HomeGENERALకంగనా రనౌత్ సోదరి రంగోలి చాండెల్స్ యాసిడ్ దాడి తర్వాత యోగా కథను ప్రేరేపించింది

కంగనా రనౌత్ సోదరి రంగోలి చాండెల్స్ యాసిడ్ దాడి తర్వాత యోగా కథను ప్రేరేపించింది

చివరిగా నవీకరించబడింది:

ఆమె సోదరి కంగనా రనౌత్ ద్వారా యోగా యొక్క క్రమశిక్షణను కనుగొన్నప్పుడు రంగోలి చందేల్ యొక్క యాసిడ్ దాడి పునరుద్ధరణకు మలుపు తిరిగింది.

Kangana Ranaut, Rangoli Chandel

చిత్రం- కంగనా రనౌత్ / ఫేస్బుక్

అంతర్జాతీయ యోగా దినోత్సవం 2021 సందర్భంగా, బాలీవుడ్ నటి కంగనా రనౌత్ యోగాను క్రమశిక్షణగా గౌరవించడం వెనుక గల కారణాన్ని తెరిచి, తన సోదరి రంగోలి చందేల్ కోలుకున్న తర్వాత ఆమె యాసిడ్ దాడి గురించి పంచుకున్నారు. ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి తీసుకెళ్లి, కంగనా రనౌత్ తన సోదరి మరియు ఆమె కుటుంబం యోగా సాధన చేస్తున్న ఫోటోను పోస్ట్ చేసి, రంగోలి యొక్క శారీరక మరియు మానసిక పరివర్తన వెనుక కథను వెల్లడించారు.

“రంగోలికి చాలా ఉత్తేజకరమైన యోగా కథ ఉంది, రోమియో రోంగోలిపై యాసిడ్ విసిరింది మూడవ డిగ్రీ కాలిన గాయాలతో, ఆమె ముఖం సగం కాలిపోయింది, ఒక కన్ను దృష్టి కోల్పోయింది, ఒక చెవి కరిగి, రొమ్ము తీవ్రంగా దెబ్బతింది, ఆమె 2-3 సంవత్సరాలలో 53 శస్త్రచికిత్సలు చేయవలసి వచ్చింది “అని కంగనా పంచుకున్నారు.

తన సోదరి మానసిక ఆరోగ్యంపై యాసిడ్ దాడి ప్రభావం గురించి మాట్లాడుతూ కంగనా, “… నా పెద్ద ఆమె మాట్లాడటం మానేసినందున ఆమె మానసిక ఆరోగ్యం ఆందోళన చెందింది, అవును ఏమి జరిగినా ఆమె ప్రతి మాటను ఖాళీగా చూస్తూ ఉండదు, ఆమె ఒక వైమానిక దళ అధికారితో నిశ్చితార్థం చేసుకుంది మరియు యాసిడ్ దాడి తర్వాత ఆమె ముఖాన్ని చూసినప్పుడు అతను వెళ్ళిపోయాడు మరియు తిరిగి రాలేదు, అప్పుడు కూడా ఆమె కన్నీరు పెట్టలేదు, ఆమె ఒక్క మాట కూడా మాట్లాడలేదు, వైద్యులు ఆమె షాక్ స్థితిలో ఉన్నారని నాకు చెప్పారు, వారు ఆమెకు చికిత్సలు ఇచ్చారు మరియు మానసిక సహాయం కోసం మందులు వేశారు, కానీ ఏమీ సహాయం చేయలేదు. “

‘ప్రతి ప్రశ్నకు యోగా సమాధానం’: కంగనా

ఆమె సోదరి కంగనా ద్వారా యోగా క్రమశిక్షణను కనుగొన్నప్పుడు రంగోలి చందేల్ పునరుద్ధరణకు మలుపు తిరిగింది. తన నిరాశలో, కంగనా తన సోదరిని ప్రతిచోటా తనతో పాటు తన యోగా క్లాసులకు కూడా తీసుకువెళ్ళిందని వెల్లడించింది. “ఆ సమయంలో నాకు 19 సంవత్సరాల వయస్సు లేదు, నేను నా గురువు సూర్య నారాయణ్‌తో కలిసి యోగా చేసాను మరియు కాలిన గాయాలు మరియు మానసిక గాయాలతో బాధపడుతున్న రోగులకు రెటీనా మార్పిడి కోలుకోవడం మరియు దృష్టి కోల్పోవడం వంటివి కూడా సహాయపడతాయని నాకు తెలియదు … ఆమె నాతో మాట్లాడాలని నేను తీవ్రంగా కోరుకున్నాను, అందువల్ల నేను ఆమెను నా యోగా తరగతులకు కూడా తీసుకువెళ్ళాను, “అని ఆమె చెప్పింది.

“ఆమె యోగాభ్యాసం చేయడం ప్రారంభించింది మరియు నేను ఆమెలో నాటకీయ పరివర్తనను చూశాను. ఆమె స్పందించడం మాత్రమే కాదు ఆమె నొప్పి మరియు నా కుంటి జోకులు కానీ ఆమె కోల్పోయిన దృష్టిని ఒక కంటిలో తిరిగి పొందాయి… .. యోగా మీకు ఎప్పుడైనా వచ్చే ప్రతి ప్రశ్నకు (కష్టాలకు) సమాధానం, మీరు ఇంకా అవకాశం ఇచ్చారా? ” క్వీన్ నటి అడిగింది.

కంగనా రనౌత్ మరియు ఆమె సోదరిని చదవండి యోగా డే 2021 న ప్రయాణం.

క్రొత్తదాన్ని పొందండి వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleమెహుల్ చోక్సిస్ బెయిల్, ఆర్డర్ యాక్సెస్ నిరాకరించడానికి డొమినికా కోర్టు భారతదేశం యొక్క అఫిడవిట్ మీద ఆధారపడింది
Next articleదేవంద్ర ఫడ్నవిస్ సేనా ఎమ్మెల్యే సమ్మతి కోరినప్పటికీ ఒంటరిగా ఎన్నికలలో పోరాడటానికి బిజెపిని విరమించుకున్నారు
RELATED ARTICLES

దేవంద్ర ఫడ్నవిస్ సేనా ఎమ్మెల్యే సమ్మతి కోరినప్పటికీ ఒంటరిగా ఎన్నికలలో పోరాడటానికి బిజెపిని విరమించుకున్నారు

మెహుల్ చోక్సిస్ బెయిల్, ఆర్డర్ యాక్సెస్ నిరాకరించడానికి డొమినికా కోర్టు భారతదేశం యొక్క అఫిడవిట్ మీద ఆధారపడింది

రిపబ్లిక్ టాప్ 10 ముఖ్యాంశాలు: సిద్దూ దాడి పంజాబ్ ప్రశాంత్ కిషోర్ పవార్‌ను కలిశారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

దేవంద్ర ఫడ్నవిస్ సేనా ఎమ్మెల్యే సమ్మతి కోరినప్పటికీ ఒంటరిగా ఎన్నికలలో పోరాడటానికి బిజెపిని విరమించుకున్నారు

మెహుల్ చోక్సిస్ బెయిల్, ఆర్డర్ యాక్సెస్ నిరాకరించడానికి డొమినికా కోర్టు భారతదేశం యొక్క అఫిడవిట్ మీద ఆధారపడింది

రిపబ్లిక్ టాప్ 10 ముఖ్యాంశాలు: సిద్దూ దాడి పంజాబ్ ప్రశాంత్ కిషోర్ పవార్‌ను కలిశారు

Recent Comments