HomeENTERTAINMENTఎక్స్‌క్లూజివ్: ది కంజురింగ్: డెవిల్ మేడ్ మి డు ఇది జూలై 2 న సినీమాస్‌లో...

ఎక్స్‌క్లూజివ్: ది కంజురింగ్: డెవిల్ మేడ్ మి డు ఇది జూలై 2 న సినీమాస్‌లో భారతదేశంలో విడుదల కానుంది!

కోవిడ్ -19 యొక్క రెండవ తరంగం దేశంలోని దాదాపు అన్ని ప్రాంతాలలో గణనీయంగా పెరిగింది. జూన్ ప్రారంభం నుండి, చాలా రాష్ట్రాలు అన్‌లాక్ చేసే ప్రక్రియను ప్రారంభించాయి. చిత్ర పరిశ్రమ యొక్క కేంద్రంగా ఉన్న మహారాష్ట్ర, పరిమితులను తగ్గించే స్థాయి-ఆధారిత పద్ధతి కోసం వెళ్ళింది. స్థాయి 1 మరియు స్థాయి 2 లో వచ్చే నగరాలు మరియు జిల్లాలు సినిమా థియేటర్లను తిరిగి తెరవడానికి అనుమతించబడ్డాయి. ముంబై లెవల్ 2 లో వస్తుంది, కాని అధిక జనాభా ఉన్నందున, ఇది లెవల్ 3 కేటగిరీలో ఉంచబడింది. అయితే ఇది త్వరలోనే లెవల్ 2 కి అప్‌గ్రేడ్ అవుతుందని భావిస్తున్నారు. ఇతర ప్రధాన నగరాలు మరియు రాష్ట్రాలు కూడా సినిమా హాల్‌లు తిరిగి కార్యకలాపాలను ప్రారంభించడానికి అనుమతిస్తాయని త్వరలో ప్రకటించాలని భావిస్తున్నారు.

ఫలితంగా, మరోసారి, పరిశ్రమ తన సినిమాలను సినిమాహాళ్లలో విడుదల చేయాలని ఎదురుచూస్తోంది. అక్షయ్ కుమార్ తన ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న చిత్రం బెల్ బాటమ్ ను సినిమాహాళ్లలో జూలై 27 న విడుదల చేస్తున్నట్లు ప్రకటించడంతో అభిమానులు మరియు వాణిజ్యం ఆనందకరమైన ఆశ్చర్యం కలిగించింది. ఇంతలో , హాలీవుడ్ సినిమాలు అంతకుముందు సినిమాల్లోకి ప్రవేశిస్తాయి. బాలీవుడ్ హంగామా హర్రర్ చిత్రం, ది కంజురింగ్: ది డెవిల్ మేడ్ మి డూ ఇట్ , అన్నీ సరిగ్గా జరిగితే జూలై 2 న విడుదల అవుతుంది.

ఒక మూలం చెబుతోంది, “పశ్చిమ దేశాలలో పరిస్థితి గణనీయంగా మెరుగుపడింది. కొన్ని నెలలుగా అక్కడ చాలా సినిమాలు విడుదలయ్యాయి. ది కంజురింగ్: ది డెవిల్ మేడ్ మి డూ ఇట్ జూన్ 4 న చాలా మార్కెట్లలో విడుదలైంది. ఇది భారతదేశంలో ఒకే రోజున విడుదల కాలేదు కాని ఇప్పుడు ఆ సినిమాస్ రాబోయే రోజుల్లో చాలా ప్రదేశాలు తెరవాలని భావిస్తున్నారు, వార్నర్ బ్రదర్స్ ఈ పతనానికి నిర్ణయించుకున్నారు. ఇది జూలై 2 న ది కంజురింగ్: ది డెవిల్ మేడ్ మి డూ ఇట్ ను విడుదల చేయాలని యోచిస్తోంది. అధికారిక ప్రకటన త్వరలో జరుగుతుంది, ఆ తర్వాత బృందం ప్రమోషన్లను ప్రారంభిస్తుంది. ”

మూలం జతచేస్తుంది,“ ప్రణాళిక ఏమిటంటే 5-6 రాష్ట్రాలు తెరిచినప్పటికీ, వార్నర్ బ్రదర్స్ విడుదలతో ముందుకు సాగాలని కోరుకుంటారు. అది జరగకపోతే, అది జూలై 9 కి వాయిదా వేయవచ్చు. కాని ప్రస్తుతానికి, వార్నర్ బ్రదర్స్ బృందం విడుదల చేయడాన్ని తీవ్రంగా పరిశీలిస్తోంది ది కంజురింగ్: ది డెవిల్ మేడ్ మి డు ఇట్ జూలై 2, 2021 న. ”

ఒక వాణిజ్య నిపుణుడు,“ ఫ్రాంచైజీ యొక్క పూర్వ భాగం, ది కంజురింగ్ 2 , ఇది 2016 లో ఆశ్చర్యకరమైన విజయాన్ని సాధించింది. ఇది దాదాపు రూ. 62 కోట్లు. అలాగే, హర్రర్ చిత్రాలు పెద్ద తెరపై ఉత్తమంగా ఆనందించబడతాయి. కాబట్టి ది కంజురింగ్: ది డెవిల్ మేడ్ మి డూ ఇట్ భారతదేశంలో కొంచెం ఆలస్యంగా విడుదల అయినప్పటికీ, సినిమాహాళ్లలో గొప్ప పరుగులు తీయగలదు. అలాగే, ది కంజురింగ్: ది డెవిల్ మేడ్ మి డు ఇట్ మరియు బెల్ బాటమ్ వంటి ఉత్తేజకరమైన చిత్రాల తయారీదారులు ఉంటే ఎగ్జిబిటర్లు తెరవడానికి ప్రేరేపించబడతారు. వారి విడుదల తేదీలను ప్రకటించి, వారు సినిమాహాళ్లకు రావాలని కోరుకుంటున్నట్లు స్పష్టం చేయండి. Expected హించిన దానికంటే త్వరగా మార్కెట్ పునరుద్ధరించబడుతుందని హృదయపూర్వకంగా ఉంది. ”

బాలీవుడ్ న్యూస్ , కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు పైకి తేదీ, బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleహాస్యనటుడు సెంథిల్ పేరిట నకిలీ ట్విట్టర్ ఖాతా: ప్రముఖ నటుడు ఫిర్యాదు చేశాడు
Next articleకరిష్మా కపూర్ తన ఉదయం రూపాన్ని అనుకూలీకరించిన కంఫీ పింక్ పైజామాలో ప్రదర్శిస్తుంది
RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments