HomeENTERTAINMENTఈ రోజు ట్రెండింగ్‌లో ఉన్న హాలీవుడ్ న్యూస్: ఉత్తరాన కిమ్ కర్దాషియాన్ యొక్క పూప్-నేపథ్య పార్టీ,...

ఈ రోజు ట్రెండింగ్‌లో ఉన్న హాలీవుడ్ న్యూస్: ఉత్తరాన కిమ్ కర్దాషియాన్ యొక్క పూప్-నేపథ్య పార్టీ, బిటిఎస్ కొత్త రికార్డ్ మరియు మరిన్ని సృష్టిస్తుంది

ఈ రోజు హాలీవుడ్‌లో జరిగిన అన్ని విషయాల గురించి తెలుసుకోవలసిన సమయం వచ్చింది. ఎప్పటిలాగే, నక్షత్రాలు వారు ఉన్నదానితో సూపర్ ఉత్సాహంగా ఉన్నారు. కర్దాషియన్ స్టార్ కిమ్ కర్దాషియాన్ కుమార్తె కోసం పూప్-నేపథ్య పార్టీ కోసం నిర్వహించినప్పుడు అందరూ మాట్లాడుకున్నారు, కె-పాప్ బ్యాండ్ బిటిఎస్ వారి తాజా ఆన్‌లైన్ ఈవెంట్‌తో కొత్త రికార్డ్ సృష్టించింది. ఇది కూడా చదవండి – ఈ రోజు ట్రెండింగ్‌లో ఉన్న హాలీవుడ్ న్యూస్: జెన్నిఫర్ లోపెజ్ మరియు బెన్ అఫ్లెక్ యొక్క లిప్-లాక్, BTS బటర్ సిడి సింగిల్‌ను ప్రకటించింది, క్రిస్సీ టీజెన్ బెదిరింపు ఆరోపణలు మరియు మరిన్ని చేసిన తర్వాత క్షమాపణలు చెప్పింది

కిమ్ కర్దాహియాన్ నార్త్ వెస్ట్ కోసం పూప్-నేపథ్య పార్టీని నిర్వహిస్తుంది ఇది కూడా చదవండి – ఇది అధికారికం ! జెన్నిఫర్ లోపెజ్ మరియు బెన్ అఫ్లెక్ మాలిబు వద్ద రాత్రి భోజనం మీద ఆవిరితో పెదవి విప్పారు; వీడియో వైరల్ అవుతుంది – ఇక్కడ చూడండి

రియాలిటీ టీవీ స్టార్ తన కుమార్తె నార్త్ వెస్ట్ కోసం 8 ఏళ్లు నిండింది. ఏళ్ళ వయసు. ఆమె తన కుమార్తె కోసం పూప్-నేపథ్య పార్టీని నిర్వహించింది మరియు ఆమె స్నేహితులందరినీ గోధుమ-రంగు సూట్లలో ధరించింది. ఈ థీమ్ యొక్క పుట్టినరోజు వేడుకలు జరపాలని నార్త్ కోరికగా నివేదించబడింది. ఇంటర్నెట్ తప్పనిసరిగా దాని మనస్సును కోల్పోయింది. ఒక నెటిజన్ ఇలా వ్రాశాడు, “నార్త్ ఒక పూప్ ఎమోజి నేపథ్య పుట్టినరోజు పార్టీని కలిగి ఉంది. పిల్లలకు నరకం లేదు అని చెప్పడం సాధారణం.” కూడా చదవండి – ఈ రోజు ట్రెండింగ్‌లో ఉంది: కోర్ట్నీ కాక్స్ కుమార్తె, కోర్ట్నీ కర్దాషియాన్ యొక్క బికినీ అక్రమార్జన మరియు మరిన్ని కోసం జెన్నిఫర్ అనిస్టన్ పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు.

BTS కొత్త రికార్డును సృష్టిస్తుంది

BTS Muster Sowoozoo 2021 క్రొత్త రికార్డును సృష్టించింది. రికార్డు ప్రకారం, కె-పాప్ బ్యాండ్ రెండు దేశాలలో 195 దేశాల నుండి 1.33 మిలియన్ చెల్లింపు ప్రేక్షకులను సంపాదించింది. ఆన్‌లైన్ ఈవెంట్ టికెట్ అమ్మకాలు మరియు వస్తువుల అమ్మకాలతో సహా సుమారు million 71 మిలియన్ (రూ. 52 కోట్లు) చేసింది. ఇప్పుడు అది వావ్!

పాల్ వాకర్ కుమార్తె ఫాస్ట్ & ఫ్యూరియస్‌లో చేరిందా?

ఇటీవల, విన్ డీజిల్ పాల్ వాకర్ కుమార్తెపై వెలుగు చూశాడు ఫాస్ట్ & ఫ్యూరియస్ ఫ్రాంచైజీ యొక్క తదుపరి విడతలో భాగం కానుంది. “నేను దేనినీ లెక్కించను” అని యాక్సెస్‌తో ఆయన ఉటంకించారు, “ఫాస్ట్ 10 యొక్క అన్ని రహస్యాలు మీకు ఇవ్వకుండా నన్ను అనుమతించండి”. “ఏమీ తోసిపుచ్చలేదని చెప్పండి.”

కాటి పెర్రీ బెన్నిఫర్ రొమాన్స్

కాటి పెర్రీ ఓర్లాండో బ్లూమ్‌తో పాటు ఇటలీలో ఉన్నందున ఆమె సోషల్ మీడియాలో వరుస చిత్రాలను పంచుకుంటుంది.కానీ అన్నింటి మధ్య ఓర్లాండోతో రొమాన్స్ జగన్, ఆమె జెన్నిఫర్ లోపెజ్ మరియు బెన్ అఫ్లెక్ ముద్దుల చిత్రాన్ని పంచుకుంది.ఇది కాటి పెర్రీ కూడా వారి పున un కలయికపై విరుచుకుపడుతోందని బెన్నిఫర్ అభిమానులందరికీ సంతోషంగా ఉంది.

వెనెస్సా హడ్జెన్స్ కెన్డాల్ జెన్నర్‌ను సరిచేస్తాడు

సోషల్ మీడియాలో, కెండల్ జెన్నర్ దీనిని ‘సమ్మర్ బాడ్’ అని క్యాప్షన్ చేసిన చిత్రాన్ని పంచుకున్నారు. ఆమెను సరిదిద్దుకుంటూ, వెనెస్సా హడ్జెన్స్ “ఎ సమ్మర్ బాడ్” అని వ్యాఖ్యానించారు. , “వేసవిలో అన్ని శరీరాలు సమ్మర్ బాడ్లు”. ఆమె “జస్ట్ సేయిన్” తో ముగిసింది.

బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి బాలీవుడ్ ,

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
ఫేస్‌బుక్ , లో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు Instagram .
ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ లో కూడా మమ్మల్ని అనుసరించండి తాజా నవీకరణలు.
ఇంకా చదవండి

Previous articleఆమె గర్భవతి కాదా అని తెలుసుకోవాలనే ఆసక్తి ఉన్న అభిమానికి సమంతా అక్కినేని ఇచ్చిన సమాధానం మీ మనసును blow పేస్తుంది – త్రోబాక్ వీడియో
Next articleకార్తీక్ ఆర్యన్ దోస్తానా 2 తరువాత ఇతర పెద్ద ప్రాజెక్టులను కోల్పోతారు; రియాలిటీ షోలలో కనిపించవచ్చు, ప్రముఖ జ్యోతిష్కుడు ts హించాడు
RELATED ARTICLES

ఈ రోజు ట్రెండింగ్ సౌత్ న్యూస్: పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ కోల్డ్ కేసు ఈ తేదీన విడుదల కానుంది, ఫలద్ ఫాసిల్ మలయంకుంజు సెట్స్‌పై ప్రాణాంతక గాయం గురించి మాట్లాడారు.

కార్తీక్ ఆర్యన్ దోస్తానా 2 తరువాత ఇతర పెద్ద ప్రాజెక్టులను కోల్పోతారు; రియాలిటీ షోలలో కనిపించవచ్చు, ప్రముఖ జ్యోతిష్కుడు ts హించాడు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: ప్రజలు నా నుండి చాలా అంచనాలు పెట్టుకున్నందుకు సంతోషంగా ఉందని సచిన్ టెండూల్కర్ చెప్పారు

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: భారత్‌కు ఇష్టమైనవి, ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌ను మేము గెలుచుకుంటామని ఆశిస్తున్నాను అని సచిన్ టెండూల్కర్ అన్నారు

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: నేను కోవిడ్ -19 పోస్ట్‌ను మార్చాను, కోలుకోవడం జట్టు ప్రయత్నం అని సచిన్ టెండూల్కర్ చెప్పారు

Recent Comments