HomeTECHNOLOGYఎల్‌టిఇ కనెక్టివిటీతో నోకియా 110 4 జి, 105 4 జి ఆవిష్కరించారు

ఎల్‌టిఇ కనెక్టివిటీతో నోకియా 110 4 జి, 105 4 జి ఆవిష్కరించారు

HMD గ్లోబల్ ప్రతి త్రైమాసికంలో మిలియన్ల ఫీచర్ ఫోన్‌లను రవాణా చేస్తుంది – Q1 లో 11 మిలియన్ , కౌంటర్ పాయింట్ ప్రకారం – కాబట్టి అవి దాని వ్యాపారంలో పెద్ద భాగం మరియు సంస్థ దాని శ్రేణిని తాజాగా ఉంచుతుంది. తాజా చేర్పులు అభిమానం లేకుండా వస్తాయి, అయితే ముఖ్యమైన అప్‌గ్రేడ్.

నోకియా 110 4 జి మరియు 105 4 జి సాధారణ ఫీచర్ ఫోన్‌లు (పేరు సూచించినట్లు) LTE కనెక్టివిటీకి మద్దతు ఇస్తాయి. ఇది 2G ఆడియో నాణ్యత నుండి పెద్ద మెట్టు అయిన VoLTE ద్వారా అధిక నాణ్యత గల HD వాయిస్ కాల్‌లను అనుమతిస్తుంది.

Nokia 110 4G and 105 4G unveiled with future-proof LTE connectivity

మరియు, మరీ ముఖ్యంగా, ఇది రాబోయే సంవత్సరాల్లో పని చేస్తూనే ఉంటుంది, ఇది 2019 మోడళ్ల గురించి చెప్పలేము, అవి 2 జి మాత్రమే – 2 జి నెట్‌వర్క్‌లు ( కొన్ని 3G లు కూడా) ఇప్పటికే కొన్ని ప్రాంతాలలో మూసివేయబడుతున్నాయి. కొత్త మోడల్స్ ఫోన్‌లు సింగిల్ మరియు డ్యూయల్ సిమ్ వెర్షన్‌లను కలిగి ఉన్నాయి మరియు బహుళ 4 జి బ్యాండ్‌లకు (వేర్వేరు ప్రాంతాలకు భిన్నమైనవి) మద్దతు ఇస్తాయి.

రెండు ఫోన్‌లు చిన్నవి, కానీ కాల్‌లు మరియు సంగీతాన్ని నిర్వహించడానికి తగినంత సామర్థ్యం కలిగి ఉంటాయి ప్లేబ్యాక్. నోకియా 110 4 జి ను దాని తోబుట్టువుపై ఎంచుకోవడానికి రెండు కారణాలు ఉన్నాయి. మొదటిది కెమెరా, అధికారిక స్పెక్ షీట్ రిజల్యూషన్‌ను జాబితా చేయనప్పటికీ, అది అంతగా లేదని మేము can హించవచ్చు. రెండవది ప్రామాణిక 3.5 మిమీ హెడ్‌ఫోన్ జాక్.

Nokia 110 4G in: Black *Yellow Nokia 110 4G in: Aqua Nokia 110 4G in: Aqua
నోకియా నలుపు, పసుపు మరియు ఆక్వాలో 110 4 జి

రెండు ఫోన్‌లలో 120 x 160 పిఎక్స్ రిజల్యూషన్‌తో 1.8 ”డిస్ప్లేలు ఉన్నాయి. వారు పెద్ద, సులభంగా చూడటానికి చిహ్నాలను ఉపయోగిస్తారు మరియు మెనూలను బిగ్గరగా చదివే “రీడౌట్ అసిస్ట్” కూడా ఉపయోగిస్తారు. వృద్ధ తల్లిదండ్రులచే వీటిని ఉపయోగించుకునేలా HMD స్పష్టంగా జాగ్రత్త తీసుకుంది.

వినోదం కోసం, ఫోన్‌లు MP3 ప్లేబ్యాక్‌కు మద్దతు ఇస్తాయి మరియు 32 GB వరకు కార్డులను కలిగి ఉండే మైక్రో SD స్లాట్‌ను కలిగి ఉంటాయి. ఒక FM రేడియో కూడా బోర్డులో ఉంది, ఇది హెడ్‌ఫోన్‌లు ప్లగ్ చేయకుండా పని చేయగలదు. అదనపు సాధనం ఫోన్ పైభాగంలో నిర్మించిన LED ఫ్లాష్‌లైట్ (అంటే కెమెరా ఫ్లాష్ కాదు).

FM radio LED flashlight
FM రేడియో • LED ఫ్లాష్‌లైట్

హ్యాండ్‌సెట్‌లలో 1,020 mAh బ్యాటరీలు ఉన్నాయి, ఇది సరిపోతుంది స్టాండ్బై రోజులు మరియు 5 గంటల వాయిస్ కాల్స్ కోసం (3 జిలో కొంచెం ఎక్కువ, 2 జిలో 16 గంటల వరకు). మైక్రోయూస్బి కేబుల్ ఉపయోగించి చేర్చబడిన ఛార్జర్‌తో ఛార్జింగ్ జరుగుతుంది.

LED flashlight Nokia 105 4G in: Blue Nokia 105 4G in: Blue
నోకియా 105 4 జి నలుపు, నీలం మరియు ఎరుపు రంగులలో

దురదృష్టవశాత్తు, నోకియా 110 4 జి మరియు నోకియా 105 4 జి అంటే మనకు ఇంకా ధరలు లేదా విడుదల తేదీలు లేవు. ఏదేమైనా, నోకియా 110 (2019) $ 20, 105 $ 15, కాబట్టి ఇది 4 జి మోడళ్లకు ధరల శ్రేణి.

మూలం 1 | మూలం 2 | ద్వారా


ఇంకా చదవండి

Previous articleరియల్మే జిటి ఐరోపాకు చేరుకుంటుంది, ప్రారంభ పక్షులు అద్భుతమైన ఒప్పందాన్ని పొందుతాయి
Next articleరియల్మే రియల్‌మే బుక్ మరియు రియల్‌మె ప్యాడ్‌ను టీజ్ చేస్తుంది
RELATED ARTICLES

అమెజాన్ జెబిఎల్ డేస్ సేల్: హెడ్ ఫోన్స్, స్పీకర్లు, ఇయర్ ఫోన్స్ మరియు మరెన్నో డిస్కౌంట్ ఆఫర్లు

ఫాదర్స్ డే 2021: బడ్జెట్ స్మార్ట్‌ఫోన్స్ గిఫ్ట్ ఐడియాస్ రూ. 15,000

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అమెజాన్ జెబిఎల్ డేస్ సేల్: హెడ్ ఫోన్స్, స్పీకర్లు, ఇయర్ ఫోన్స్ మరియు మరెన్నో డిస్కౌంట్ ఆఫర్లు

ఫాదర్స్ డే 2021: బడ్జెట్ స్మార్ట్‌ఫోన్స్ గిఫ్ట్ ఐడియాస్ రూ. 15,000

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఎఫ్ 22 బ్లూటూత్ ఎస్ఐజి సర్టిఫికేషన్ పొందుతుంది; గెలాక్సీ A22 ను రీబేజ్ చేసినట్లు ధృవీకరించబడింది

Recent Comments