HomeHEALTHవన్‌ప్లస్ నార్డ్ CE 5G - సమీక్ష

వన్‌ప్లస్ నార్డ్ CE 5G – సమీక్ష

వన్‌ప్లస్ యొక్క సరికొత్త స్మార్ట్‌ఫోన్‌లోని CE అంటే ఏమిటో మీరు ఆలోచిస్తున్నట్లయితే, మీరు ఒంటరిగా లేరు. CE కోర్ ఎడిషన్; ఇది ఇప్పుడు వన్‌ప్లస్ యొక్క అత్యంత సరసమైన ఫోన్. మేము వన్‌ప్లస్ నార్డ్‌ను పరిశీలించి, ఒక శక్తివంతమైన పోటీ ఉప రూ .25,000 ప్రైస్ బ్యాండ్‌లో (ఎంట్రీ లెవల్ వేరియంట్ కోసం) ల్యాండ్ చేసిన తర్వాత CE 5G వస్తుంది; వన్ప్లస్ నార్డ్ CE చాలా పెట్టెలను పేలుస్తుందని నమ్ముతుంది. తక్కువ ఖర్చుతో ఎక్కువ కావాలనుకునే మనలో ఎవరినైనా మెప్పించే పరికరం. కొత్త వినియోగదారులను వన్‌ప్లస్ క్యాంప్‌కు బలమైన ఖర్చుతో తీసుకురావడానికి చేసిన ప్రయత్నం ఇది: విలువ సమీకరణం. మీకు ఆసక్తి ఉందా?

కొంతకాలం నేను తనిఖీ చేసిన తేలికైన స్మార్ట్‌ఫోన్‌లలో CE ఒకటి. ఇది మీ చేతిలో ప్రీమియం మరియు కాంతి (కేవలం 170 గ్రాములు) అనిపిస్తుంది. మేము బ్లూ వాయిడ్ కలర్ వేరియంట్‌ను తనిఖీ చేసాము. ఇది నీలం కంటే ఎక్కువ ఆక్వామారిన్ మరియు నిగనిగలాడే వైబ్ ఉన్నప్పటికీ వేలిముద్రలను ఆకర్షించదు. ఈ ప్రైస్ బ్యాండ్‌లో ఉత్తమంగా కనిపించే పరికరాల్లో ఇది ఒకటి.

వన్‌ప్లస్ కుడి వెన్నెముకపై హెచ్చరిక స్లయిడర్‌ను పడగొడుతుంది, దాని అన్ని ఫోన్‌లలో ట్రేడ్‌మార్క్ డిజైన్ లక్షణం (ఎడమ వెన్నెముకపై ఐఫోన్ హెచ్చరిక స్లైడర్ మాదిరిగానే). ఇది మొదటిసారి వన్‌ప్లస్ వినియోగదారులు (ఈ పరికరానికి కీలక లక్ష్య సమూహం అయినవారు) తప్పిపోయే లక్షణం కాదు. వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్ లేదా నీటి నిరోధకత లేదు, ధర ట్యాగ్ ఇచ్చినా ఆశ్చర్యం లేదు. వన్‌ప్లస్ 3.5 మిమీ హెడ్‌ఫోన్ జాక్‌ను పిండి వేస్తుంది, మీరు తప్పిపోయిన పాత, వైర్డు హెడ్‌ఫోన్‌లను బయటకు తీసుకురావడానికి సమయం.

6.43-అంగుళాల ఫ్లూయిడ్ అమోలేడ్ డిస్ప్లే (2400 x 1080 పిక్సెల్స్ / 410 పిపిఐ) ఈ పరికరం యొక్క మనకు ఇష్టమైన లక్షణాలలో ఒకటి. 2020 నార్డ్ మాదిరిగానే ఇది 90Hz రిఫ్రెష్ రేట్‌ను కలిగి ఉంటుంది. ఇది గేమింగ్ మరియు వీడియోలను చాలా సున్నితంగా ఉంచుతుంది. రంగులు చాలా శక్తివంతమైనవి మరియు పంచ్‌గా ఉంటాయి. ప్రదర్శన నార్డ్‌తో సమానంగా ఉన్నప్పటికీ, CE యొక్క స్పెక్ షీట్ అనేది నార్డ్‌తో కూడిన మెరుగుదలలు మరియు స్టెప్-డౌన్ లక్షణాల మిశ్రమం. CE నార్డ్ కంటే ఎక్కువ దూకుడుగా ఉంది, వన్‌ప్లస్ ప్రాసెసర్ ఎంపికతో సహా కొన్ని మూలలను కత్తిరించాల్సి రావడం ఆశ్చర్యం కలిగించదు.

నార్డ్ సిఇ క్వాల్కమ్ స్నాప్‌డ్రాగన్ 750 జి ప్రాసెసర్‌తో పనిచేస్తుంది. వన్‌ప్లస్ నార్డ్ యొక్క హుడ్ కింద ఉన్న క్వాల్కమ్ స్నాప్‌డ్రాగన్ 765 జి ప్రాసెసర్‌తో పోలిస్తే నేను గణనీయమైన పనితీరు వ్యత్యాసాన్ని గమనించలేదు. మా బెంచ్మార్క్ పరీక్షలో (1805 – మల్టీ-కోర్) గీక్బెంచ్ స్కోరు దీనిని నిరూపిస్తుంది. మేము టాప్-ఎండ్ 12GB / 256GB వేరియంట్‌ను తనిఖీ చేసాము, వన్‌ప్లస్ నార్డ్ CE మరో రెండు హార్డ్‌వేర్ ఎంపికలలో కూడా అందుబాటులో ఉంది. 4500 mAh బ్యాటరీ నార్డ్ యొక్క గుండె వద్ద ఉన్న 4115 mAh బ్యాటరీపై ఒక స్టెప్-అప్, ఇది బ్యాటరీ జీవితాన్ని ప్రభావితం చేస్తుంది. కొన్ని కెమెరా వినియోగం, గేమింగ్ మరియు నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో క్యాచ్ అప్ ఆడటం వంటి వాటితో కూడిన WFH రోజున కూడా మీరు మీ ఛార్జర్‌కు చేరుకోలేరు. పెట్టెలో 30W ఛార్జర్ బండిల్ చేయబడింది, అది మీ పరికరాన్ని ఒక గంటలో శక్తివంతం చేస్తుంది.

వన్‌ప్లస్ వెనుక కామ్‌లోని లెన్స్‌లను కత్తిరిస్తుంది – నార్డ్ సిఇ ట్రిపుల్ రియర్ కామ్‌తో వస్తుంది, ఇది 64 ఎంపి ప్రైమరీ లెన్స్ ద్వారా నడపబడుతుంది. నార్డ్ మాదిరిగానే, ఈ వెనుక కామ్ మంచి చిత్రాలను సరైన కాంతిలో షూట్ చేస్తుంది, అయితే అల్ట్రా-వైడ్ లెన్స్‌తో తక్కువ వెలుగులో ఉండదు. వన్‌ప్లస్ ‘నైట్‌స్కేప్ మోడ్ బహుళ చిత్రాలను కలిపి (మరియు ప్రతిసారీ 5-8 సెకన్లు పడుతుంది) విషయాలను కొద్దిగా మెరుగుపరుస్తుంది. మంచి లైటింగ్ పరిస్థితులలో పదునైన సెల్ఫీలను తీసే 16MP సెల్ఫీ కామ్‌తో ఇదే కథ.

వన్‌ప్లస్ నార్డ్ CE 5G బక్ కోసం బ్యాంగ్‌ను అందిస్తుంది. ఇది వన్‌ప్లస్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లలో మేము సంవత్సరాలుగా ఆనందించిన అదే శుభ్రమైన వినియోగదారు ఇంటర్‌ఫేస్ మరియు సున్నితమైన పనితీరును అందిస్తుంది. వన్‌ప్లస్‌కు మారడానికి కొత్త తరం వినియోగదారులను ఆకర్షించే పరికరానికి ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ మరియు డిస్ప్లే కీలకమైన విజయాలు అయితే బ్యాటరీ దృ is ంగా ఉంటుంది.

ది వన్‌ప్లస్ నార్డ్ CE 5G ధర రూ .22,999 (6 జిబి / 128 జిబి) / రూ .24,999 (8 జిబి / 128 జిబి) / రూ .27,999 (12 జిబి / 256 జిబి) మరియు బ్లూ వాయిడ్, చార్‌కోల్ ఇంక్ మరియు సిల్వర్ రే అనే మూడు రంగులలో వస్తుంది .

ఇంకా చదవండి

Previous articleజమ్మూ & కే: శ్రీనగర్‌లో ఉగ్రవాదులు కాల్పులు జరపడంతో పోలీసులు గాయపడ్డారు
Next articleఫాదర్స్ డే 2021: అల్టిమేట్ వాచ్ గిఫ్టింగ్ గైడ్
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: ప్రజలు నా నుండి చాలా అంచనాలు పెట్టుకున్నందుకు సంతోషంగా ఉందని సచిన్ టెండూల్కర్ చెప్పారు

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: భారత్‌కు ఇష్టమైనవి, ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌ను మేము గెలుచుకుంటామని ఆశిస్తున్నాను అని సచిన్ టెండూల్కర్ అన్నారు

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: నేను కోవిడ్ -19 పోస్ట్‌ను మార్చాను, కోలుకోవడం జట్టు ప్రయత్నం అని సచిన్ టెండూల్కర్ చెప్పారు

Recent Comments