ధం ఉపయోగించడానికి చాలా బలమైన పదాలు ‘. కూడా చదవండి – ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11: రోహిత్ శెట్టి ఈ సంవత్సరం ప్రదర్శనను ముగించినట్లు ప్రకటించారు; దీన్ని అదనపు ప్రత్యేక సీజన్

టిఎంకెఓసి యొక్క ఘన్ష్యం నాయక్ క్యాన్సర్తో బాధపడుతున్నారు

తారక్ మెహతా కా ఓల్తా చాష్మా నటుడు ఘన్శ్యామ్ నాయక్ అకా నాట్టు కాకా దూరంగా ఉన్నారు కొన్ని నెలల నుండి ప్రదర్శన నుండి. అతను వీడియో కాల్స్ ద్వారా కనిపిస్తాడు కాని సెట్స్‌లో లేడు. అయితే, ఇటీవల అతను డామన్లో ప్రదర్శన కోసం ఒక ఎపిసోడ్ చిత్రీకరించాడు. విచారకరమైన వార్త ఏమిటంటే నాట్టు కాకా ప్రస్తుతం క్యాన్సర్ చికిత్స పొందుతోంది. సీనియర్ నటుడు ఏప్రిల్ పోస్ట్‌లో అతని మెడలో కొన్ని మచ్చలు ఉన్నట్లు నిర్ధారణ అయింది, అతను కీమోథెరపీ చేయించుకున్నాడు. అయితే, నటుడు ఈ విషయాన్ని సానుకూలంగా తీసుకున్నాడు మరియు ప్రదర్శన కోసం తిరిగి షూట్ చేయడానికి ఆసక్తిగా ఉన్నాడు. ETimes కి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, ఘన్శ్యామ్ నాయక్ తాను ఖచ్చితంగా మంచి మరియు ఆరోగ్యకరమైనవాడని మరియు అంత పెద్ద సమస్య లేదని హామీ ఇచ్చాడు. తారక్ మెహతా కా ఓల్తా చాష్మా ఎపిసోడ్లలో ప్రేక్షకులు తనను చూస్తారని ఆయన అన్నారు. ఇది ఒక ప్రత్యేక ఎపిసోడ్ అని, ప్రజలు దీన్ని ఇష్టపడతారని ఆయన అన్నారు. ఘన్శ్యామ్ నాయక్ తన క్యాన్సర్ చికిత్స గురించి కూడా మాట్లాడారు.

రాహుల్ వైద్య అభినవ్ శుక్లా

రాహుల్ వైద్య మరియు అభినవ్ శుక్లా ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11 లో ఒక భాగం మరియు ఇప్పుడే భారతదేశానికి తిరిగి వచ్చారు. కేప్ టౌన్. బిగ్ బాస్ 14 ఇంట్లో ఉన్నప్పుడు వారిద్దరూ గొడవ పడ్డారు. రాహుల్ మరియు అభినవ్ ఎప్పటికీ స్నేహితులు కాలేరని స్పష్టంగా కనిపించింది. అయితే, ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11 షూటింగ్ సందర్భంగా, పోటీదారులు సోషల్ మీడియాలో సంతోషకరమైన చిత్రాలు మరియు వీడియోలను పంచుకున్నారు. కేప్ టౌన్ లో షూటింగ్ చేస్తున్నప్పుడు వారంతా మంచి బంధాన్ని ఏర్పరచుకున్నారు. రాహుల్ వైద్య, అభినవ్ శుక్లా కూడా ఇప్పుడు స్నేహితులు అయ్యారని చాలా మంది భావించారు. ETimes కి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, రాహుల్ వైద్య అభినవ్ శుక్లా పోస్ట్ ఖత్రోన్ కే ఖిలాడితో తన బంధం గురించి మాట్లాడారు 11. బిగ్ బాస్ మరియు ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి వేర్వేరు ప్రదర్శనలు అని రాహుల్ వైద్య చెప్పారు మరియు అభినవ్ మరియు బిగ్ బాస్ ఇంటి లోపల ఎప్పుడూ ఒకే పేజీలో లేరు, సంఘటనలు మరియు పరిస్థితుల మలుపు కారణంగా. ఇది వారి మధ్య చాలా తగాదాలకు దారితీస్తుంది. “కెకెకె ఒక వ్యక్తి యొక్క సామర్థ్యం గురించి మరియు ఒకరు విన్యాసాలలో ఎంత బాగా పని చేస్తారో నేను చెబుతాను. నేను అభినవ్ మరియు నేను స్నేహపూర్వకంగా వ్యవహరించాను. మేము మంచి స్నేహితులు అని చెప్పలేము, కాని మేము సహోద్యోగులుగా మర్యాదపూర్వకంగా ఉన్నాము. “

ఇండియన్ ఐడల్ 12

ఇండియన్ ఐడల్ 12 టిఆర్‌పిలను పొందుతోంది కాని ఈ సీజన్‌లో నకిలీ కంటెంట్ మరియు మితిమీరిన మెలోడ్రామా కోసం అందరూ నినాదాలు చేశారు న్యాయమూర్తుల ప్యానెల్‌తో సహా. రూప్‌కుమార్ రాథోడ్, అనురాధ పౌడ్వాల్‌లతో కలిసి అతిథులలో ఒకరైన కుమార్ సాను ఈ విషయం గురించి మాట్లాడారు. ఇటువంటి ప్రదర్శనలు ఒక వేదికను మాత్రమే అందిస్తాయని, కెరీర్‌ను నిర్మించడానికి ప్రతిభ చాలా కష్టపడాల్సి ఉంటుందని ఆయన హిందుస్తాన్ టైమ్స్‌తో అన్నారు. టిఆర్‌పిలను పొందడంలో గాసిప్ కీలకమని, దీని గురించి ఎవరూ పెద్దగా బాధపడకూడదని ఆయన అన్నారు. అతను హిందుస్తాన్ టైమ్స్‌తో మాట్లాడుతూ, “జిత్నా గాసిప్ హొగా, ఉట్నా టిఆర్పి బాదేగా, సంజా కారో. బాడి బాత్ నహి హై (గాసిప్ ఎంత ఎక్కువైతే అంత మంచిది టిఆర్‌పి. దయచేసి అర్థం చేసుకోండి. ఇది పెద్ద విషయం కాదు).” ఇలాంటి ప్రదర్శనలు ప్రతిభను ముందంజలోనికి తెస్తాయని, ఈ గాయకులు ఏదో ఒక విధంగా లేదా మరొక విధంగా ఉపాధి పొందుతారని ఆయన అన్నారు.

బిఎఫ్ఎఫ్ అవికా గోర్

బాలికా వాడుతో రహస్య బిడ్డ పుట్టాడనే పుకారుపై మనీష్ రైసింగ్‌హాన్ నటి అవికా గోర్ ఇటీవల మనీష్ రైసింగ్‌తో స్నేహం గురించి సుదీర్ఘంగా మాట్లాడారు. ఇద్దరూ తమ సాసురల్ సిమార్ కా రోజుల నుండి అద్భుతమైన బంధాన్ని పంచుకున్నారు. ఆమె మనీష్ మరియు ఆమె కలిసి ఒక రహస్య బిడ్డను కలిగి ఉన్న ఒక వెర్రి పుకారు గురించి కూడా మాట్లాడింది. మనీష్ మరియు ఆమె స్నేహం గురించి అన్ని రకాల చెత్తను చదివానని ఆమె సిద్ధార్థ్ కన్నన్తో చెప్పారు. ఇద్దరి మధ్య 18 సంవత్సరాల వయస్సు అంతరం ఉంది. అతను ఒక స్నేహితుడు అని ఆమె ఎప్పుడూ నిలబెట్టింది మరియు ఆమె కుటుంబం అతనిని అపారంగా విశ్వసించింది. ఇప్పుడు, మనీష్ రైసింగ్ తన నిశ్శబ్దాన్ని విచ్ఛిన్నం చేశారు. అతను ETimes తో ఇలా అన్నాడు, “అవికాతో నా స్నేహం గురించి నేను విన్న అత్యంత అసంబద్ధమైన విషయాలలో ఇది ఒకటి. ఇద్దరు వ్యక్తులు ఎందుకు మంచి స్నేహితులుగా ఉండలేరు? వారు ఎందుకు సంబంధంలో ఉండాలి? అలాగే ఇది నేను ఒక వాస్తవం ఆమె కంటే 18 సంవత్సరాలు పెద్దది. “

నిషా రావల్ కొడుకు కవిష్

యే రిష్టా క్యా కెహ్లతా హై నటుడు కరణ్ మెహ్రా మరియు అతని భార్య నిషా రావల్ వారి వివాహంలో ఇబ్బందులను ఎదుర్కోవడం గురించి తెరిచినప్పుడు అందరికీ షాక్ ఇచ్చారు. గృహ హింస గురించి జూన్ 1 న నిషా తన భర్తపై ఫిర్యాదు చేసింది. ఇద్దరూ తమ విరిగిన వివాహం గురించి మీడియా ముందు మాట్లాడారు. ఈ నటి తన భర్త కరణ్ నుండి వేరుగా నివసిస్తోంది మరియు ఆమె కుమారుడు కవిష్తో కలిసి నాణ్యమైన సమయాన్ని వెచ్చిస్తోంది. ఇటీవల, ఆమె తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పేజీలో తన నాలుగేళ్ల కుమారుడు కవిష్ యొక్క పూజ్యమైన చిత్రాన్ని పంచుకుంది. ఆమె చిత్రాలను “సాధారణం ఒక సవాలుగా అనిపిస్తుంది… తీసినది!”

సరికొత్త స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. from బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
ఫేస్బుక్ , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
తాజా నవీకరణల కోసం మమ్మల్ని ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ లో కూడా అనుసరించండి .

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

UEFA యూరో 2020, జర్మనీ vs హంగరీ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: 'విరాట్ కోహ్లీ యొక్క చాలా ముఖాలు'

UEFA యూరో 2020, పోర్చుగల్ vs ఫ్రాన్స్ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్

Recent Comments