HomeENTERTAINMENTచికాగో డుయో JAM & ఫిల్లీ R & B / హిప్-హాప్ ట్రాక్ 'ఛాయాచిత్రాలతో'...

చికాగో డుయో JAM & ఫిల్లీ R & B / హిప్-హాప్ ట్రాక్ 'ఛాయాచిత్రాలతో' uter టర్ వాయిస్ రికార్డ్‌లను ప్రారంభించండి.

రాపర్ మిస్క్రీత్ చేరారు, భారతీయ సంతతి సోదరులు జేమ్స్ ఎ. మాథ్యూ మరియు ఫిల్లీ మాథ్యూ దక్షిణాసియా అమెరికన్ కళాకారులను

ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నారు. అనురాగ్ టాగట్ జూన్ 15, 2021

చికాగోకు చెందిన కళాకారులు JAM మరియు ఫిల్లీ. ఫోటో: సౌజన్యంతో uter టర్ వాయిస్ రికార్డ్స్
వాస్తవానికి విధాన పరిశోధన మరియు మరింత కార్యాలయ-ఆధారిత పనులలో, చికాగోకు చెందిన కేరళకు చెందిన జేమ్స్ ఎ. మాథ్యూ హార్వర్డ్‌లో విద్యార్థి సంఘం అధ్యక్ష పదవికి పోటీ పడినప్పుడు అతని జీవితం ఒక మలుపు తిరిగింది తన నడుస్తున్న సహచరుడు ఇఫ్ఫీతో హిప్-హాప్ ట్రాక్. ఆ పాట, “మా క్యాంపస్‌లో చేరికను మెరుగుపరచడం మరియు చెందినది” అనే వారి వాగ్దానాన్ని వివరించింది (మాథ్యూ ఇంటర్వ్యూలో చెప్పినట్లు) హార్వర్డ్‌లో, ట్విట్టర్‌లో ఐదు మిలియన్ల స్ట్రీమ్‌లను సంపాదించింది, ప్రముఖుల ఆమోదాలు మరియు ముఖ్యంగా, కన్వర్స్‌తో సంభాషణ. కన్వర్స్ ఆల్-స్టార్స్ అని పిలువబడే క్రియేటివ్‌ల కోసం మెంటర్‌షిప్ / ఫండింగ్ ప్రోగ్రామ్‌ను నిర్మించడంలో మాథ్యూ ప్రమేయం తరువాత, ఇది దక్షిణాసియా అమెరికన్-ఫోకస్డ్ లేబుల్ uter టర్ వాయిస్ రికార్డ్స్‌ను రూపొందించడానికి దారితీసింది. మాథ్యూ (JAM గా), అతని సోదరుడు ఫిల్లీ మరియు రాపర్ మిస్క్రీత్ నటించిన మృదువైన R & B / హిప్-హాప్ ట్రాక్ “ఛాయాచిత్రాలు” తో వారు ఇప్పుడు తమ మొదటి ముద్ర వేశారు. టైలర్, సృష్టికర్త మరియు అతని మేనేజర్ క్రిస్టియన్ క్లాన్సీ వంటి వారిచే సలహా ఇవ్వబడిన uter టర్ వాయిస్ రికార్డ్స్ కూడా మాథ్యూ సోదరుల సంగీతంపై దీర్ఘకాలంగా ప్రేమించిన ఫలితం, అలాగే వారి పరిశీలనలు ప్రధానంగా చికాగో వెలుపల తెల్లని పొరుగు ప్రాంతంలో పెరుగుతున్నాయి. JAM గీత రచయిత మరియు క్రూనర్ గా విధులను నిర్వహిస్తుంది, అయితే “ఛాయాచిత్రాలు” పై ఫిల్లీ హెల్మ్స్ ప్రొడక్షన్, కోల్పోయిన ప్రేమను వివరించే పాట. ఇది సోదరులు మరియు మిస్క్రీత్‌తో కలిసి బహిరంగ హృదయపూర్వక పాట, గుర్తుకు తెచ్చే దృక్కోణాల నుండి బాధ మరియు కోపానికి కదులుతుంది. వారి ఖాతా ఇప్పుడు తెరవబడి, జూలై 28 న మరో సింగిల్ “బ్లైండ్” రావడంతో, గాయకులు మరియు పాటల రచయితలు, రాపర్లు మరియు నిర్మాతలు, చిత్రనిర్మాతలు, ఫోటోగ్రాఫర్లు మరియు గ్రాఫిక్ డిజైనర్లను కూడా చేరాలని uter టర్ వాయిస్ రికార్డ్స్ ఆహ్వానిస్తున్నాయి. ఫిల్లీ ఇలా అంటాడు, “uter టర్ వాయిస్ రికార్డ్స్ కేవలం రికార్డ్ లేబుల్ కంటే ఎక్కువ – మేము దీనిని #allbrownproduction అని పిలుస్తాము. దక్షిణాసియా అమెరికన్లకు వారి కథలు చెప్పడానికి ఇది ఒక వేదిక. ” అతని సోదరుడు జేమ్స్ జతచేస్తూ, “మా సమాజంలో ప్రతిభ లేదు; దీనికి వేదిక లేదు. మా నెట్‌వర్క్ మరియు వనరులు అపూర్వమైన పనిని చేయడానికి మాకు అనుమతిస్తాయని మేము గట్టిగా నమ్ముతున్నాము. ” క్రింద “ఛాయాచిత్రాలు” కోసం వీడియో చూడండి మరియు ప్రసారం చేయండి ఇక్కడ . Uter టర్ వాయిస్ రికార్డ్స్ గురించి ఇక్కడ మరింత తెలుసుకోండి .

ఇంకా చదవండి

Previous articleఎక్స్‌క్లూజివ్ ప్రీమియర్: అల్బాట్రాస్ యానిమేటెడ్ వీడియోతో భయంకరమైన కొత్త పాట 'ది నెప్ట్యూన్ మర్డర్స్' ను ఆవిష్కరించింది
Next articleగుజరాత్ పాటల రచయిత-నిర్మాత జైనైల్ దేవానీ సినిమాటిక్ న్యూ ఇపి 'ది ఎండ్ ఆఫ్ ది లైన్' వినండి
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అమెజాన్ జెబిఎల్ డేస్ సేల్: హెడ్ ఫోన్స్, స్పీకర్లు, ఇయర్ ఫోన్స్ మరియు మరెన్నో డిస్కౌంట్ ఆఫర్లు

ఫాదర్స్ డే 2021: బడ్జెట్ స్మార్ట్‌ఫోన్స్ గిఫ్ట్ ఐడియాస్ రూ. 15,000

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఎఫ్ 22 బ్లూటూత్ ఎస్ఐజి సర్టిఫికేషన్ పొందుతుంది; గెలాక్సీ A22 ను రీబేజ్ చేసినట్లు ధృవీకరించబడింది

Recent Comments