HomeGENERALబిజెపి జెన్ సెక్సీ ప్రభుత్వ పనిని అంచనా వేస్తున్నందున బిఎస్వై ఉల్లాసంగా ఉంది

బిజెపి జెన్ సెక్సీ ప్రభుత్వ పనిని అంచనా వేస్తున్నందున బిఎస్వై ఉల్లాసంగా ఉంది

రచన: ఎక్స్‌ప్రెస్ న్యూస్ సర్వీస్ | బెంగళూరు |
నవీకరించబడింది: జూన్ 19, 2021 5:45:23 ఉద

కర్ణాటకకు రెండు రోజుల సందర్శన బిఎస్ యెడియరప్ప నేతృత్వంలోని ప్రభుత్వానికి అంచనా వేయడానికి బిజెపి రాష్ట్ర ప్రధాన కార్యదర్శి అరుణ్ సింగ్ శుక్రవారం ముగిసింది, ముఖ్యమంత్రి పైచేయి సాధించినట్లు అనిపించింది రాష్ట్రంలో నాయకత్వ మార్పు కోసం ఒక కేసును నిర్మించడానికి సింగ్ సందర్శనను ఉపయోగించటానికి నాయకుల యొక్క ఒక విభాగం చేసిన ప్రయత్నాలకు వ్యతిరేకంగా.

“నాయకత్వ మార్పు గురించి చర్చ జరగలేదు . యెడియరప్ప మా నాయకుడని మేము నిర్ణయించుకున్నాము. ఇది చాలాసార్లు నొక్కిచెప్పబడినప్పటికీ, నాయకత్వ మార్పుల సమస్య ఎందుకు పెరుగుతుందో మాకు అర్థం కాలేదు, ”అని రాష్ట్ర రెవెన్యూ మంత్రి ఆర్ అశోక్ సింగ్ సమక్షంలో జరిగిన బిజెపి కోర్ కమిటీ సమావేశం తరువాత మీడియా సమావేశంలో అన్నారు.

బెంగళూరులోని బిజెపి కార్యాలయంలో జరిగిన సమావేశం ముగింపులో, యడియురప్ప ప్రాంగణం నుండి బయలుదేరినప్పుడు తన సంతకం విజయ చిహ్నాన్ని aving పుతూ బయటపడ్డాడు.

ఆయన మీడియాతో క్లుప్తంగా మాట్లాడారు కాని నాయకత్వ సమస్యపై వ్యాఖ్యానించలేదు. బదులుగా, కావేరి నదీ పరీవాహక ప్రాంతంలో రాష్ట్రం ప్రతిపాదించిన ప్రాజెక్టుపై తమిళనాడుతో జరిగిన వివాదంలో రాష్ట్ర నీటి హక్కులను పరిరక్షించాలని తమ ప్రభుత్వం భావిస్తోందని ఆయన ఒక ప్రకటన చేశారు.

“ప్రభుత్వంలో ఎలాంటి గందరగోళం లేదు. మీడియా తప్పుదారి పట్టిస్తోంది. గతంలో నాకు వ్యతిరేకంగా మాట్లాడిన కొంతమంది బహిరంగంగా విషయాలు చెప్పారు. ఫిర్యాదు చేయడానికి అవకాశం రాష్ట్ర ఇన్‌ఛార్జి ఎవరికీ ఇవ్వలేదు. మనమందరం ఒకటిగా పనిచేస్తున్నాం ”అని బిజెపి ఎమ్మెల్సీ హెచ్ విశ్వనాథ్ ఆరోపించిన తరువాత రాష్ట్రం అవినీతిలో మునిగిపోయింది.

“ ఆరోపణలు అన్నీ నిరాధారమైనవి, రాష్ట్రంలో నీటిపారుదల ప్రాజెక్టులను ప్రదానం చేయడానికి విశ్వనాథ్ చేసిన వ్యాఖ్యలకు ప్రతిస్పందనగా ముఖ్యమంత్రి చెప్పారు.

శుక్రవారం జరిగిన ప్రధాన కమిటీ సమావేశం తరువాత బిజెపి ప్రధాన కార్యదర్శి సింగ్ పార్టీ అభివృద్ధికి అనేక కార్యక్రమాలు చేపట్టాలని, ఇద్దరు లేదా ముగ్గురు ఎమ్మెల్యేలు మాత్రమే ప్రభుత్వంపై ఫిర్యాదు చేశారని ఆయన రాష్ట్ర యూనిట్‌ను ఆదేశించారు. బిజెపి ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా బహిరంగంగా మాట్లాడే శాసనసభ్యులపై కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలని ఆదేశాలు జారీ చేసినట్లు సింగ్ అన్నారు.

“పార్టీ నాయకులందరూ ప్రతిపక్ష కాంగ్రెస్‌పై దృష్టి పెట్టాలి మరియు దాని నాయకులు వాస్తవంగా ఉనికిలో లేనప్పటికీ. ప్రభుత్వ మంచి పనిని హైలైట్ చేయాలి ”అని సింగ్ అన్నారు.

కర్ణాటకకు చెందిన ఎమ్మెల్యే బిజెపి జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి సిటి రవి, కొనసాగడాన్ని వ్యతిరేకిస్తున్నట్లు భావించారు. రాష్ట్రంలో ప్రస్తుతం ఉన్న నాయకత్వం, బిజెపి అవినీతి పట్ల సహనం లేని సూత్రప్రాయమైన పార్టీ అన్నారు.

“ప్రధానమంత్రి ‘ప్రధాన నహి కౌంగా, నా ఖానే దుంగా ( నేను అవినీతికి పాల్పడను, ఎవరినీ మునిగిపోనివ్వను) ‘. ఇది పార్టీ ఆలోచన. అవినీతి ఆరోపణలు రుజువు అయినప్పుడు అది తీవ్రమైన సమస్యగా మారుతుంది ”అని సిఎం యెడియరప్ప మరియు అతని కుటుంబంపై రాష్ట్రంలోని కొంతమంది బిజెపి శాసనసభ్యులు చేసిన అవినీతి, స్వపక్షపాతం ఆరోపణలకు సంబంధించి రవి అన్నారు.

కర్ణాటకకు బిజెపి రాష్ట్ర ఇన్‌ఛార్జి సింగ్ బెంగళూరు పర్యటనకు వచ్చారు, యెడియరప్ప వయస్సు పెరుగుతున్న కారణంగా రాష్ట్రంలో నాయకత్వాన్ని మార్చడానికి అవకాశం ఉందని మరియు అధికారం మరియు సంపదను మూలన పెట్టుకున్నారనే ఆరోపణలపై బిజెపిలో అసంతృప్తి వ్యక్తం చేశారు. CM మరియు అతని కుటుంబ సభ్యులచే.

ఇంకా చదవండి

Previous articleమిల్కా సింగ్ మరణించారు: ఫ్లయింగ్ సిక్కు యొక్క గొప్ప విజయాలు మరియు ముఖ్యమైన మైలురాళ్ళు
Next articleఈ రోజు ట్రెండింగ్ OTT న్యూస్: స్వాప్నిల్ జోషి యొక్క సమంతర్ 2 టీజర్ చమత్కారంగా ఉంది, వరుణ్ శర్మ యొక్క చట్జ్‌పా టీజర్ అసంబద్ధంగా ఉంది, విద్యాబాలన్ యొక్క షెర్ని సమీక్షలను మరియు మరిన్ని
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సోఫీ ఎక్లెస్టోన్ షఫాలి వర్మతో 'యుద్ధంలో గెలవాలని' లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాడు

భారతదేశం యొక్క ఎలెవన్ 'సమీకరణం నుండి పిచ్ మరియు షరతులను తీసుకుంటుంది'

మిగిలిన ఐపిఎల్ సీజన్‌తో ఘర్షణను నివారించడానికి సిపిఎల్ 2021 షెడ్యూల్ సర్దుబాటు చేయబడింది

Recent Comments