HomeENTERTAINMENTజాస్మిన్ భాసిన్ & విక్కీ కౌషల్ నటించిన నెట్‌ఫ్లిక్స్ షో గురించి అలీ గోని బస్ట్స్...

జాస్మిన్ భాసిన్ & విక్కీ కౌషల్ నటించిన నెట్‌ఫ్లిక్స్ షో గురించి అలీ గోని బస్ట్స్ నకిలీ కాల్; వివరాలు లోపల

bredcrumb

bredcrumb

|

కొద్ది రోజుల క్రితం, జాస్మిన్ భాసిన్ బాలీవుడ్ నటుడు విక్కీ కౌషల్ తప్ప మరెవరితోనూ స్క్రీన్ స్థలాన్ని పంచుకోబోతున్నట్లు నివేదికలు పేర్కొన్నాయి రాబోయే నెట్‌ఫ్లిక్స్ ప్రదర్శన. సరే, ఈ వార్త వెలువడిన తరువాత, నాగిన్ నటి అభిమానులు తమ ఉత్సాహాన్ని సోషల్ మీడియాలో పంచుకున్నారు. ఏదేమైనా, జాస్మిన్ భాసిన్ యొక్క ప్రియుడు అలీ గోని ఇటీవల ఈ ప్రాజెక్టుతో అనుబంధించబడిన నకిలీ కాస్టింగ్ కాల్‌ను విరమించుకోవడంతో ఈ వార్త అబద్ధమని తేలింది.

ది యే హై మొహబ్బతేన్ నటుడు ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి వెళ్లి ఒక ఫోటోను పంచుకున్నారు నెట్‌ఫ్లిక్స్ ప్రదర్శనలో సహాయక పాత్రల కోసం కాస్టింగ్ కాల్. తన ఎక్స్‌పోజింగ్ పోస్ట్‌లో, తన లేడీ లవ్ విక్కీ కౌషల్‌తో కలిసి ఒక ప్రాజెక్ట్‌ను చేజిక్కించుకున్నట్లు కాస్టింగ్ కాల్ పేర్కొన్నట్లు నటుడు వెల్లడించాడు. సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్న ఈ పోస్టర్ వారు షోలో కీలక పాత్రల కోసం కాలేజీకి వెళ్ళే అబ్బాయిల కోసం చూస్తున్నారని చూపిస్తుంది.

బిగ్ బాస్ 14 యొక్క సోనాలి ఫోగాట్: ప్రజలు అలీ గోని తీసుకొని నన్ను ట్రోల్ చేయడానికి ప్రయత్నిస్తారు పేరు

అలీ గోని దాని స్క్రీన్ షాట్‌ను పంచుకుని, “ఫేక్. గైస్ బీ అవేర్ ఫ్రమ్ ఈ రకమైన మోసాల నుండి” అని క్యాప్షన్ పెట్టారు. అతని దిగ్భ్రాంతికరమైన వెల్లడి జాస్మిన్ అభిమానులను హృదయ విదారకంగా వదిలివేసింది. బాగా, వినోద పరిశ్రమలో నకిలీ కాస్టింగ్ కాల్ సమస్యలు కొత్తవి కావు. చాలా మంది actors త్సాహిక నటులు ఇలాంటి వాటికి బలైపోతారు మరియు వారి కెరీర్ ప్రారంభంలో అనేక సమస్యలను ఎదుర్కొంటారు.

COVID-19 నుండి కోలుకునే సమస్యలపై అలీ గోని: 15 నిమిషాల కన్నా ఎక్కువ నడవలేరు

జాస్మిన్ భాసిన్ మరియు అలీ గోని గురించి మాట్లాడుతూ, వీరిద్దరూ బిగ్ బాస్ 14 ఇల్లు. ఈ జంట అందరికీ నచ్చింది మరియు రాహుల్ వైద్య వారిపై ‘అలీ’ పాటను కూడా రూపొందించారు, దీనిని ఆయన ఇటీవల యూట్యూబ్‌లో విడుదల చేశారు. జాస్లీ అభిమానులు వారి పెళ్లి కోసం ఎదురు చూస్తున్నారు, అయినప్పటికీ, జాస్మిన్ మరియు అలీ ప్రస్తుతం తమ పని కట్టుబాట్లపై దృష్టి సారించారు. బాగా, అభిమానులు వారి గురించి కొన్ని ఆసక్తికరమైన నవీకరణలను పొందాలని ఆశిస్తున్నారు!

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: మంగళవారం, జూన్ 22 , 2021, 17:16

ఇంకా చదవండి

Previous articleఏమిటి! ఈ బాలీవుడ్ నటుడితో తన వివాహాన్ని పరిష్కరించుకోవాలని ప్రియాంక చోప్రా కుటుంబం కోరింది
Next articleశిల్పా శెట్టి తన జీవితంలో ఎదుగుదల గురించి తెరుస్తుంది; 'అంతా ఉత్తమంగా జరుగుతుంది'
RELATED ARTICLES

కార్డి బి ఫాస్ట్ మరియు ఫ్యూరియస్ 10 లో ఉంటుందని విన్ డీజిల్ ధృవీకరించింది

ఫ్రెండ్స్ నుండి గున్థెర్ అయిన జేమ్స్ మైఖేల్ టైలర్ 2018 నుండి స్టేజ్ 4 ప్రోస్టేట్ క్యాన్సర్‌తో పోరాడుతున్నాడు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇది జరిగినట్లు

యుజ్వేంద్ర చాహల్ వారి ఆరు నెలల వార్షికోత్సవం సందర్భంగా భార్య ధనశ్రీ వర్మ కోసం లవ్లీ-డోవే సందేశాన్ని పంచుకున్నారు – తనిఖీ చేయండి

Recent Comments