HomeSPORTSసన్నాహక మ్యాచ్‌లు లేకపోవడం 'కాస్త ప్రతికూలత' అని చేతేశ్వర్ పుజారా చెప్పారు

సన్నాహక మ్యాచ్‌లు లేకపోవడం 'కాస్త ప్రతికూలత' అని చేతేశ్వర్ పుజారా చెప్పారు

వార్తలు

“టెస్ట్ క్రికెట్ మనుగడ సాగించాల్సిన అవసరం ఉంది, మరియు ప్రతి టెస్ట్, ప్రతి సిరీస్ ముఖ్యమైన చోట WTC ఫార్మాట్ సహాయపడుతుంది”

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్‌కు ముందు భారతదేశానికి సరైన సన్నాహక పోటీ లేకపోవడం “కొంచెం ప్రతికూలత”, కానీ జట్టు సంతోషంగా ఉంది చేతేశ్వర్ పుజారా ప్రకారం, మహమ్మారి దెబ్బతిన్న ప్రపంచంలో క్రికెట్ ఆడగలగడం.

“ఇది (ప్రతికూలత), కానీ ఇది మనం నియంత్రించలేని విషయం” అని పుజారా మంగళవారం మీడియా సంభాషణలో అన్నారు. “ఇవి మహమ్మారి కారణంగా ప్రపంచంలో సవాలు సమయాలు, మరియు అదనపు సన్నాహక సమయం కోసం మీకు లగ్జరీ ఉండకూడదు. కానీ చాలా ముఖ్యమైన భాగం ఆట ఇంకా కొనసాగుతోంది మరియు మేము ఫైనల్ ఆడుతున్నాము.

“అవును, తయారీ సమయం కొంచెం ప్రతికూలత కావచ్చు, కానీ మీరు సిద్ధంగా ఉంటే సవాలు, పరిస్థితులు అనుకూలంగా లేనప్పటికీ, మీరు బాగా చేస్తారు. మేము ఒక జట్టుగా నమ్మకంగా ఉన్నాము. కొన్ని అదనపు రోజుల తయారీ సహాయపడవచ్చు, కాని మేము ఫిర్యాదు చేయలేము. మేము సిద్ధంగా ఉన్నాము. “

మ్యాచ్ సమయం ఏదీ కొట్టదు, మరియు భారతదేశం లేనప్పుడు ఏదైనా ఉంటే, న్యూజిలాండ్ ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగిన రెండు టెస్టుల సిరీస్‌ను ముగించింది – మరియు 1-0 గెలిచింది.

“టెస్ట్ క్రికెట్ మనుగడ సాగించాల్సిన అవసరం ఉంది, మరియు ప్రతి టెస్ట్, ప్రతి సిరీస్ ముఖ్యమైన చోట WTC ఫార్మాట్ సహాయపడుతుంది. మేము గెలిస్తే, చాలా మంది యువకులు టెస్ట్ ఫార్మాట్ ఆడాలని మరియు తదుపరి చక్రం వచ్చినప్పుడు ఫైనల్‌లో భాగం కావాలని కోరుకుంటారు “

చేతేశ్వర్ పుజారా

జూన్ 3 న యుకె చేరుకునే ముందు భారతదేశం ముంబైలో రెండు వారాలు నిర్బంధంలో గడిపింది. గత మూడు రోజులుగా, జట్టు వారి రెగ్యులర్ ఫిట్‌నెస్ సెషన్స్‌తో పాటు మ్యాచ్-సిమ్యులేషన్ వ్యాయామాలలో పాల్గొంది. బ్యాచ్‌లు. UK కి వచ్చిన మొదటి కొన్ని సెషన్‌లు దిగ్బంధం హ్యాంగోవర్‌ను తొలగించడానికి “తిరిగి లయలోకి రావడం” గురించి మాత్రమే అని పూజారా చెప్పారు, కాని అప్పటి నుండి అవి వాటి తీవ్రతను పెంచుకున్నాయి.

“మేము సమయాన్ని బాగా ఉపయోగించుకున్నాము,” అని అతను చెప్పాడు. “సెంటర్-వికెట్ అనుకరణ సమయంలో కూడా, మాకు కొన్ని ప్రాక్టీస్ వికెట్లు అందుబాటులో ఉన్నాయి . మధ్యలో ఉన్నప్పుడు, మీరు నెట్స్‌లో పని చేస్తున్న వస్తువులను వెంట వచ్చేలా చూసుకోవాలి.

“బౌలర్ల కోసం, మళ్లీ పనిభారాన్ని అలవాటు చేసుకోవడం చాలా ముఖ్యం. వారు మొత్తం ఆటలో 14-15 ఓవర్లు బౌల్ చేసి ఉండేవారు, ఇది వారి పనిభారానికి చాలా ముఖ్యమైనది. మధ్యలో, బంతులను వదిలివేయడం, ఒక ఆటలో మీరు షాట్లు ఆడటం వంటి క్రమశిక్షణ కలిగి ఉంటారు. కాబట్టి మధ్యలో ఉండటం మరియు మ్యాచ్ దృష్టాంతాన్ని కలిగి ఉండటం చాలా ముఖ్యం. “

ఒక ఫార్మాట్ ప్లేయర్‌గా, పుజారా కోసం, డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ ఇతర గ్లోబల్ టోర్నమెంట్ ఫైనల్ మాదిరిగానే అందుకున్నంత పెద్దది. “వ్యక్తిగతంగా, ఇది నాకు చాలా అర్థం,” అతను అన్నాడు. “మేము డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్లో పాల్గొనడం ఇదే మొదటిసారి. మేము కొంతకాలం కష్టపడ్డాము. ఇది 50 ఓవర్లు లేదా టి 20 ప్రపంచ కప్ ఫైనల్లో ఆడటం లాంటిది.

“టెస్ట్ క్రికెట్ మనుగడ సాగించాల్సిన అవసరం ఉంది, మరియు ప్రతి టెస్ట్, ప్రతి సిరీస్ ముఖ్యమైన చోట WTC ఫార్మాట్ సహాయపడుతుంది. మేము గెలిస్తే, చాలా మంది యువకులు టెస్ట్ ఫార్మాట్ ఆడాలని మరియు తదుపరి చక్రం వచ్చినప్పుడు ఫైనల్‌లో భాగం కావాలని కోరుకుంటారు. “

శశాంక్ కిషోర్ ESPNcricinfo

లో సీనియర్ సబ్ ఎడిటర్ ఇంకా చదవండి

Previous articleరోహిత్ శర్మకు వివిఎస్ లక్ష్మణ్ సలహా: 'డెలివరీలను బయట వదిలివేయడంపై దృష్టి పెట్టండి'
Next articleUEFA యూరో 2020, ఫ్రాన్స్ vs జర్మనీ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్
RELATED ARTICLES

Delhi ిల్లీ క్యాపిటల్స్ 'హిలేరియస్' లగాన్ 'పోటిలో రిషబ్ పంత్ ఉన్నారు. పిక్ చూడండి

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్లో న్యూజిలాండ్‌ను ఓడించడానికి భారత్ “పూర్తిగా దృష్టి పెట్టాలి”: సచిన్ టెండూల్కర్ టు ఎన్డిటివి

హార్దిక్ పాండ్యా కుమారుడు అగస్త్యతో వర్చువల్ కాల్ యొక్క స్క్రీన్ షాట్ ను పంచుకున్నాడు. పిక్ చూడండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

GSMArena.com 21 ఏళ్ళు, మాకు పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు!

రియల్మే రియల్‌మే బుక్ మరియు రియల్‌మె ప్యాడ్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

Recent Comments