HomeENTERTAINMENTబెల్ బాటమ్ - వ్యూ పోస్ట్ కోసం ఫీజును తగ్గించినట్లు వచ్చిన నివేదికలపై అక్షయ్ కుమార్...

బెల్ బాటమ్ – వ్యూ పోస్ట్ కోసం ఫీజును తగ్గించినట్లు వచ్చిన నివేదికలపై అక్షయ్ కుమార్ తన నిశ్శబ్దాన్ని విడదీశారు

బాలీవుడ్ కిలాడి అక్షయ్ కుమార్ తనపై ఒక నకిలీ నివేదికను పిలిచాడు, ‘బెల్ బాటమ్’ కోసం నటుడు తన ఫీజును రూ .30 కోట్ల తగ్గించినట్లు పేర్కొంది. బాగా, నివేదికల ప్రకారం, నిర్మాత వాషు భగ్నాని అక్షయ్ తన ఫీజును తగ్గించమని కోరాడు మరియు నటుడు అంగీకరించాడు. కూడా చదవండి – BL సిఫారసులు: కేట్ విన్స్లెట్ యొక్క మేర్ ఆఫ్ ఈస్ట్ టౌన్? మీరు వీటిని కూడా కోల్పోకుండా ఉండటం మంచిది

సోమవారం, అక్షయ్ తన ట్విట్టర్ పేజీకి తీసుకెళ్ళి వార్తలను నినాదాలు చేశారు , “నకిలీ స్కూప్‌లకు మేల్కొన్నట్లు అనిపిస్తుంది!” బాగా, అక్షయ్ సావేజ్ ప్రత్యుత్తరాలు ఇవ్వడంలో మాస్టర్ అని మరోసారి నిరూపించాడు. ఇది కూడా చదవండి – పార్చెడ్‌లో సన్నిహిత సన్నివేశాన్ని చిత్రీకరించే ముందు రాధికా ఆప్టేతో ఆదిల్ హుస్సేన్ సంభాషణ మీకు ఆశ్చర్యం కలిగిస్తుంది

అతని ట్వీట్‌ను చూడండి: కూడా చదవండి – అక్రమ ట్రైలర్ : లైఫ్ ఆఫ్ పై నటుడు సూరజ్ శర్మ చిత్రం మముత్ అడ్డంకులు ఉన్నప్పటికీ వదిలిపెట్టడం లేదు

నకిలీ స్కూప్‌లకు మేల్కొన్నట్లు అనిపిస్తుంది! ?? https://t.co/jxn1cXT6as

– అక్షయ్ కుమార్ (@kshaykumar ) జూన్ 14, 2021

నిర్మాత వాషు భగ్నాని కూడా “ఈ వార్తలకు నిజం లేదు” అని వ్యాఖ్యానించడం ద్వారా నకిలీ వార్తలకు సమాధానమిచ్చారు.

ఈ వార్తలకు నిజం లేదు https://t.co/ 6Bh75GZZFP

– వాషు భగ్నాని (ash వశుభగ్నాని) జూన్ 14, 2021

ఏ సమయంలోనైనా, అక్షయ్ అభిమానులు అతని వ్యాఖ్యల విభాగాన్ని ప్రశంసించడం ద్వారా నింపారు నకిలీ కథను పిలిచినందుకు అతన్ని. ఒక అభిమాని “గురూజీ సే పంగా న్హి” అని రాశాడు, మరొకరు “ఈ ట్వీట్ నకిలీ స్కూప్ ముఖం మీద @ షాయికుమార్ చేసిన ఘన ఫ్లయింగ్ కిక్ లాంటిది, లవ్ యు సర్”.

ఎంటర్టైన్మెంట్ పోర్టల్ ఒక మూలాన్ని ఉటంకిస్తూ, “బెల్ బాటమ్ ఏప్రిల్‌లో విడుదల చేయాల్సి ఉంది, అయితే, COVID-19 మహమ్మారి యొక్క రెండవ తరంగం కారణంగా, విడుదల వాయిదా పడింది. ఆలస్యం లెక్కించబడలేదు మరియు ఫలితంగా కూడా ‘బెల్ బాటమ్’ బడ్జెట్‌లో స్పైక్. ప్రధానంగా ఒకటి మరియు రెండు నగరాలను తీర్చిదిద్దే చిత్రం కావడంతో, వాషు భగ్నాని బడ్జెట్‌ను అదుపులో ఉంచాలని కోరుకున్నారు, అందువల్ల, తన నటనా రుసుమును తగ్గించమని తన ప్రముఖ వ్యక్తి అక్షయ్‌ను అభ్యర్థించాడు. రూ .30 కోట్ల మేర, బడ్జెట్ పెరగడంతో, విడుదలలో కూడా చాలా అనిశ్చితి ఉంది. థియేట్రికల్ అయితే, ఈ చిత్రం సాధారణ దృశ్యంలో సంపాదించేది సంపాదించదు. “

మూలం ఇంకా జోడించబడింది, “అక్షయ్ ఆన్-గ్రౌండ్ దృశ్యం తెలుసు మరియు ఈ చిత్రంపై చాలా భారం పడటానికి ఇష్టపడడు. అతను తగ్గింపుపై దయతో అంగీకరించాడు అతని నటన రుసుమును 30 కోట్ల రూపాయలు. అయితే, ఇక్కడ ఉన్న క్యాచ్ ఏమిటంటే, ఈ చిత్రం భారీ రాబడిని సంపాదిస్తే, ప్రస్తుతానికి ఇచ్చిన డిస్కౌంట్ కోసం అతను తిరిగి చెల్లించబడతాడు. ఏదేమైనా, ఈ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద అధిక పనితీరు కనబరచకపోతే, అతని ఫీజు ప్రస్తుతం రూ .85 నుండి 90 కోట్ల వరకు ఉంటుంది. “

దర్శకత్వం రంజిత్ ఎం తివారీ, బెల్ బాటమ్ స్టార్స్ వాణీ కపూర్ , హుమా ఖురేషి , లారా దత్తా , మరియు ఆదిల్ హుస్సేన్ ప్రధాన పాత్రలలో. ఈ చిత్రం మే 28 న థియేటర్లలో విడుదల కానుంది, కానీ వాయిదా పడింది. కొత్తది విడుదల తేదీ ఇంకా ప్రకటించబడలేదు. ఈ చిత్రం ఒక గూ y చారి థ్రిల్లర్, ఇందులో అక్షయ్ రా ఏజెంట్ పాత్రను వ్యాసం చేస్తుంది. 1980 ల ప్రారంభంలో జరిగిన విమానం హైజాక్‌ల ఆధారంగా ఈ కథ రూపొందించబడింది.

బెల్ బాటమ్‌తో పాటు, అక్షయ్ తన కిట్టిలో అట్రాంగి రే, రక్షా బంధన్, బచ్చన్ పాండే, సూర్యవంశి , పృథ్వీరాజ్, మరియు మిషన్ లయన్.

బోల్ నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. lywood , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి
ఫేస్బుక్, ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు Instagram .
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి
తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

నా బరువు 65 కిలోలకు చేరుకున్నప్పుడు నన్ను 'కొవ్వు' మరియు 'పంది' అని పిలిచారు: 'ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్' నటి వెల్లడించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నా బరువు 65 కిలోలకు చేరుకున్నప్పుడు నన్ను 'కొవ్వు' మరియు 'పంది' అని పిలిచారు: 'ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్' నటి వెల్లడించింది

సంతానం బంధువు జయభారతి దారుణ హత్య కేసు

Recent Comments