HomeHEALTHరాహుల్ ద్రవిడ్ హెడ్ కోచ్ గా ప్రకటించారు & అభిమానులు అతనిని కొత్త పాత్రలో చూడటానికి...

రాహుల్ ద్రవిడ్ హెడ్ కోచ్ గా ప్రకటించారు & అభిమానులు అతనిని కొత్త పాత్రలో చూడటానికి సంతోషిస్తున్నారు

రాహుల్ ద్రవిడ్ భారత క్రికెట్ చరిత్రలో ఇంటి పేరు. అతను ఆడుతున్న రోజుల్లో, అండర్ -19 జట్టులలో కూడా అతను చేసిన కృషికి గుర్తింపు పొందాడు. భారత క్రికెట్‌లో ద్వేషించలేని అతికొద్ది మంది అబ్బాయిలలో ఆయన ఒకరు. అతను ఇటీవల క్రెడిట్ అనువర్తనం కోసం ఒక ప్రకటనలో కనిపించాడు మరియు ట్రాఫిక్ జామ్ సమయంలో అతను ప్రజలను అరుస్తూ కనిపించాడు. ఆ వీడియో వైరల్ అయ్యింది, మరియు ఇప్పుడు రిటైర్ అయిన బ్యాట్స్ మాన్ గురించి అందరూ భయపడ్డారు. జూలై మధ్య నుండి ప్రారంభమయ్యే వైట్-బాల్ సిరీస్ కోసం శ్రీలంకకు వెళ్లే భారత క్రికెట్ జట్టుకు ప్రధాన కోచ్ గా రాహుల్ ద్రవిడ్ ఎంపికయ్యాడు.

మీరు నేను ఈ కలలు కన్నాను. మరియు అది నిజమైంది. రాహుల్ ద్రావిడ్ # టీం ఇండియా ప్రధాన శిక్షకుడిగా. 🇮🇳😍 # SLvIND | # హల్లాబోల్ pic.twitter.com/20WDG0jFXL

– రాజస్థాన్ రాయల్స్ (j రాజస్థాన్రోయల్స్) జూన్ 15, 2021

ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్ మరియు ఐదు మ్యాచ్‌ల టెస్ట్ కోసం విరాట్ కోహ్లీ, రిషబ్ పంత్, కెఎల్ రాహుల్, మరియు రోహిత్ శర్మలతో సహా ప్రాథమిక భారత జట్టు ఇంగ్లాండ్‌లో ఉంటుంది. ఇంగ్లాండ్‌తో సిరీస్. అంటే రవిశాస్త్రి, బ్యాటింగ్ కోచ్ విక్రమ్ రాథౌర్‌తో సహా కోచింగ్ సిబ్బంది ప్రధాన జట్టుతో ఇంగ్లాండ్‌లో ఉంటారు. శిఖర్ ధావన్, డిప్యూటీ భువనేశ్వర్ కుమార్ నేతృత్వంలోని రెండవ స్ట్రింగ్ జట్టును గత వారం ప్రకటించారు, చాలా మంది ఆటగాళ్ళు మొదటిసారి పిలుపునిచ్చారు. ద్రావిడ్ యువ ఆటగాళ్ళ వృత్తిని పెంపొందించడానికి మరియు నిర్మించడానికి ప్రసిద్ది చెందాడు మరియు వారి విజయాలు మరియు వైఫల్యాల సమయంలో వారిని మార్గనిర్దేశం చేయడం మరియు వారిని ప్రేరేపించడం. 2018 లో టోర్నమెంట్‌ను గెలుచుకున్న అండర్ -19 జట్టుకు ప్రధాన కోచ్‌గా వ్యవహరించాడు. అప్పటికే ఇంగ్లండ్ సిరీస్ కోసం 2014 లో బ్యాటింగ్ కన్సల్టెంట్‌గా భారత జట్టుతో కలిసి పనిచేశాడు. కనుక ఇది భారత జట్టుతో ద్రవిడ్ యొక్క రెండవ దశ అవుతుంది. ఈ బృందం జూన్ 28 న కొలంబోకు బయలుదేరుతుంది మరియు జూలై 4 వరకు దిగ్బంధంలో శిక్షణ పొందటానికి ముందు మూడు రోజుల కఠినమైన నిర్బంధంలో ఉంటుంది. ఆ తరువాత, జూలై 13 న కొలంబోలో సిరీస్ జరుగుతున్న ముందు వారు సాధారణంగా శిక్షణ పొందటానికి అనుమతించబడతారు. బిసిసిఐ (బోర్డ్ ఆఫ్ క్రికెట్ కౌన్సిల్ ఆఫ్ ఇండియా) తీసుకున్న ఈ అద్భుతమైన నిర్ణయంతో అభిమానులు చంద్రునిపై ఉన్నారు. గత రెండు, మూడు సంవత్సరాలుగా, సోషల్ మీడియా రాహుల్ ద్రవిడ్ ను భారత కోచ్ గా కోరుకుంటున్న అనేక వ్యాఖ్యలను చూసింది మరియు ఈ కోరికను నెరవేర్చాలనే కోరికను వ్యక్తం చేసింది. అభిమానులు సంతోషిస్తారు మరియు అతను ప్రధాన శిక్షకుడిగా తన అద్భుతమైన ఫామ్‌ను కొనసాగిస్తాడని ఆశిస్తున్నాను.

ఇది కూడా చదవండి: WTC విజేత ప్రైజ్ మనీగా 11.72 కోట్లు స్వీకరించడం ఫైనల్

అతని నాయకత్వం మరియు పెంపకంలో, దేవదత్ పాడికల్, పృథ్వీ షా, రుతురాజ్ గైక్వాడ్ వంటి యువ ఆటగాళ్ళు చాలా నేర్చుకోవచ్చు మరియు కలిగి ఉంటారు ఈ పర్యటన నుండి గొప్ప అనుభవం. ద్రవిడ్ అభిమానులతో సహా ప్రతి ఒక్కరూ అతని మరియు అతని పక్షాన అద్భుతమైన ఫలితం కోసం ఆశిస్తారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅనుష్క మరియు విరాట్ పాల్గొన్న వ్యాఖ్యలపై ఎంఎస్‌కె ప్రసాద్ వెనక్కి తగ్గారు
Next articleబిర్కెన్స్టాక్ మరియు రిక్ ఓవెన్స్ మూడవ గుళిక సేకరణను విడుదల చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఎస్‌ఐ: క్యూ 1 2021 లో శామ్‌సంగ్ మరియు వివో వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న 5 జి స్మార్ట్‌ఫోన్ విక్రేతలు

ఆక్సిజన్ ఓఎస్ ఇక్కడే ఉందని వన్‌ప్లస్ ధృవీకరిస్తుంది

ఎల్జీ త్వరలో కొరియాలోని తన స్టోర్లలో ఐఫోన్‌ల అమ్మకాన్ని ప్రారంభిస్తుందని నివేదిక పేర్కొంది

Recent Comments