HomeENTERTAINMENTబిగ్ బాస్ కన్నడ 8 జూన్ నుండి తిరిగి ప్రారంభించడానికి, కిచ్చా సుదీప్ వెర్షన్ 2.0...

బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 జూన్ నుండి తిరిగి ప్రారంభించడానికి, కిచ్చా సుదీప్ వెర్షన్ 2.0 ని త్వరలో ప్రకటించనున్నారు: రిపోర్ట్

|

అభిమానులకు ఇక్కడ పెద్ద వార్త బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 ! తాజా ద్రాక్షరసం ఏదైనా ఉంటే, ఈ సీజన్ దాని 2.0 వెర్షన్‌తో త్వరలో తిరిగి వస్తుంది. అవును, మీరు ఆ హక్కును చదవండి! నివేదిక ప్రకారం, నిరంతర ప్రజా డిమాండ్ కారణంగా తయారీదారులు ఇప్పుడు ఎనిమిదవ సీజన్‌ను మళ్లీ ప్రారంభించాలని యోచిస్తున్నారు.

నివేదికల ప్రకారం, మే 2021 లో ప్రదర్శన నిలిపివేయబడినప్పుడు అప్పటికే ఇంటి లోపల ఉన్న 11 మంది పోటీదారులతో వెర్షన్ 2.0 తిరిగి ప్రారంభమవుతుంది. 14 రోజుల నిర్బంధ కాలం మరియు తప్పనిసరి పరీక్షలను అనుసరించి పోటీదారులు పిచ్చిహౌస్‌కు తిరిగి వస్తారు. .

నిధి సుబ్బయ్య తన బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 జర్నీ గురించి తెరిచింది, హౌస్ ఆమెకు కొన్ని జీవిత పాఠాలు నేర్పించిందని చెప్పారు

ప్రశాంత్ సంబార్గి తన బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 జర్నీ: ప్రజల భావోద్వేగాలను గౌరవించడమే నా అతిపెద్ద టేకావే

కర్ణాటక ప్రభుత్వం సినిమా మరియు టెలివిజన్‌లను అనుమతించే అవకాశాలను పరిగణనలోకి తీసుకుని ఈ సీజన్‌ను తిరిగి ప్రారంభించాలని మేకర్స్ నిర్ణయించినట్లు చెబుతారు. త్వరలో షూటింగ్. తిరగబడని వారి కోసం, మే 14 న ప్రభుత్వం సినిమా మరియు టీవీ షూట్స్‌పై కఠినమైన ఆంక్షలు విధించింది, ఆ తరువాత ఈ కార్యక్రమం నిలిపివేయబడింది, ఇది చివరికి అభిమానులను నిరాశపరిచింది. బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 తో ప్రదర్శన యొక్క 71 వ రోజు సస్పెండ్ చేయబడింది అరవింద్, దివ్య ఉరుడుగా, మంజు, నిధి, ప్రశాంత్, రఘౌగౌడ, శమంత్, శుభ, వైష్ణవి, చక్రవర్తి మరియు ప్రియాంకతో సహా ఇంటి లోపల పోటీదారులు.

బాగా, సోషల్ మీడియాలో బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 తిరిగి రావడం గురించి పుకారు, అభిమానులు పోటీదారులను స్వాగతించడానికి వేచి ఉండలేరు మరియు సూపర్ స్టార్ కిచ్చా సుదీప్ వారి తెరపై దృష్టి పెట్టారు.

అంతకుముందు, షో సస్పెన్షన్ గురించి ప్రకటించిన కలర్స్ కన్నడ బిజినెస్ హెడ్ పరమేశ్వర్ గుండ్కల్ కన్నడలోని తన ఫేస్ బుక్ హ్యాండిల్ లో షేర్ చేసుకున్నారు, దీనిని “బిగ్ బాస్ ప్రారంభించినప్పటి నుండి ఈ రోజు 71 వ రోజు. నేను చూస్తూ మానసికంగా మునిగిపోయాను. ఈ కెమెరాల ద్వారా ఇంటి లోపల ఉన్న 11 మంది పోటీదారుల వద్ద. బయట జరుగుతున్న సమస్యల గురించి తెలియకపోవడంతో అందరూ సంతోషంగా ఉన్నారు. అందరూ లోపల సంతోషంగా ఉన్నారు. బయట ఏమి జరుగుతుందో వారికి తెలియజేయబడుతుంది. తీసుకోవడం చాలా కష్టమైన నిర్ణయం, మేము దానితో సంతృప్తి చెందాము. మా హృదయాలు భారంగా అనిపిస్తాయి మరియు ప్రదర్శన రద్దు చేయబడినందున కాదు, కానీ అన్ని సమస్యలకు కారణమయ్యే అదృశ్య వైరస్ కారణంగా. “పోస్ట్‌తో పాటు, పరమేశ్వర్ పోటీదారుల యొక్క కొన్ని చిత్రాలను కూడా పంచుకున్నారు బిగ్ బాస్ కన్నడ 8 ఇల్లు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅక్షయ్ కుమార్ నటించిన పృథ్వీరాజ్ కర్ణి సేన తరువాత క్షత్రియ శరీరం యొక్క ఇరేను ఎదుర్కొంటాడు
Next articleఆహా అధ్బుతం! కుమ్కుమ్ భాగ్య కీర్తి శ్రీతి ha ా TIGHTROPING వద్ద తన చేతిని ప్రయత్నిస్తున్నట్లు చూడండి
RELATED ARTICLES

వావ్! సుజోయ్ ఘోష్ తదుపరి చిత్రంలో షాహిద్ కపూర్ ఈ నటి రొమాన్స్

ఏమి అంచనా? టీవీ నుండి వచ్చిన ఈ హంక్‌లు వారి పాత్రలలో ప్రధాన సారూప్యతను కలిగి ఉన్నాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వావ్! సుజోయ్ ఘోష్ తదుపరి చిత్రంలో షాహిద్ కపూర్ ఈ నటి రొమాన్స్

ఏమి అంచనా? టీవీ నుండి వచ్చిన ఈ హంక్‌లు వారి పాత్రలలో ప్రధాన సారూప్యతను కలిగి ఉన్నాయి

వావ్! టెలివిజన్ షోలలో నమక్ ఇష్క్ కా, కుండలి భాగ్య మరియు కుంకుమ్ భాగ్య ముంబైలో షూట్ తిరిగి ప్రారంభమైంది

Recent Comments