HomeENTERTAINMENTయే రిష్టా క్యా కెహ్లతా హై, అనుపమా, ఘుమ్ హై కిసికే ప్యార్ మెయిన్ -...

యే రిష్టా క్యా కెహ్లతా హై, అనుపమా, ఘుమ్ హై కిసికే ప్యార్ మెయిన్ – టాప్ టీవీ షోల రాబోయే ఎపిసోడ్లలో చూడటానికి మేజర్ ట్విస్ట్స్

సోమవారం ఇక్కడ ఉంది మరియు మీకు ఇష్టమైన టీవీ షోలలో రాబోయే మలుపులతో మీ అప్‌డేట్ చేయడానికి మేము ఉన్నాము. ఈ వారం కథలో చాలా ఆసక్తికరమైన మలుపులు మనం చూస్తాము. మన అభిమాన టీవీ పాత్రల జీవితంలో చాలా జరుగుతుంది. కాబట్టి, మీరు యే రిష్టా క్యా కెహ్లతా హై , అనుపమా, ఘుమ్ హై కిసికే ప్యార్ మెయిన్, ఇమ్లీ, మరియు కుండలి భాగ్యాలలో కొన్ని ఆసక్తికరమైన కథలకు సిద్ధంగా ఉన్నారా?

యే రిష్టా క్యా కెహ్లతా హై

సిరాత్ చివరకు కార్తీక్ పట్ల తన భావాలను గ్రహించడంతో యే రిష్టా క్యా కెహ్లతా హై ఆసక్తికరమైన రీతిలో ఉన్నారు. ఆమె ఇప్పుడు రణ్‌వీర్‌ను వివాహం చేసుకుంది, కాని ఆమె నిజంగా కార్తీక్‌ను ప్రేమిస్తుందని, రణ్‌వీర్‌ను కాదని పరిస్థితులు ఆమెను గ్రహించాయి. సిరత్ ఆ అనుభూతుల నుండి పారిపోయి కార్తీక్ నుండి దూరంగా ఉండటానికి ప్రయత్నిస్తూనే ఉంటాడు కాని విషయాలు ఆమెను అతని దగ్గరికి తీసుకువెళతాయి. కార్తీక్ కూడా తన కొత్త ప్రాజెక్ట్ యొక్క ముఖం కావాలని ఆమెను అడుగుతాడు, కానీ ఆమె అతనితో ఏకీభవించదు కాని రణవీర్ ఆమెను అలా ఒప్పించగలడు.

అనుపమ

షా ఇంట్లో వన్‌రాజ్, అనుపమ, కావ్య ప్రవేశం భారీ మలుపు తెస్తుంది. బా అనుపమకు స్వాగతం పలుకుతుండగా, కావ్య కూడా ఆమెను స్వాగతించమని షాస్ ను అడుగుతుంది. డాలీ ముందుకు వచ్చి వాటిపై పువ్వులు కురిపిస్తాడు కాని ఆర్తి చేయడు. ఆమె అనుపమాను తన భాబి అని కూడా పిలుస్తుంది, ఇది కావ్యకు కోపం తెప్పిస్తుంది మరియు అనుపమా ఇకపై వన్రాజ్ ను వివాహం చేసుకోనందున ఆమెను తన భాబి అని పిలవమని అడుగుతుంది. కావ్యకు ఎలా లభిస్తుందో అవమానం. అనుపామా, కావ్యలతో కలిసి ఒకే పైకప్పు కింద జీవించనవసరం లేనందున వన్‌రాజ్ ఒత్తిడికి గురవుతాడు.

ఘుమ్ హై కిసికే ప్యార్ మెయిన్

ఘుమ్ హై కిసికే ప్యార్ మెయిన్ ఈ వారం ప్రేమ గురించి. విరాట్ మరియు సాయి ఒకరినొకరు తమ భావాలను ఒప్పుకోని ఒకరినొకరు ప్రేమిస్తారు. అయితే, సాయి ఇప్పుడు విరాట్ ప్రపోజ్ చేయడానికి ప్లాన్ చేస్తుంది. వారిద్దరూ తమ జీవితంలో చాలా సమస్యల తర్వాత అతుక్కుపోయారు మరియు ఇప్పుడు సాయి విరాట్ ను ప్రేమిస్తున్నానని చెప్పాలనుకుంటున్నారు. ఆమె ఆసుపత్రిలో అతనిని కలవడానికి వెళుతుంది, కానీ ఆమె హృదయాన్ని మాట్లాడే ముందు నాడీ అవుతుంది.

కుండలి భాగ్య

శ్రద్ధా ఆర్య మరియు ధీరజ్ ధూపర్ నటించిన కుండలి భాగ్య రాఖీకి డాక్టర్ దీపాలి నియామకం లభించడంతో ఒక పెద్ద మలుపు కనిపిస్తుంది. అయితే పృథ్వీతో కలిసి షెర్లిన్ అక్కడికి వెళ్లాలని నిర్ణయించుకుంటాడు. ఇంతలో, కృతిక చాలా కాలం తరువాత ఆమెను చూడటానికి తన స్నేహితుడు డాక్టర్ దీపాలిని సందర్శిస్తుంది. బహిర్గతం చేయడానికి, పృథ్వీ మరియు షెర్లిన్, పమ్మీ రిషబ్‌ను షెర్లిన్‌కు వీడియో కాల్ చేయమని అడుగుతుంది. డాక్టర్ దీపాలి ఇంట్లో ఒకరినొకరు చూసి కృతికా, పృథ్వీ షాక్ అయ్యారు. పృథ్వీ షెర్లిన్ భర్త కాదా అని ఆమె అడుగుతుంది మరియు అతను మాటలు లేకుండా ఉంటాడు. మరోవైపు, శ్రీష్టి మరియు సమీర్ గాయపడిన కరణ్ ఇంటికి తీసుకువస్తారు, ఇది అందరినీ షాక్ చేస్తుంది. అయితే, కరణ్ తనను తాను పోలీసులకు అప్పగించాలని నిర్ణయించుకుంటాడు.

ఇమ్లీ

సుంబుల్ టౌకీర్ మరియు గష్మీర్ మహాజని యొక్క ఇమ్లీ ప్రతి కొత్త ఎపిసోడ్తో ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది. ఆదిత్య సోదరుడు నిశాంత్ ప్రాణానికి ముప్పు ఉందని మేము చూశాము. ఆదిత్య అతని కోసం బాధపడుతున్నాడు మరియు ఇమ్లీ ఆదిత్య నుండి పెద్ద వాగ్దానం తీసుకుంటాడు. మొదట ఆదిత్యను చూసుకోవాలని, ఆపై వారి సంబంధం గురించి ఆలోచించమని ఆమె అతన్ని అడుగుతుంది. ఆదిత్య రక్షింపబడే వరకు అతని విడాకుల విచారణను వాయిదా వేయమని ఆమె అతన్ని అడుగుతుంది.

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
ఫేస్‌బుక్ , లో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి. ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు Instagram .
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleబెల్ బాటమ్ – వ్యూ పోస్ట్ కోసం ఫీజును తగ్గించినట్లు వచ్చిన నివేదికలపై అక్షయ్ కుమార్ తన నిశ్శబ్దాన్ని విడదీశారు
Next articleప్రేమను అరుస్తున్న అంకితా లోఖండే మరియు బిఎఫ్ విక్కీ జైన్ చిత్రాలను పరిశీలించండి
RELATED ARTICLES

నా బరువు 65 కిలోలకు చేరుకున్నప్పుడు నన్ను 'కొవ్వు' మరియు 'పంది' అని పిలిచారు: 'ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్' నటి వెల్లడించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నా బరువు 65 కిలోలకు చేరుకున్నప్పుడు నన్ను 'కొవ్వు' మరియు 'పంది' అని పిలిచారు: 'ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్' నటి వెల్లడించింది

సంతానం బంధువు జయభారతి దారుణ హత్య కేసు

Recent Comments