HomeENTERTAINMENTన్యూయార్క్ యొక్క ఇండీ యాక్ట్ HOAX రిటర్న్ విత్ రిఫ్లెక్టివ్ సీక్వెల్ 'బీచ్ హౌస్ ii'

న్యూయార్క్ యొక్క ఇండీ యాక్ట్ HOAX రిటర్న్ విత్ రిఫ్లెక్టివ్ సీక్వెల్ 'బీచ్ హౌస్ ii'

భారతీయ సంతతి సహ వ్యవస్థాపకుడు మరియు గాయకుడు మైఖేల్ రాజ్ మరియు ఫ్రాంట్జ్ సీజర్ వారి రాబోయే ఆల్బం ‘బి?’ నుండి ఏడవ సింగిల్‌ను విడుదల చేశారు.

న్యూయార్క్ ఇండీ / ఆల్ట్ పాప్ యాక్ట్ HOAX. ఫోటో: శృంగారభరితమైన పిఆర్
న్యూయార్క్ యొక్క ఇండీ పాప్ / రాక్ ద్వయం HOAX 2019 లో మాతో మాట్లాడినప్పుడు , వారు తమ రెండవ రికార్డును బి? ఇది 2016 లో “బీచ్ హౌస్” వంటి పాటల విజయాన్ని అనుసరిస్తోంది మరియు ఫ్రంట్‌మ్యాన్ మైఖేల్ రాజ్ మరియు ఫ్రాంట్జ్ సీజర్ వారు “బీచ్ హౌస్ II,” లో పనిచేసినట్లు పేర్కొన్నారు. ఇది ఇప్పుడు బి యొక్క ఏడవ ట్రాక్ ఆఫ్‌గా విడుదల చేయబడింది? సీక్వెల్ వెనుక ఉన్న ఆలోచన “బీచ్ హౌస్” కి “అసంపూర్తిగా ఉన్న ఈ వ్యాపార భావన” ఉందని భావించడం నుండి రాజ్ 2019 లో ప్రస్తావించారు. “మీరు ఆ పాటలను వెనుక నుండి వెనుకకు వినవచ్చు (అది బయటకు వచ్చినప్పుడు) మరియు పాట నివసించే విశ్వం యొక్క మంచి చిత్రాన్ని పొందవచ్చు.” స్వయంగా, “బీచ్ హౌస్ ii” HOAX యొక్క ఉంగరాల పాటల రచనలో త్రవ్విస్తుంది, కానీ ఉద్దేశపూర్వకంగా వైరుధ్యమైన రిథమిక్ విరామాలతో బెదిరిస్తుంది. అక్కడే దాని పూర్వీకుల నుండి పూర్తిగా భిన్నంగా ఉంటుంది, దాని సాహిత్యంలో ప్రశాంతత మరియు భయాన్ని సంభవిస్తుంది. లాక్డౌన్లో ఒక సంవత్సరం ఆత్మపరిశీలన తర్వాత ఈ పాట తనతోనే “లెక్కింపు” అని రాజ్ ఒక ప్రకటనలో తెలిపారు. అతను ఇలా అంటాడు, “నాకు, ‘బీచ్ హౌస్ ii’ ఆ లెక్కల్లో ఒకటి. మనకు పాతది, మన గత నిర్ణయాలు మరియు చర్యల గురించి మరింత క్లిష్టంగా ఆలోచిస్తాము. ఎంతగా అంటే, మనలో కొందరు మన జీవితాంతం పశ్చాత్తాపంతో జీవించగలుగుతారు. ఈ పాట ఆ విచారం ఏదీ ఉంచకూడదని మరియు మీ స్వల్పకాలిక ప్రాధాన్యతలు భవిష్యత్తులో మీరు ఆలోచించే క్షణాలు కాదని గ్రహించడం, కాబట్టి వాటిని ముఖ్యమైన విషయాల ముందు లేదా పైన ఉంచవద్దు. ” “ప్రజలను మరియు మీరు ప్రియమైన వాటిని పట్టుకోవడం” ముఖ్యం అని అతను ఇప్పటికీ అందిస్తున్నాడు. “లేకపోతే, మీరు 20 సంవత్సరాల వయస్సు గల చింతతో చింతిస్తూ, ఇలాంటి పాట రాయడం ముగుస్తుంది.” క్రింద మరియు మరిన్ని ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో ఇక్కడ “బీచ్ హౌస్ ii” వినండి .

ఇంకా చదవండి

Previous articleపుస్తకాలలో మరియు తెరపై 10 ఐకానిక్ LGBTQIA + కామిక్ అక్షరాలు
Next articleసుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ కేసు: సిద్ధార్థ్ పిథాని వివాహం కోసం ఎన్‌సిబి మధ్యంతర ఉపశమనం ఇస్తుంది
RELATED ARTICLES

ఈ రోజు ట్రెండింగ్ సౌత్ న్యూస్: పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ కోల్డ్ కేసు ఈ తేదీన విడుదల కానుంది, ఫలద్ ఫాసిల్ మలయంకుంజు సెట్స్‌పై ప్రాణాంతక గాయం గురించి మాట్లాడారు.

కార్తీక్ ఆర్యన్ దోస్తానా 2 తరువాత ఇతర పెద్ద ప్రాజెక్టులను కోల్పోతారు; రియాలిటీ షోలలో కనిపించవచ్చు, ప్రముఖ జ్యోతిష్కుడు ts హించాడు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: ప్రజలు నా నుండి చాలా అంచనాలు పెట్టుకున్నందుకు సంతోషంగా ఉందని సచిన్ టెండూల్కర్ చెప్పారు

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: భారత్‌కు ఇష్టమైనవి, ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌ను మేము గెలుచుకుంటామని ఆశిస్తున్నాను అని సచిన్ టెండూల్కర్ అన్నారు

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: నేను కోవిడ్ -19 పోస్ట్‌ను మార్చాను, కోలుకోవడం జట్టు ప్రయత్నం అని సచిన్ టెండూల్కర్ చెప్పారు

Recent Comments