HomeGENERAL2021 జూన్ 21 నుండి 27 వరకు వారపు జాతకం: ఈ వారం మీ కోసం...

2021 జూన్ 21 నుండి 27 వరకు వారపు జాతకం: ఈ వారం మీ కోసం ఏమి ఉందో తెలుసుకోండి

మీ కోసం వారానికి ఒక గైడ్ ఇక్కడ ఉంది. జూన్ 21-27 వరకు ఇది మీ సూచన.

ఈ వారం కొన్ని ముఖ్యమైన గ్రహ రవాణా జరుగుతుంది. జూన్ 20 న, బృహస్పతి కుంభం సంకేతంలో తిరోగమనం అయ్యింది మరియు ఈ వారంలో దాని సానుకూల ప్రభావం మన జీవితాల్లో బలంగా కనిపిస్తుంది. జూన్ 22 న, శుక్రుడు క్యాన్సర్ యొక్క వ్యక్తీకరణ మరియు సృజనాత్మక సంకేతానికి వెళ్తాడు. ఇది మన ప్రస్తుత సంబంధాలను పునర్నిర్వచించటానికి మరియు పరస్పర ప్రేమ మరియు ఆప్యాయతను పెంచడానికి సహాయపడుతుంది. అన్ని రాశిచక్ర గుర్తుల కోసం వారం ఎలా విప్పుతుందనే దానిపై అంతర్దృష్టులు క్రిందివి:

ఇక్కడ ఒక గైడ్ ఉంది మీ కోసం వారం ముందు. జూన్ 21-27 వరకు ఇది మీ సూచన.

ARIES

ఈ వారం మీరు మీ కోరికలు మరియు అంచనాలను తీర్చగలుగుతారు. ఆర్థికంగా, మీరు సమస్యలను ఎదుర్కోరు మరియు ఖర్చులు అదుపులో ఉంటాయి. అవసరమైనప్పుడు మీ స్నేహితులు మద్దతుగా ఉంటారు. మీరు విదేశీ దేశంలో లాభం పొందే అవకాశం ఉంది. విదేశాలకు వెళ్లడానికి ఇష్టపడే వారు అవకాశం పొందవచ్చు. మీరు మీ ఇంటిని పునరుద్ధరించడానికి ప్లాన్ చేయవచ్చు. వ్యక్తిగత జీవితంలో, మీ భాగస్వామితో కొంత కమ్యూనికేషన్ అంతరం ఉండవచ్చు, అది అపార్థానికి దారితీస్తుంది. వివాహితులు కుటుంబాన్ని ప్లాన్ చేసుకోవచ్చు. మీ పెద్ద తోబుట్టువులు మీకు మద్దతు ఇస్తారు మరియు వారి మార్గదర్శకత్వం మీ విజయానికి అమూల్యమైనదని రుజువు చేస్తుంది. విద్యార్థులు తాత్కాలికంగా దృష్టిని కోల్పోతారు. ఆరోగ్యంగా, మీరు ఆరోగ్యంగా మరియు ఆరోగ్యంగా ఉంటారు.

వారం చిట్కా: కమ్యూనికేషన్ అంతరాన్ని నివారించండి

వృషభం

ఈ వారంలో, మీరు మీ సృజనాత్మక భాగాన్ని అన్వేషించడానికి ఆసక్తి చూపుతారు , దాని ఫలితంగా, మీకు క్రొత్తదాన్ని సృష్టించాలనే కోరిక ఉంటుంది. అయితే, ఈ సమయంలో చాలా ప్రతిష్టాత్మకంగా ఉండకుండా ఉండండి. ఏ కొత్త ప్రాజెక్ట్ను ప్రారంభించవద్దు లేదా మీ ఉద్యోగాన్ని మార్చవద్దు. వ్యాపారవేత్తలకు, వ్యాపారాన్ని విస్తరించడానికి కొత్త అవకాశాలు ఉంటాయి. మీ తోబుట్టువులతో మీ సంబంధం ప్రోత్సాహకరంగా ఉంటుంది మరియు మీకు కుటుంబ సభ్యులతో నాణ్యమైన పరస్పర చర్య ఉంటుంది. మీరు మీ సంబంధంలో లోతుగా పాల్గొంటారు లేదా మీ భాగస్వామి నుండి unexpected హించని ఆశ్చర్యాన్ని పొందుతారు. మీ ఇంట్లో శుభ కార్యక్రమాలు జరుపుకోవచ్చు. విద్యార్థులు తమ చదువులపై ఎక్కువ దృష్టి పెట్టగలుగుతారు. గొంతు ఇన్ఫెక్షన్ల గురించి జాగ్రత్త వహించండి.

వారం చిట్కా: మీ సృజనాత్మక వైపు అన్వేషించండి

జెమిని

వారంలో, మీరు మీ కుటుంబంతో ఆనందకరమైన సమయాన్ని పొందుతారు. మీలో కొందరు వివేకవంతమైన పెట్టుబడుల ద్వారా సంపదలో గణనీయమైన లాభం పొందుతారు. ప్రొఫెషనల్ ముందు, మీరు క్రొత్త అవకాశాన్ని పొందవచ్చు, కానీ కొంత ఆలస్యం జరగవచ్చు కాబట్టి ఓపికగా ఉండాలని సలహా ఇస్తారు. విద్యార్థులు తమ మార్గంలో ఏవైనా అడ్డంకులు తొలగిపోతున్నందున వారు అదృష్టవంతులుగా ఉంటారు. మీ సంబంధ స్థితిలో అనుకూలమైన మార్పులను మీరు ఆశించవచ్చు. వృత్తిపరంగా, మీరు క్రొత్త వ్యక్తులతో సన్నిహితంగా ఉంటారు మరియు మీరు కూడా ప్రయాణించే అవకాశం ఉంది. ఆరోగ్యంగా, మీరు బలహీనంగా అనిపించవచ్చు, అందువల్ల మీరు హైడ్రేటెడ్ గా ఉండి, మీ నీటి తీసుకోవడం పెంచమని సలహా ఇస్తారు.

వారం చిట్కా: రోగిగా ఉండండి

క్యాన్సర్

ఈ వారంలో , మీరు మీ మేధో సామర్థ్యాలను మెరుగుపరుస్తారు మరియు మీరు చేయాలనుకుంటున్న పనిని కూడా మీరు నిర్ణయిస్తారు. ఆర్థికంగా, మీరు ఖర్చుతో కూడుకున్న అవకాశం ఉంది, కాబట్టి మిమ్మల్ని ఇబ్బందుల్లోకి నెట్టే విషయాల నుండి దూరంగా ఉండండి. అలాగే, సరైన మార్గదర్శకత్వంతో మీ డబ్బును పెట్టుబడి పెట్టాలని సూచించారు. భీమా నుండి ప్రయోజనాలు ఉండవచ్చు. వృత్తిపరంగా, మీరు అంతర్జాతీయ సహకారాల నుండి ప్రయోజనం పొందవచ్చు. వాణిజ్యం మరియు భాగస్వామ్యానికి ఇది అనుకూలమైన కాలం. మీరు ఆస్తిలో ఏదైనా పెట్టుబడులు పెట్టినట్లయితే, మీరు గణనీయమైన మొత్తంలో లాభం పొందవచ్చని ఆశిస్తారు. వివాహం చేసుకున్న వారు కొన్ని వివాదాల ద్వారా వెళ్ళవచ్చు. కాలేయం మరియు కడుపుకు సంబంధించిన ఆరోగ్య సమస్యలు మిమ్మల్ని బాధపెడతాయి.

వారం చిట్కా: అనవసరమైన వాటికి దూరంగా ఉండండి ఖర్చులు

LEO

మీలో విదేశాలకు వెళ్లడానికి ఇష్టపడేవారు పొందుతారు ఈ వారం గ్రీన్ లైట్. పని చేసే నిపుణులు విదేశీ ప్రదేశంతో అనుసంధానించబడిన కొత్త ప్రాజెక్టులను పొందవచ్చు. వ్యాపారవేత్తల కోసం, కొత్త భాగస్వామ్యాలు మరియు సహకారాల కోసం ఇది అనుకూలమైన సమయం. కస్టమర్ సముపార్జన వేగవంతం అవుతుంది. ఆర్థిక రంగంలో, మీ ఆర్థిక విషయాలపై శ్రద్ధ వహించండి మరియు వాటిని తగ్గించండి. లాభం వచ్చే అవకాశం ఉంది, కానీ ఖర్చు కూడా పెరుగుతూనే ఉంటుంది. వ్యక్తిగత స్థాయిలో, మీ స్వాతంత్ర్యాన్ని కొంచెం ఎక్కువగా నొక్కిచెప్పాలని మీరు కోరుకుంటారు, ఇది మీ ప్రియమైనవారితో అనవసరమైన తగాదాలకు దారితీస్తుంది. మీలో కొందరు ఈ కాలంలో ముడి కట్టాలని ఆశిస్తారు.

వారం చిట్కా: కొత్త ప్రారంభాలు కార్డులపై

VIRGO

ఈ వారంలో, మీకు సలహా ఇవ్వబడుతుంది మానసికంగా మరియు శారీరకంగా బలంగా ఉండటానికి ఇది సవాలు పరిస్థితులను పరిష్కరించడంలో మీకు సహాయపడుతుంది. వృత్తిపరంగా, సహోద్యోగుల సహకారం కారణంగా మీరు పని వాతావరణంలో ఒత్తిడిని ఎదుర్కొంటారు. అదే సమయంలో, పోటీదారులు కూడా మిమ్మల్ని సద్వినియోగం చేసుకోవచ్చు. ఆర్థికంగా, మీరు ఆదాయంలో స్థిరమైన పెరుగుదలను అనుభవిస్తారు. దేశీయ ముందు, మీరు మీ కుటుంబ సంబంధాల గురించి కొంచెం ఒత్తిడికి గురవుతారు. మీ మంచి సగం తో ఎలాంటి గొడవలకు పాల్పడకండి, లేకపోతే అది స్నోబాల్ పెద్ద వివాదానికి దారితీస్తుంది. ఆరోగ్య రంగంలో, మీరు రక్తంలో చక్కెర మరియు బరువు పెరగడానికి సంబంధించిన కొన్ని సమస్యలను ఎదుర్కొంటారు.

వారం చిట్కా: మానసికంగా బలంగా ఉండండి

లిబ్రా

ఈ వారం నిరూపించగలదు మానసికంగా పరీక్షించడం. ఆర్థికంగా, మీరు నిధుల కొరతను ఎదుర్కొంటారు మరియు ఖర్చులు పెరుగుతూనే ఉంటాయి. వృత్తిపరంగా, మీకు తీవ్రమైన షెడ్యూల్ ఉంటుంది మరియు పనితో లోడ్ అవుతుంది. వాయిదా వేయవద్దు, లేకపోతే పరిస్థితి అదుపు తప్పదు. ఏ రకమైన ulation హాగానాలు మరియు జూదాలకు దూరంగా ఉండండి, ఎందుకంటే స్టాక్ మార్కెట్లో ఎలాంటి అధిక-రిస్క్ పెట్టుబడి మీ అంచనా ప్రకారం లాభం ఇవ్వకపోవచ్చు. వివాహితులు తమ కుటుంబాన్ని ప్రారంభించడానికి ప్లాన్ చేయవచ్చు. మీలో ఒంటరిగా ఉన్నవారు వారి శృంగార జీవితాన్ని ఆనందిస్తారు మరియు మీ ప్రియమైనవారితో నాణ్యమైన సమయాన్ని గడపగలుగుతారు. విద్యార్థులు తమ చదువులపై దృష్టి పెట్టడం కష్టం. కడుపు సంబంధిత సమస్యల పట్ల జాగ్రత్త వహించండి.

వారం చిట్కా: ula హాజనిత పెట్టుబడులను నివారించండి

స్కార్పియో

ఈ వారంలో, మీరు ఆసక్తిగా ఉంటారు మరియు క్రొత్త విషయాలను అన్వేషించాలనుకుంటున్నారు . భవిష్యత్తులో స్థిరమైన కెరీర్ మార్గాన్ని నిర్ధారించడానికి మీ ప్రస్తుత నైపుణ్యాలు మరియు ప్రతిభను మెరుగుపరిచే మార్గాలను చూడటం మంచిది. మీరు కూడా ఆధ్యాత్మిక కార్యకలాపాల వైపు మొగ్గు చూపుతారు మరియు అవసరమైనప్పుడు ఇతరులకు సహాయం చేయాలనుకుంటున్నారు. ఇంటి పునరుద్ధరణ నిర్వహించడానికి ఈ కాలం అనుకూలంగా ఉంటుంది. క్రొత్త ఉత్పత్తి శ్రేణిని లేదా సేవను జోడించాలనుకునే వ్యాపారవేత్తలు అలా చేయవచ్చు. మీ తల్లి ఆరోగ్యం క్షీణిస్తుంది, ఇది మీ మనశ్శాంతికి భంగం కలిగిస్తుంది. మీ జీవిత భాగస్వామితో సంబంధాలు సహాయపడతాయి. మీ పిల్లలు వారి అసాధారణ పనితీరుతో మిమ్మల్ని ఆశ్చర్యపరుస్తారు. మీరు చర్మ సంక్రమణతో బాధపడవచ్చు.

వారం చిట్కా: మీ మీద పని చేయండి

సాగిటారియస్

ఇది మీకు సంభవించే వారం అవుతుంది. చాలా అవకాశాలు మీకు వస్తాయి మరియు మీరు ఒకే సమయంలో బహుళ పరిస్థితులను నిర్వహించడంలో బిజీగా ఉంటారు. మీ మార్గంలో కొత్త ఉద్యోగ ఆఫర్ రావచ్చు, ఇది భవిష్యత్తులో మీకు బాగా ఉపయోగపడుతుంది. మీరు క్రొత్త పత్రాలపై సంతకం చేయవలసి ఉంటుంది. కార్డ్‌లలో స్వల్ప-దూర యాత్ర మీకు ప్రయోజనకరంగా ఉంటుంది. ఆర్థికంగా, మీరు మీ ఖర్చులను చక్కగా నిర్వహించగలుగుతారు. వ్యక్తిగత ముందు, మీ చిన్న తోబుట్టువులతో మీ సంబంధాలు వారితో కొంత అభిప్రాయ భేదం కారణంగా నష్టపోవచ్చు. ఏవైనా సమస్యలు రాకుండా ఉండటానికి మీ జీవిత భాగస్వామితో మీ కమ్యూనికేషన్‌ను మెరుగుపరచండి. ఉన్నత విద్య కోసం వెళ్ళడానికి ప్రణాళికలు వేసే విద్యార్థులు కొన్ని అడ్డంకులను ఎదుర్కోవచ్చు.

వారం చిట్కా: ఒక చిన్న ప్రణాళిక ట్రిప్

CAPRICORN

ఈ వారం, మీరు సంతృప్తి చెందుతారు మరియు ఇష్టపడతారు మీ కృషికి ప్రశంసలు. ఆర్థికంగా, మీ జీవితంలో స్థిరత్వం ఉంటుంది మరియు ఇటీవలి పెట్టుబడుల నుండి లాభం పొందుతారు. ఒత్తిడి మరియు గందరగోళం వారిని కలవరపెడుతుండటంతో విద్యార్థులు మరింత కష్టపడాల్సి ఉంటుంది. మీరు ఆధ్యాత్మిక కార్యకలాపాల్లో పాల్గొనడానికి ఎక్కువ మొగ్గు చూపుతారు. మీ ప్రయత్నాలు బాగా గుర్తించబడటం వలన మీలో కళ మరియు సృజనాత్మకత రంగంలో పనిచేసేవారు కూడా ప్రయోజనం పొందే అవకాశం ఉంది. మీలో వివాహ జీవితంలో సమస్యలు ఎదుర్కొంటున్న వారు ఇప్పుడు మెరుగుదల చూడటం ప్రారంభిస్తారు. ఒంటరి వ్యక్తులు వారి జీవితంలో ప్రత్యేకమైన వారిని కలుస్తారు. ఆరోగ్యంగా, మిమ్మల్ని చురుకుగా మరియు ఆరోగ్యంగా ఉంచడానికి సాధారణ నడకలకు వెళ్ళమని సలహా ఇస్తారు.

వారం చిట్కా: సంబంధాలు మెరుగుపడతాయి

అక్వేరియస్

ఈ వారంలో, మీరు మీ లక్ష్యాలను సాధించడానికి తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తుంది. కొన్ని సమయాల్లో, మీకు స్వీయ సందేహాలు ఉండవచ్చు. మీ ఆదాయాన్ని పెంచడానికి కొత్త అవకాశాలు వస్తాయి. మీరు మీ పరిచయాల ద్వారా కొన్ని ఫ్రీలాన్సింగ్ పనిని చేస్తారు, అది మిమ్మల్ని బిజీగా ఉంచుతుంది. మీ వ్యయం పెరిగే అవకాశం ఉంది, అందువల్ల మీ పొదుపులను తదనుగుణంగా ప్లాన్ చేయండి. వివాహం చేసుకున్న వారికి స్థిరమైన సంబంధం ఉంటుంది. సంబంధంలోకి ఎటువంటి ఒత్తిడి రాకుండా ఉండటానికి మీ ప్రియమైనవారితో నాణ్యమైన సమయాన్ని ప్లాన్ చేయండి. శృంగార సంబంధంలో ఉన్నవారు కుటుంబానికి సంబంధించిన విషయాల వల్ల కొంత అసహ్యకరమైన పరిస్థితిని ఎదుర్కొంటారు. ఆరోగ్య రంగంలో, కడుపుకు సంబంధించిన అంటువ్యాధులు రావచ్చు కాబట్టి మీరు జాగ్రత్తగా ఉండాలి.

వారం చిట్కా: మిమ్మల్ని మీరు అనుమానించవద్దు

మీనం

ఈ వారం , మీ పనిలో మీకు ప్రయోజనాలు ఉంటాయి. ఆర్థికంగా, మీరు మంచి లాభం పొందవచ్చు మరియు మీ ఖర్చు కూడా నియంత్రించబడుతుంది. పోటీ కంటే ముందంజలో ఉండటానికి మీ స్వంత పని రంగంలో మిమ్మల్ని మీరు మెరుగుపరుచుకోవడంపై దృష్టి పెట్టాలని మీకు సలహా ఇస్తారు. ఈ సమయం విద్యార్థులకు అనుకూలంగా ఉంటుంది ఎందుకంటే వారు అధ్యయనాలపై మంచి దృష్టి పెట్టగలుగుతారు మరియు వారి పనితీరును మెరుగుపరుస్తారు. మీలో కొందరు కొత్త ప్రేమ సంబంధాన్ని అనుభవించవచ్చు, అది స్ఫూర్తిదాయకంగా ఉంటుంది. మరోవైపు, ఈ వారంలో వివాహితుల జీవితం కూడా సున్నితంగా ఉంటుంది. కుటుంబంలో ఆస్తి సంబంధిత వివాదం ఉండవచ్చు, దానిని వ్యూహాత్మకంగా నిర్వహించాల్సిన అవసరం ఉంది. ఆరోగ్యంగా, పూర్తి వైద్య పరీక్షలు పూర్తి చేసుకోండి.

వారం చిట్కా: మీ నైపుణ్యాలను పదును పెట్టండి

ఇంకా చదవండి

Previous articleరేపు ఒడిశాలో ప్రచార మోడ్‌లో కోవిడ్ -19 టీకాలు వేయడం
Next articleఖర్చుతో కూడుకున్న సాంకేతిక పరిజ్ఞానం ఉన్నప్పటికీ 5 జి నెట్‌వర్క్ సవాళ్లను ఎదుర్కొంటుంది: ఇక్కడ ఎందుకు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

AMD RDNA2 GPU తో శామ్‌సంగ్ ప్రాసెసర్ జూలైలో ప్రారంభించనుంది

నెట్‌ఫ్లిక్స్ చిట్కాలు మరియు ఉపాయాలు: మీ అతిగా చూసే అనుభవాన్ని మార్చే ఐదు హక్స్

Recent Comments