HomeENTERTAINMENTఈ రోజు ట్రెండింగ్‌లో ఉన్న హాలీవుడ్ న్యూస్: BTS 'V మరియు J- హోప్ యొక్క...

ఈ రోజు ట్రెండింగ్‌లో ఉన్న హాలీవుడ్ న్యూస్: BTS 'V మరియు J- హోప్ యొక్క కొత్త జుట్టు కత్తిరింపులు ARMY బాంకర్లను, జెన్నిఫర్ హడ్సన్ రెస్పెక్ట్ ట్రైలర్‌లో మిరుమిట్లు గొలిపేవి మరియు మరిన్ని

మరో రోజు మసకబారినప్పుడు మరియు రాత్రి రహస్యాల కోసం మనం ఆలింగనం చేసుకున్నప్పుడు, ఈ రోజు ట్రెండింగ్‌లో ఉన్న హాలీవుడ్ వార్తలలో చోటు దక్కించుకున్న OTT స్థలం నుండి అతిపెద్ద న్యూస్‌మేకర్లను తిరిగి చూసే సమయం వచ్చింది. BTS ‘V మరియు J- హోప్ యొక్క కొత్త జుట్టు కత్తిరింపులు ARMY బాంకర్లను మరియు BTS జంగ్‌కూక్ యొక్క పూజ్యమైన బొమ్మల సంస్కరణల నుండి రెస్పెక్ట్ ట్రైలర్‌లో మిరుమిట్లు గొలిపే జెన్నిఫర్ హడ్సన్ వరకు, కబీర్ బేడి హాలీవుడ్‌లో తన “దివాలా” గురించి ప్రతిబింబిస్తూ హాలీవుడ్‌కు హాంగ్ కాంగ్ యొక్క కొత్త సెన్సార్‌షిప్ డిక్టాట్ నిద్రలేని రాత్రులు – ఈ రోజు ట్రెండింగ్‌లో ఉన్న హాలీవుడ్ వార్తల్లోకి రావడానికి ముఖ్యాంశాలు పట్టుకున్నవన్నీ ఇక్కడ ఉన్నాయి. కూడా చదవండి – BTS ‘V మరియు J- హోప్ యొక్క కొత్త చిన్న జుట్టు కత్తిరింపులు ARMY ని ఉన్మాదంలోకి పంపుతాయి

కాబట్టి, మరింత కంగారుపడకుండా, 23 జూన్ 2021 నాటి వినోద వార్తా నిర్మాతలు ఇక్కడ ఉన్నారు:

BTS ‘V మరియు J- హోప్ యొక్క కొత్త జుట్టు కత్తిరింపులు ARMY బాంకర్లను

BTS’ V మరియు J- హోప్ వారి కొత్త చిన్న జుట్టు కత్తిరింపులను ఆడుతున్నాయి. వారి తాజా జపనీస్ సంకలన ఆల్బమ్, BTS, ది బెస్ట్ కోసం విడుదల కోసం వారి ఆన్‌లైన్ షోకేస్‌లో వారి కొత్త శైలులు వెల్లడయ్యాయి. ప్రదర్శన గొప్పది అయితే, V మరియు J- హోప్ వారి తాజా హెయిర్‌డోస్ కారణంగా ప్రత్యేక దృష్టిని ఆకర్షించింది. ఇది కూడా చదవండి – BTS యొక్క గోల్డెన్ మక్నే అకా జంగ్‌కూక్ యొక్క ఈ బొమ్మ సంస్కరణలు చాలా హేయమైనవి – జగన్ చూడండి

పూర్తి కథను ఇక్కడ చదవండి : BTS ‘V మరియు J- హోప్ యొక్క కొత్త చిన్న జుట్టు కత్తిరింపులు ARMY ని ఉన్మాదంలోకి పంపుతాయి కూడా చదవండి – BTS: జంగ్‌కూక్ వెల్లడించిన తర్వాత సుగా ఆందోళన చెందుతున్నప్పుడు, మహిళలు తమ శరీరాలపై పచ్చబొట్టు కావాలని కోరుకున్నారు

జెన్నిఫర్ హడ్సన్ రెస్పెక్ట్ ట్రైలర్‌లో అబ్బురపరుస్తాడు

కాకుండా జెన్నిఫర్ హడ్సన్ , నక్షత్ర సమిష్టి తారాగణం అకాడమీ అవార్డు, గోల్డెన్ గ్లోబ్ మరియు ఎమ్మీ విజేత ఫారెస్ట్ వైటేకర్ ; మార్లన్ వయాన్స్ ; టోనీ, గ్రామీ మరియు ఎమ్మీ విజేత ఆడ్రా మెక్‌డొనాల్డ్; మరియు బహుళ గ్రామీ-విజేత, అకాడమీ అవార్డు మరియు గోల్డెన్ గ్లోబ్ నామినీ మేరీ జె. బ్లిజ్.

పూర్తి కథనాన్ని ఇక్కడ చదవండి : ట్రైలర్‌ను గౌరవించండి: ఆస్కార్ విజేత జెన్నిఫర్ హడ్సన్ ‘సోల్ రాణి’గా అబ్బురపరిచాడు అరేతా ఫ్రాంక్లిన్ బయోపిక్

కబీర్ బేడి హాలీవుడ్‌లో తన “దివాలా” గురించి ప్రతిబింబిస్తుంది

కబీర్ బేడి ఇటీవల తన ఆత్మకథను విడుదల చేశారు, స్టోరీస్ ఐ మస్ట్ టెల్: ది ఎమోషనల్ జర్నీ ఆఫ్ ఎ నటుడు, మరియు ఈ పుస్తకంలో హాలీవుడ్‌లో “దివాలా” ఎదుర్కొన్న అతని “అవమానకరమైన” సమయం మరియు దాని నుండి “పెరుగుతున్న” మరియు “తనను తాను పునరుత్థానం” చేసే కాలం గురించి నగ్నంగా సన్నిహిత అధ్యాయం ఉంది.

హాంకాంగ్ యొక్క కొత్త సెన్సార్షిప్ ఆదేశం హాలీవుడ్ నిద్రలేని రాత్రులు ఇస్తుంది

“జాతీయ భద్రతకు ముప్పు” అని భావించే ఏ సినిమా అయినా హాంకాంగ్ అధికారులు ప్రకటించారు ఇకపై పంపిణీ నుండి నిషేధించబడింది, ఇది దేశంలోని హాలీవుడ్ సినిమాలను తీవ్రంగా ప్రభావితం చేస్తుంది మరియు బలవంతం చేయవచ్చు చైనీయుల చలనచిత్ర చట్టాలకు అనుగుణంగా ఎన్ని ప్రధాన స్రవంతి యుఎస్ సినిమాలు ఇప్పటికే వంగిపోతున్నాయో, చిత్రనిర్మాతలు వారి కంటెంట్ గురించి పునరాలోచనలో పడ్డారు. వాస్తవానికి, హాంగ్ కాంగ్ యొక్క కొత్త సినిమా విధానం చైనా యొక్క నియమాలను అనుకరిస్తుంది, ఇది ఇప్పటికే దేశంలో మరియు విదేశాలలో సినిమా సృజనాత్మకతను అరికట్టింది మరియు చైనా మరియు హాంకాంగ్ విషయానికి వస్తే, ముఖ్యంగా హాలీవుడ్ వాక్ స్వేచ్ఛను ప్రదర్శించే సామర్థ్యాన్ని ప్రభావితం చేస్తుంది. డాక్యుమెంటరీ ఫ్రంట్.

BTS ‘జంగ్‌కూక్

యొక్క పూజ్యమైన బొమ్మ వెర్షన్లు కొన్ని వారాల క్రితం, మేము జిమిన్ అకా పార్క్ జిమిన్ యొక్క బొమ్మల సంస్కరణలను యాల్‌తో పంచుకున్నాము మరియు ఇప్పుడు, గోల్డెన్ మాక్నే అకా జియోన్ జంగ్‌కూక్‌కు ఇది సమయం కంటే ఎక్కువ ప్రాచుర్యం పొందుతున్నట్లు అనిపిస్తుంది.

పూర్తి కథను ఇక్కడ చదవండి : BTS యొక్క గోల్డెన్ మక్నే అకా జంగ్కూక్ యొక్క ఈ బొమ్మ సంస్కరణలు చాలా హేయమైనవి – జగన్ చూడండి

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్, ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు Instagram .
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

UEFA యూరో 2020, జర్మనీ vs హంగరీ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: 'విరాట్ కోహ్లీ యొక్క చాలా ముఖాలు'

UEFA యూరో 2020, పోర్చుగల్ vs ఫ్రాన్స్ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్

Recent Comments