HomeENTERTAINMENTకార్తీక్ ఆర్యన్ సిపిఆర్ గురించి అవగాహన పెంచుతుంది

కార్తీక్ ఆర్యన్ సిపిఆర్ గురించి అవగాహన పెంచుతుంది

ఈ అనిశ్చిత కాలంలో గత సంవత్సరంలో, మనం నేర్చుకున్న మరియు అర్థం చేసుకున్న ఏదైనా ఉంటే, ఆరోగ్యం కంటే మరేమీ ముఖ్యమైనది కాదు. సోషల్ మీడియాలో సరైన అవగాహనను వ్యాప్తి చేయడానికి ప్రజల కోసం ఎల్లప్పుడూ ఉన్న కార్తీక్ ఆర్యన్ సరైన సమాచారాన్ని వ్యాప్తి చేయడానికి మరొక అడుగు వేస్తారు.

Kartik Aaryan spreads awareness about CPR

కార్తీక్ ఆర్యన్ సిపిఆర్ గురించి అవగాహన పెంచడానికి కారణం తీసుకున్నారు. కార్డియాక్ అరెస్ట్ చాలా కాలంగా అన్ని వయసుల వారి మరణాలకు ఒక సాధారణ కారణం. మీ ప్రియమైన వారిని కార్డియాక్ అరెస్టుకు గురికాకుండా నిరోధించడానికి ఒక మార్గం సిపిఆర్ యొక్క సమర్థవంతమైన నైపుణ్యాలను నేర్చుకోవడం. కార్తీక్ ఆర్యన్ ఈ విషయాన్ని నెటిజన్లకు తెలిసి, కార్డియాలజిస్టుల చొరవ – ఐకేర్ నిర్వహించిన వర్క్‌షాప్‌లో చేరమని ప్రజలను కోరడంలో ఆశ్చర్యం లేదు.

అతను ఈ వర్క్‌షాప్ యొక్క ప్రాముఖ్యత గురించి ఒక వీడియో ద్వారా మాట్లాడుతాడు, అక్కడ అతను “జీవితం పెళుసుగా మరియు విలువైనది, మరియు కార్డియాక్ అరెస్ట్ అన్ని వయసుల వారిలో ఆకస్మిక మరణానికి ప్రధాన కారణం. మరియు మీరు సిపిఆర్ లేదా కార్డియోపల్మోనరీ పునరుజ్జీవనంలో శిక్షణ పొందితే మీ ముందు ఎవరైనా గుండె ఆగిపోతే మీరు ప్రాణాలను కాపాడుకోవచ్చు. ఐకేర్ నిర్వహిస్తున్న గంటసేపు వర్క్‌షాప్‌తో ఈ ప్రాణాలను రక్షించే నైపుణ్యాన్ని తెలుసుకోండి – కార్డియాలజిస్టుల చొరవ, చాలా మరణాలను నివారించవచ్చు. ” అతను బాధ్యతాయుతమైన పౌరులుగా ఎలా మారగలడు మరియు ప్రజల ప్రాణాలను రక్షించడంలో ఎలా సహాయపడగలడు అని ఆయన ఇంకా జతచేస్తున్నారు, “మన స్వంత సమాజాలలో అడుగు పెట్టడానికి మరియు చురుకుగా ఉండటానికి ఇది సమయం. మేము 15 ఏళ్లు పైబడిన ప్రతి ఒక్కరికీ సిపిఆర్ తెలిసిన దేశాలతో సమానంగా ఉంటాము. కలిసి దీన్ని చేద్దాం. ”

గత సంవత్సరం మహమ్మారి సమయంలో, ఆర్యన్ డాస్ గురించి సరైన సమాచారాన్ని వ్యాప్తి చేయడానికి కారణాన్ని తీసుకున్నాడు మరియు మహమ్మారి సమయంలో డోంట్స్ మరియు అనేక అపోహలను అతనిలో కూడా విడదీశాడు సొంత సంతకం చమత్కారమైన మార్గం.

ఇంకా చదవండి: కార్తీక్ ఆర్యన్ అల్లు అర్జున్ పాట బుట్టా బొమ్మాకు నృత్యం చేస్తారు; వరుణ్ ధావన్, శ్రద్ధా కపూర్ మరియు ఇతరులు స్పందిస్తారు

BOLLYWOOD NEWS

తాజా బాలీవుడ్ వార్తలు , కొత్త బాలీవుడ్ మూవీస్ నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోదం వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి. .

ఇంకా చదవండి

Previous articleసమంతా అక్కినేనికి ఇక OTT లేదు
Next articleపాస్పోర్ట్ పునరుద్ధరించడానికి అధికారం అభ్యంతరం వ్యక్తం చేయడంతో కంగనా రనౌత్ బొంబాయి హైకోర్టును ఆశ్రయించారు
RELATED ARTICLES

వావ్! సుజోయ్ ఘోష్ తదుపరి చిత్రంలో షాహిద్ కపూర్ ఈ నటి రొమాన్స్

ఏమి అంచనా? టీవీ నుండి వచ్చిన ఈ హంక్‌లు వారి పాత్రలలో ప్రధాన సారూప్యతను కలిగి ఉన్నాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వావ్! సుజోయ్ ఘోష్ తదుపరి చిత్రంలో షాహిద్ కపూర్ ఈ నటి రొమాన్స్

ఏమి అంచనా? టీవీ నుండి వచ్చిన ఈ హంక్‌లు వారి పాత్రలలో ప్రధాన సారూప్యతను కలిగి ఉన్నాయి

వావ్! టెలివిజన్ షోలలో నమక్ ఇష్క్ కా, కుండలి భాగ్య మరియు కుంకుమ్ భాగ్య ముంబైలో షూట్ తిరిగి ప్రారంభమైంది

Recent Comments