HomeGENERALనాసాతో ట్విట్టర్ ఎక్స్ఛేంజ్ వైరల్ అయినప్పటికీ కిమ్ కాట్రాల్ అంతరిక్షంలోకి ప్రయాణించడం లేదు

నాసాతో ట్విట్టర్ ఎక్స్ఛేంజ్ వైరల్ అయినప్పటికీ కిమ్ కాట్రాల్ అంతరిక్షంలోకి ప్రయాణించడం లేదు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

నటుడు కిమ్ కాట్రాల్ ఆర్టెమిస్ -1 తో అంతరిక్షంలోకి వెళ్ళడం లేదు, కానీ ఆమె 2013 లో నాసా యొక్క అంతరిక్ష శిబిరానికి వెళ్లి కొన్ని సూట్లను ప్రయత్నించారు. దీని గురించి తెలుసుకోవడానికి మరింత చదవండి.

kim cattrall

చిత్రం: కిమ్ కాట్రాల్ యొక్క ట్విట్టర్

కిమ్ కాట్రాల్ HBO యొక్క సెక్స్ అండ్ ది సిటీ లో సమంతా జోన్స్ పాత్రకు ప్రసిద్ది చెందారు. తారాగణం. నాసాతో ఆసక్తికరమైన మార్పిడి తర్వాత ఈ నటుడు ఇటీవల సోషల్ మీడియాలో ట్రెండింగ్‌లో ఉన్నారు. నాసా మరియు కిమ్ కాట్రాల్ చేసిన ట్వీట్లు ఈ ఏడాది చివర్లో నాసా యొక్క ఆర్టెమిస్ -1 చంద్రుడిని చుట్టుముట్టినప్పుడు నటుడు అంతరిక్షంలోకి ప్రయాణించవచ్చని నెటిజన్లలో ఒక పుకారు పుట్టుకొచ్చింది. ఏదేమైనా, ulation హాగానాల వలె ప్రారంభమైనది నాసా మరియు కిమ్ కాట్రాల్ మధ్య చమత్కారమైన మార్పిడి మాత్రమే కాదు.

కిమ్ కాట్రాల్ అంతరిక్షంలోకి వెళ్ళడం లేదు

ఈ వారం ప్రారంభంలో, కిమ్ కాట్రాల్ మరియు నాసా ట్విట్టర్‌లో ఆసక్తికరమైన పదాల మార్పిడిని కలిగి ఉన్నప్పుడు నెటిజన్లు ఆశ్చర్యపోయారు. జూన్ 14 న నాసా ఒక ట్వీట్ పోస్ట్ చేసి, ఈ ఏడాది చివర్లో ఆర్టెమిస్ -1 చంద్రుడిని రౌండ్ చేసినప్పుడు, దానికి వ్యోమగాములు ఉండరని పంచుకున్నారు. అయితే, దీనికి కేవలం ఒక ప్రయాణీకుడు మరియు ‘చాలా ముఖ్యమైనది’ ఉంటారు. నాసా యొక్క అధికారిక ట్వీట్ ఇలా ఉంది, “ఈ సంవత్సరం చివరలో # ఆర్టెమిస్ ఐ మిషన్ చంద్రుని చుట్టూ ఎగిరినప్పుడు, మీలో ఏ వ్యోమగాములు ఉండరు. కానీ చాలా ముఖ్యమైన ప్రయాణీకుడు ఉంటాడు: మానికిన్. @NASA_Orion కమాండర్ సీటు నుండి మినికిన్ సమయంలో మానికిన్ కంపనాలను రికార్డ్ చేస్తుంది ”ఈ ట్వీట్ పంచుకున్న తరువాత, స్టార్ ట్రెక్ మరియు ది ఆర్విల్లెకు అంకితమైన అభిమాని ఖాతా 1987 కామెడీ మూవీకి ఆండ్రూ మెక్‌కార్తీ సరసన కాట్రాల్ నటించిన మానేక్విన్ . ఇది ఒక డిపార్ట్మెంట్ స్టోర్ బొమ్మ గురించి ప్రాణం పోసుకుంది.

అభిమాని చేసిన ట్వీట్, “బ్రేకింగ్ న్యూస్! Im నాసా యొక్క # ఆర్టెమిస్ I మిషన్‌లో ప్రయాణించడానికి కిమ్‌కాట్రాల్ ఎంపిక చేయబడింది, ఇది ఈ సంవత్సరం చివర్లో చంద్రుని చుట్టూ ఎగురుతుంది. అభినందనలు కిమ్, మీకు మంచి ప్రకంపనలు కోరుకుంటున్నాను! ” కిమ్ కాట్రాల్ కూడా ఈ ట్వీట్‌లో స్పేస్‌సూట్‌లో తనను తాను చిత్రించిన చిత్రాన్ని uke హాగానాలకు మరింత ఆజ్యం పోశాడు. దీంతో ఆమె అంతరిక్షంలోకి వెళుతుందనే నిర్ధారణకు చాలా మంది వెళ్లారు. నాసా కూడా సరదాగా చేరి ట్వీట్ చేసింది, “ఇది మన్నే-రకం కోసం ఒక పెద్ద ఎత్తు.” అయితే, ఆర్టెమిస్ -1 లోని బొమ్మను కిమ్ కాట్రాల్ భర్తీ చేయడం లేదని ది హాలీవుడ్ రిపోర్టర్ ఇచ్చిన నివేదిక ధృవీకరించింది. 2013 లో నాసా యొక్క అంతరిక్ష శిబిరానికి వెళ్ళినందున ఆమెకు అంతరిక్షంలో ప్రయాణించడానికి అవసరమైన కొన్ని నైపుణ్యాలు ఉన్నాయి. అలబామాలోని హంట్స్‌విల్లేలోని యుఎస్ స్పేస్ & రాకెట్ సెంటర్‌లో ఆమె కొంత సమయం గడిపారు, అక్కడ ఆమె కొన్ని సూట్లను ప్రయత్నించారు. నాసాతో కిమ్ కాట్రాల్ యొక్క ట్విట్టర్ మార్పిడిని ఇక్కడ చూడండి.

కిమ్ కాట్రాల్ యొక్క ట్విట్టర్

మరియు జస్ట్ లైక్ దట్ HBO మాక్స్

కిమ్ కాట్రాల్

లో సమంతా పాత్రలో ఇప్పటికీ జ్ఞాపకం ఉంది. సెక్స్ అండ్ ది సిటీ తారాగణం. రెండు సినిమాలకు దారితీసిన పాపులర్ షో రీబూట్‌లో మళ్లీ తెరపైకి వస్తోంది. క్రొత్త రీబూట్ మరియు జస్ట్ లైక్ దట్ అని పిలువబడుతుంది. ఇది వారి 50 వ దశకంలో వారి ప్రేమ, జీవితం మరియు స్నేహాలతో వ్యవహరించే పాత్రలను చూస్తుంది. ప్రదర్శన వీక్షకుల కోసం HBO మాక్స్‌లో ఉంటుంది. అయితే, HBO మాక్స్‌లో మరియు జస్ట్ లైక్ దట్ కిమ్ కాట్రాల్‌ను కలిగి ఉండదు.

చిత్రం: కిమ్ కాట్రాల్ యొక్క ట్విట్టర్

క్రొత్తదాన్ని పొందండి వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి & ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleజోర్డానా బ్రూస్టర్ తనకు ది ఫాస్ట్ మరియు ది ఫ్యూరియస్ నటుడు పాల్ వాకర్ పై ప్రేమ ఉందని వెల్లడించారు
Next articleజమ్మూ & కె: టాప్ ఎల్‌ఇటి ఉగ్రవాది ముదాసిర్ పండిట్, మరో 3 మందిని భద్రతా దళాలు కాల్చి చంపాయి
RELATED ARTICLES

దేవంద్ర ఫడ్నవిస్ సేనా ఎమ్మెల్యే సమ్మతి కోరినప్పటికీ ఒంటరిగా ఎన్నికలలో పోరాడటానికి బిజెపిని విరమించుకున్నారు

మెహుల్ చోక్సిస్ బెయిల్, ఆర్డర్ యాక్సెస్ నిరాకరించడానికి డొమినికా కోర్టు భారతదేశం యొక్క అఫిడవిట్ మీద ఆధారపడింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

దేవంద్ర ఫడ్నవిస్ సేనా ఎమ్మెల్యే సమ్మతి కోరినప్పటికీ ఒంటరిగా ఎన్నికలలో పోరాడటానికి బిజెపిని విరమించుకున్నారు

మెహుల్ చోక్సిస్ బెయిల్, ఆర్డర్ యాక్సెస్ నిరాకరించడానికి డొమినికా కోర్టు భారతదేశం యొక్క అఫిడవిట్ మీద ఆధారపడింది

రిపబ్లిక్ టాప్ 10 ముఖ్యాంశాలు: సిద్దూ దాడి పంజాబ్ ప్రశాంత్ కిషోర్ పవార్‌ను కలిశారు

Recent Comments