HomeSPORTSడబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: విరాట్ కోహ్లీ భార్య అనుష్క శర్మతో 'టీ వివాదం' గురించి మాజీ సెలెక్టర్...

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: విరాట్ కోహ్లీ భార్య అనుష్క శర్మతో 'టీ వివాదం' గురించి మాజీ సెలెక్టర్ నిశ్శబ్దం విరమించుకున్నారు, ఇక్కడ చదవండి

టీం ఇండియా కెప్టెన్ విరాట్ కోహ్లీ మరియు అతని బాలీవుడ్ స్టార్ అనుష్క శర్మ నిస్సందేహంగా భారతదేశంలోని ‘పవర్’ జంటలలో ఒకరు. శుక్రవారం (జూన్ 18) సౌతాంప్టన్‌లో జరుగుతున్న ప్రారంభ ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌లో న్యూజిలాండ్‌తో తలపడటానికి భారతదేశం సిద్ధమవుతున్నందున కోహ్లీ మరియు అనుష్క ప్రస్తుతం యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్‌లో ఉన్నారు.

చివరిసారిగా ‘విరుష్కా’ అని కూడా పిలువబడే ఈ జంట UK లో ఉన్నప్పుడు 2019 లో భారతదేశం 2019 50 ఓవర్ల ప్రపంచ కప్ లో పోటీ పడుతున్నప్పుడు. టోర్నమెంట్ సందర్భంగా సెలెక్టర్ తన టీని వడ్డించాడని మాజీ వికెట్ కీపర్ ఫరోఖ్ ఇంజనీర్ అనుష్క పేరు వివాదాస్పదమైంది. బాలీవుడ్ స్టార్ గతంలో తన వద్ద తీసుకున్న అన్ని తవ్వకాలపై సుదీర్ఘంగా స్పందించారు మరియు అదే విషయంలో తన వైఖరిని స్పష్టం చేశారు. 2014 లో కోహ్లీ యొక్క చెడ్డ రూపానికి అనుష్క కూడా బాధ్యత వహించిన మునుపటి వివాదాలను గుర్తుచేసుకుంటూ, వివాదాలను సృష్టించడానికి తన పేరును ఉపయోగించడానికి ఎవరినీ అనుమతించనని ఆమె అన్నారు.

“ఈ అనారోగ్యానికి సంబంధించిన తాజా వెర్షన్ అబద్ధాలు ఏమిటంటే, ప్రపంచ కప్ సందర్భంగా నాకు సెలెక్టర్లు టీ అందిస్తున్నారు! నేను ప్రపంచ కప్ సందర్భంగా ఒక ఆటకు వచ్చాను మరియు రిపోర్ట్ చేసినట్లుగా సెలెక్టర్స్ బాక్స్‌లో కాకుండా ఫ్యామిలీ బాక్స్‌లో కూర్చున్నాను, అయితే సౌలభ్యం గురించి నిజం ఎప్పుడు ముఖ్యమైనది!

“మీకు వ్యాఖ్య ఉంటే ఎంపిక కమిటీ మరియు వారి అర్హతలు దయచేసి మీ అభిప్రాయం కాబట్టి అలా చేయండి కాని మీ వాదనను ధృవీకరించడానికి లేదా మీ అభిప్రాయాన్ని సంచలనాత్మకంగా మార్చడానికి నన్ను లాగవద్దు. అలాంటి సంభాషణలలో నా పేరును ఎవరైనా ఉపయోగించటానికి నేను నిరాకరించాను, ”అనుష్క యొక్క ప్రకటన చదివింది.

pic.twitter.com/joYNfHrEMM

– అనుష్క శర్మ (n అనుష్కశర్మ) అక్టోబర్ 31, 2019

చీఫ్ సెలెక్టర్‌గా ఉన్న కాలంలో ఎంఎస్‌కె ప్రసాద్ ఈ సమస్యలను రోజూ పరిష్కరించుకోవలసి వచ్చింది. భారత క్రికెట్ జట్టుకు చీఫ్ సెలెక్టర్‌గా ఉన్న కాలంలో ఆయన వివాదాలపై స్పందించారు. 2019 వన్డే ప్రపంచ కప్‌లో జరిగే మ్యాచ్‌ల్లో ఆటగాడి ఎంపికలపై మాత్రమే కాకుండా టీమ్ ఇండియా కెప్టెన్ విరాట్ కోహ్లీ భార్య అనుష్క శర్మ హాజరుకావడంపై ప్రసాద్ విమర్శలు ఎదుర్కొన్నాడు.

ఇటీవల ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో ఒక క్రికెట్ వెబ్‌సైట్, ప్రసాద్ కాఫీని అందించే సమస్యపై సెలెక్టర్లు అనవసరంగా లాగబడ్డారని వ్యాఖ్యానించారు.

“స్టార్ లేనప్పుడు ఇంట్లో జరిగిన టెస్ట్ సిరీస్‌లో టీమిండియా ఆస్ట్రేలియాను ఓడించినప్పుడు సెలెక్టర్లను ఎవరూ మెచ్చుకోలేదు. ఆటగాళ్ళు. ఇది మాకు ఎటువంటి తేడా లేదు. ఎందుకంటే జట్టు నిర్వహణ మా ప్రయత్నాలను గుర్తించింది మరియు విలువైనది. ఇది మాకు ఆమోదయోగ్యమైనది. బయటి వ్యక్తులు ఏమి చెప్పినా, మేము పూర్తి చేసిన పని గురించి జట్టు సభ్యులకు తెలుసు. ఇది టీం ఇండియా బౌలింగ్ కోచ్ భరత్ అరుణ్, పరాస్ మాంబ్రేలకు బాగా తెలుసు ”అని ప్రసాద్ వివరించారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఎడ్డీ ఇర్విన్: మాక్స్ వెర్స్టాప్పెన్ అంతిమ ఫార్ములా 1 ప్రతిభ, కానీ హామిల్టన్ ఇప్పటికీ ఉత్తమమైనది
Next articleUEFA యూరో 2020, పోలాండ్ vs స్లోవేకియా లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్
RELATED ARTICLES

Delhi ిల్లీ క్యాపిటల్స్ 'హిలేరియస్' లగాన్ 'పోటిలో రిషబ్ పంత్ ఉన్నారు. పిక్ చూడండి

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్లో న్యూజిలాండ్‌ను ఓడించడానికి భారత్ “పూర్తిగా దృష్టి పెట్టాలి”: సచిన్ టెండూల్కర్ టు ఎన్డిటివి

హార్దిక్ పాండ్యా కుమారుడు అగస్త్యతో వర్చువల్ కాల్ యొక్క స్క్రీన్ షాట్ ను పంచుకున్నాడు. పిక్ చూడండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నా బరువు 65 కిలోలకు చేరుకున్నప్పుడు నన్ను 'కొవ్వు' మరియు 'పంది' అని పిలిచారు: 'ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్' నటి వెల్లడించింది

సంతానం బంధువు జయభారతి దారుణ హత్య కేసు

Recent Comments