HomeGENERAL'మొబైల్ బ్యాంకింగ్ అనువర్తనం చుట్టూ సమస్యలు' పరిష్కరించబడినట్లు హెచ్‌డిఎఫ్‌సి బ్యాంక్ తెలిపింది

'మొబైల్ బ్యాంకింగ్ అనువర్తనం చుట్టూ సమస్యలు' పరిష్కరించబడినట్లు హెచ్‌డిఎఫ్‌సి బ్యాంక్ తెలిపింది

భారతదేశపు అతిపెద్ద ప్రైవేటు రంగ రుణదాత హెచ్‌డిఎఫ్‌సి బ్యాంక్ తన మొబైల్ బ్యాంకింగ్ యాప్‌తో సాంకేతిక సమస్యలను పరిష్కరించిందని మంగళవారం తెలిపింది.
“దయచేసి మొబైల్ బ్యాంకింగ్ అనువర్తనం ఇప్పుడు పరిష్కరించబడింది. వినియోగదారులు ఇప్పుడు లావాదేవీల కోసం నెట్‌బ్యాంకింగ్ మరియు మొబైల్ బ్యాంకింగ్ అనువర్తనాన్ని ఉపయోగించవచ్చు. మేము చింతిస్తున్నాము అసౌకర్యానికి మరియు మీ సహనానికి ధన్యవాదాలు. ” HDFC బ్యాంక్ ట్వీట్ చేయబడింది.

దయచేసి మొబైల్ బ్యాంకింగ్ అనువర్తనం చుట్టూ ఉన్న సమస్యలు ఇప్పుడు పరిష్కరించబడ్డాయి. వినియోగదారులు ఇప్పుడు లావాదేవీల కోసం నెట్‌బ్యాంకింగ్ మరియు మొబైల్ బ్యాంకింగ్ అనువర్తనాన్ని ఉపయోగించవచ్చు. అసౌకర్యానికి మేము చింతిస్తున్నాము మరియు మీ సహనానికి ధన్యవాదాలు.

HDFC బ్యాంక్ వార్తలు (@HDFCBankNews) జూన్ 15, 2021

అంతకుముందు రోజు, బ్యాంక్ తన మొబైల్ బ్యాంకింగ్ అనువర్తనం కొన్ని సమస్యలను ఎదుర్కొంటుందని అంగీకరించింది మరియు వినియోగదారులు తమ లావాదేవీలను పూర్తి చేయడానికి నెట్‌బ్యాంకింగ్ సదుపాయాన్ని ఉపయోగించమని అభ్యర్థించారు.
ఈ మధ్యకాలంలో, హెచ్‌డిఎఫ్‌సి బ్యాంక్ అనేక అంతరాయాలను ఎదుర్కొంది, దాని వినియోగదారులు విఫలమైన లావాదేవీల గురించి ట్విట్టర్‌లో ఫిర్యాదు చేయడానికి దారితీసింది. గత ఏడాది డిసెంబర్‌లో, రిజర్వ్ బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇండియా (ఆర్‌బిఐ) ఈ వైఫల్యాలపై హెచ్‌డిఎఫ్‌సి బ్యాంక్‌ను ఉపసంహరించుకుంది మరియు అన్ని డిజిటల్ లాంచ్‌లను మరియు కొత్త క్రెడిట్ కార్డుల రోల్‌అవుట్‌ను తాత్కాలికంగా నిలిపివేయాలని బ్యాంక్‌ను కోరింది.
ఇటీవలి విశ్లేషకుల పిలుపులో, బ్యాంక్ ఎండి మరియు సిఇఒ శశిధర్ జగదీషన్ ఈ సమస్యను పరిష్కరించడానికి మరియు మరింత బలమైన ప్లాట్‌ఫారమ్‌లను నిర్మించడానికి హెచ్‌డిఎఫ్‌సి బ్యాంక్ ఆర్‌బిఐతో కలిసి పనిచేస్తోందని చెప్పారు.
“టెక్-వైఫల్యాలు ఏ బ్యాంక్ / ఫైనాన్షియల్ కంపెనీకి సాధారణ వ్యాపార ప్రమాదం అయితే, ఇక్కడ వేగంగా కోలుకునేలా బ్యాంక్ ఒక వ్యవస్థను నిర్మించగలదు” అని జగదీషన్ చెప్పారు.

ప్రియమైన రీడర్,

మీకు ఆసక్తి ఉన్న మరియు దేశానికి మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై నవీనమైన సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి బిజినెస్ స్టాండర్డ్ ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించబడటానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది. మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ . డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

Previous articleకోవాక్సిన్‌ను కేంద్రానికి 150 రూపాయల సరఫరా ధర ఆచరణీయం కాదని భారత్ బయోటెక్ తెలిపింది
Next articleవచ్చే 5-10 సంవత్సరాలకు కోల్ ఇండియా ప్రతి సంవత్సరం మానవశక్తిని 5% తగ్గిస్తుంది
RELATED ARTICLES

భారతదేశంలో మొట్టమొదటిసారిగా 'గ్రీన్ ఫంగస్' సంక్రమణ మధ్యప్రదేశ్‌లో నివేదించబడింది: మీరు తెలుసుకోవలసినది

పర్యాటకుల రాక కాశ్మీర్‌లో ప్రారంభమవుతుంది, వాటాదారులు పరిశ్రమ పునరుజ్జీవనాన్ని ఆశిస్తారు

సింహరాశి తరువాత, సింహం చెన్నై జంతుప్రదర్శనశాలలో COVID-19 కు లొంగిపోతుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కొంతమంది పోకో ఎక్స్ 2 యజమానులు కెమెరా సమస్యలను ఎదుర్కొంటున్నారు, పోకో ఒక సాధారణ పరిష్కారాన్ని పోస్ట్ చేస్తుంది

ఆగస్టులో మ్యాజిక్ 3 ను ప్రారంభించినందుకు గౌరవం

టెక్నో కామన్ 17 ప్రో సమీక్ష

Recent Comments