HomeENTERTAINMENTషెర్ని మూవీ రివ్యూ: విద్యా బాలన్ కొన్ని మిస్ఫైర్స్ & రూల్స్ ది కింగ్డమ్ విత్...

షెర్ని మూవీ రివ్యూ: విద్యా బాలన్ కొన్ని మిస్ఫైర్స్ & రూల్స్ ది కింగ్డమ్ విత్ హర్ అడ్రాయిట్ పెర్ఫార్మెన్స్

త్వరిత హెచ్చరికల కోసం

ఇప్పుడే సభ్యత్వాన్ని పొందండి

త్వరిత హెచ్చరికల కోసం

నోటిఫికేషన్లను అనుమతించు

bredcrumb

bredcrumb

|

రేటింగ్:

3.0 / 5

స్టార్ కాస్ట్ : విద్యాబాలన్, విజయ్ రాజ్, నీరజ్ కబీ, ఇలా అరుణ్, శరత్ సక్సేనా

దర్శకుడు: అమిత్ మసూర్కర్

దీనిపై అందుబాటులో ఉంది: అమెజాన్ ప్రైమ్

విద్యా (విద్యాబాలన్) మదర్-ఇన్- చట్టం ఆమెకు చెబుతుంది, “ అచా కియా బిల్లీ పాల్ లియా. ఆదత్ హో జయేగి. హో జయేగిని ప్రాక్టీస్ చేయండి భవిష్యత్ కే లియే , “ఒక కుటుంబాన్ని ప్రారంభించమని ఆమెను సూచించడం, తరువాతి చకిల్స్ మరియు క్విప్స్,” కైసీ ప్రాక్టీస్ మమ్మీ? మేరా టఫీ (పిల్లి) బహుత్ స్వతంత్ర హై. నా డైపర్, నా స్కూల్ ఫీజు నా కోయి han ాన్జాట్. “ దీనికి, ఆమె ఆమెకు చెబుతుంది కొడుకు, “ తుమ్హారీ భార్య నా బహుత్ టఫీ హై . “

ప్రధానంగా చుట్టూ తిరిగే చిత్రంలో మనిషి-జంతు సంఘర్షణ, దర్శకుడు అమిత్ మసుర్కర్ తెలివిగా తల్లిదండ్రులు కావడానికి సామాజిక ఒత్తిడిని ఎత్తిచూపే ఒక సన్నివేశాన్ని చొప్పించాడు.అతను మీ ఇద్దరినీ, నవ్వి, అద్భుతంగా ఆలోచించిన ఈ సన్నివేశంతో ఆలోచించేలా చేస్తాడు. దురదృష్టవశాత్తు, అలాంటి మెరిసే క్షణాలు పులిని చూసినంత అరుదు

ఏమిటి అవును: విద్యా బాలన్, కాన్సెప్ట్

ఏమిటి: స్క్రీన్ ప్లే

Story

కథ

విద్యాబాలన్ షెర్ని విస్తృతమైన తియ్యని ఆకుపచ్చ అరణ్యాల విస్తృత షాట్‌తో తెరుచుకుంటుంది బిజాస్పూర్. ఒక అటవీ అధికారి పులి యొక్క కదలికలను అనుకరించడం మనం చూశాము. ఈ దృశ్యం సంవత్సరాలుగా మానవులు అటవీ భూములను ఎలా ఆక్రమించారు అనేదానికి ప్రతీక. మనిషి మరియు జంతువుల మధ్య జరిగే ఈ టగ్ యుద్ధంలో, నిటారుగా ఉన్న DFO (డిప్యూటీ ఫారెస్ట్ ఆఫీసర్) విద్యా విన్సెంట్ (విద్యా బాలన్) వస్తాడు, అతను గ్రామస్తులలో భయాన్ని కలిగించిన ఒక స్థిరపడని, మనిషి తినే పులిని పట్టుకునే పనిని అప్పగించాడు.

నెమ్మదిగా చిత్రం అభివృద్ధి చెందుతున్నప్పుడు, విద్యా తన బృందం మరియు స్థానిక మిత్రుల సహాయంతో పర్యావరణంలో సమతుల్యతను కాపాడుకోవడానికి ఎలా ప్రయత్నిస్తుందో మనం చూస్తాము, అయితే లింగ పక్షపాతం, పితృస్వామ్యం, ‘షెర్ని’ని పట్టుకోవటానికి ఆమె వేటగాళ్ళు మరియు స్వార్థ రాజకీయ ఆసక్తులు.

Direction

దిశ

గంట అవసరం అయిన సమస్యను తీసుకున్నందుకు అమిత్ మసూర్కర్‌కు వైభవము! మానవజాతి మరియు జంతువుల మధ్య సంఘర్షణ యొక్క సంక్లిష్ట సమస్యలను అన్వేషించేటప్పుడు చిత్రనిర్మాత రెండు వైపులా ప్రదర్శించడానికి ప్రయత్నిస్తుండగా, ఇది కొంచెం తడబడింది మరియు expected హించిన విధంగా దృ impact మైన ప్రభావాన్ని సృష్టించడంలో తక్కువగా ఉంటుంది.

విషయాలను చాలా సూక్ష్మ స్థాయిలో ఉంచే ప్రయత్నంలో, దర్శకుడు ఈ చిత్రానికి ఒక డాక్యుమెంటరీ ఫిల్మ్ లాంటి అనుభూతిని ఇవ్వడం ముగుస్తుంది, ఈ విషయం ఉన్నప్పటికీ పెద్ద సంఖ్యలో ప్రేక్షకులను ప్రలోభపెట్టకపోవచ్చు. సార్వత్రిక విజ్ఞప్తి. కొన్ని ప్రదేశాలను మినహాయించి, వ్యంగ్య దృశ్యాలు కూడా పంచ్ లేవు. కథనం యొక్క నిదానమైన వేగం కూడా ఈ చిత్రం అతని మనోజ్ఞతను కోల్పోయేలా చేస్తుంది. చాలా ప్రతిభావంతులైన స్టార్ తారాగణం ఉన్నప్పటికీ, అమిత్ మసూర్కర్ వాటిని మంచి ఉత్పత్తిని పొందగలిగే విధంగా ఉపయోగించడంలో విఫలమయ్యారు.

Performances

ప్రదర్శనలు

ఆమె ఒక ఇంటర్వ్యూలో, విద్యాబాలన్ తన పాత్రను షెర్ని నిష్క్రియాత్మక-దూకుడుగా ఉన్న స్త్రీ. ఆమె నిశ్శబ్దంగా చేసేది, ఆమె గుర్తించబడదు మరియు ఆమె పని చేయడానికి ఒంటరిగా ఉంటుంది. నటి తన పాత్ర యొక్క ఈ వైపు అద్భుతంగా తెలియజేస్తుండగా, అమిత్ ఆమెకు అవసరమైనప్పుడు కూడా తన లోపలి ‘షెర్ని’ని ఛానెల్ చేయడానికి ఆమెకు ఎటువంటి స్కోప్ ఇవ్వనందున మీరు స్థలాల పట్ల కొంచెం అసహనానికి గురవుతారు. ఆమె పాత్ర యొక్క అండర్ ప్లేయింగ్ హుక్ నుండి కొంచెం దూరంగా ఉంది, ముఖ్యంగా ఆమె అటువంటి అద్భుతమైన నటి అని మనందరికీ తెలుసు. అయినప్పటికీ, విద్యా ఒక కారణం షెర్ని మిమ్మల్ని తెరపైకి అతుక్కుంటుంది.

బ్రిజేంద్ర కాలా తన అద్భుతమైన కామిక్ టైమింగ్‌తో బ్యాంగ్ అవుతున్నాడు. విద్యాబాలన్ లేదా మిగిలిన తారాగణంతో అతని సన్నివేశాలు అయినా, మనిషి లేకపోతే నిశ్శబ్ద కథనానికి తేలికైన స్వరాన్ని ఇస్తాడు. శరద్ సక్సేనా, విజయ్ రాజ్ ఆయా పాత్రల్లో ప్రకాశిస్తున్నారు. ఇలా అరుణ్ మరియు ముకుల్ చడ్డా సెంట్రెస్టేజ్‌లో ఉండటానికి అవకాశం లభించకపోయినా సరసమైన ప్రదర్శన ఇస్తారు. నీరజ్ కబీ మా నుండి బ్రొటనవేళ్లు పొందుతాడు.

Technical Aspects

సాంకేతిక కోణాలు

అడవి యొక్క నిశ్శబ్దం నుండి వృక్షజాలం మరియు జంతుజాలం ​​వరకు, రాకేశ్ హరిదాస్ కెమెరా పని అగ్రస్థానంలో ఉంది మరియు ఒక చిత్రానికి అవసరమైన పరిపూర్ణ వాతావరణాన్ని సృష్టిస్తుంది like షెర్ని . ఫ్లిప్‌సైడ్‌లో, ఎడిటింగ్ కత్తెర కొంచెం పదునుగా ఉంటే సినిమా మొదటి 30-40 నిమిషాల్లో కొన్ని సన్నివేశాలు పునరావృతమయ్యేటప్పుడు ఈ చిత్రం చాలా కఠినంగా ఉండేది.

Technical Aspects

సంగీతం

విద్యాబాలన్-నటించిన షెర్ని మరియు కృతజ్ఞతగా, తయారీదారులు కూడా అనవసరంగా ట్రాక్‌లను విసిరేయకండి చిత్రం యొక్క రన్‌టైమ్.

Verdict

తీర్పు

ఒక సన్నివేశంలో షెర్ని , శరత్ సక్సేనా పాత్ర పింటు మరియు ఒక యువ మహిళ అటవీ అధికారి ఒక జంతువు యొక్క పూ గురించి వాదించారు, ఇది మనిషి తినే పులి లేదా చిరుతపులి అయినా. పింటు చివరకు ఈ ఘర్షణకు ముగింపు పలికి, “ కహే కో ఆర్ కర్ రాహి రాహి . బహుత్ అనుభవం హై యాహా పె . ” ఒకరు కోరుకున్నారు షెర్ని మన సమాజంలో పితృస్వామ్యం మరియు లింగ పక్షపాతం ఎలా లోతుగా ఉందో దానిపై వెలుగునిచ్చే ఇలాంటి దృశ్యాలు ఎక్కువ.

విద్యా బాలన్-నటించిన 5 కి 3 నక్షత్రాలను ఇస్తాము షెర్ని .

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: శుక్రవారం, జూన్ 18, 2021, 0:05

ఇంకా చదవండి

Previous articleఇంద్రానేల్ సెన్‌గుప్తా వివాహంలో ఇబ్బందుల నివేదికలను రద్దు చేశాడు; 'బర్ఖా అండ్ ఐ ఆర్ డూయింగ్ అబ్సొల్యూట్లీ ఫైన్'
Next articleనుష్రత్ భారుచా యొక్క మొదటి సింగిల్ సైయాన్ జి యూట్యూబ్‌లో 400 M వీక్షణలను దాటింది; నటి స్పందిస్తుంది
RELATED ARTICLES

ఈ రోజు ట్రెండింగ్ సౌత్ న్యూస్: పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ కోల్డ్ కేసు ఈ తేదీన విడుదల కానుంది, ఫలద్ ఫాసిల్ మలయంకుంజు సెట్స్‌పై ప్రాణాంతక గాయం గురించి మాట్లాడారు.

కార్తీక్ ఆర్యన్ దోస్తానా 2 తరువాత ఇతర పెద్ద ప్రాజెక్టులను కోల్పోతారు; రియాలిటీ షోలలో కనిపించవచ్చు, ప్రముఖ జ్యోతిష్కుడు ts హించాడు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: ప్రజలు నా నుండి చాలా అంచనాలు పెట్టుకున్నందుకు సంతోషంగా ఉందని సచిన్ టెండూల్కర్ చెప్పారు

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: భారత్‌కు ఇష్టమైనవి, ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌ను మేము గెలుచుకుంటామని ఆశిస్తున్నాను అని సచిన్ టెండూల్కర్ అన్నారు

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: నేను కోవిడ్ -19 పోస్ట్‌ను మార్చాను, కోలుకోవడం జట్టు ప్రయత్నం అని సచిన్ టెండూల్కర్ చెప్పారు

Recent Comments