HomeSPORTSఇంగ్లండ్ ఉమెన్ Vs ఇండియా ఉమెన్ టెస్ట్: లాంగ్ ఫార్మాట్‌లో బ్యాటింగ్ చేయడానికి అజింక్య రహానె...

ఇంగ్లండ్ ఉమెన్ Vs ఇండియా ఉమెన్ టెస్ట్: లాంగ్ ఫార్మాట్‌లో బ్యాటింగ్ చేయడానికి అజింక్య రహానె మెదడును టీమ్ ఎంచుకున్నట్లు హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్

England Women Vs India Women Test: Team Picked Ajinkya Rahanes Brain To Bat In Longer Format, Says Harmanpreet Kaur

ఇంగ్లండ్ టెస్టుకు ముందు మహిళా జట్టు అజింక్య రహానె నుంచి పాయింటర్లు తీసుకున్నట్లు హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్ తెలిపారు. © Instagram / హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్

భారత మహిళా టెస్ట్ వైస్ కెప్టెన్ హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్ సోమవారం మాట్లాడుతూ ఆటగాళ్ళు ఎంపికయ్యారు పురుషుల టెస్ట్ జట్టు డిప్యూటీ అజింక్య రహానె మెదడు ఇంగ్లాండ్‌తో వన్-ఆఫ్ టెస్ట్ మ్యాచ్ . బ్రిస్టల్‌లో జూన్ 16 నుంచి ప్రారంభమయ్యే టెస్టులో భారత్, ఇంగ్లాండ్ మహిళలు ఒకరితో ఒకరు తలపడతారు. ఆ తరువాత, రెండు వైపులా మూడు వన్డేలు మరియు మూడు టి 20 ఐలలో స్క్వేర్ ఆఫ్ అవుతుంది. “నేను రెడ్ బాల్ క్రికెట్‌లో ఎక్కువ ఆడలేదు, నేను కేవలం రెండు టెస్టులు మాత్రమే ఆడాను. ఈసారి అజింక్య రహానెతో మాట్లాడే అవకాశం వచ్చింది, లాంగ్ ఫార్మాట్‌లో ఎలా బ్యాటింగ్ చేయాలో అతని మెదడును ఎంచుకున్నాము, మానసికంగా మేము సిద్ధంగా ఉన్నాము” వర్చువల్ విలేకరుల సమావేశంలో హర్మన్‌ప్రీత్ ఇలా అన్నారు.

“నెట్స్‌లో కూడా మేము సరైన మనస్సులో ఉండటానికి ప్రయత్నిస్తాము. మీరు సంతోషంగా ఉన్నప్పుడు, మీరు మంచి క్రికెట్ ఆడతారు. మేము ఆడటానికి ప్రయత్నిస్తాము మా బలానికి. మేము రహానెతో సులువుగా మరియు స్నేహపూర్వకంగా మాట్లాడాము, అతను చాలా అనుభవజ్ఞుడు, అతనితో మాట్లాడటానికి మాకు అవకాశం ఉంది మరియు మేము ఖచ్చితంగా చేసాము “అని హర్మన్‌ప్రీత్ అన్నారు.

దీని గురించి మాట్లాడుతూ బ్రిస్టల్‌లోని పరిస్థితులు మరియు టీన్ సంచలనం షఫాలి వర్మ ఆడితే, హర్మన్‌ప్రీత్ ఇలా అన్నాడు, “మేము ఇప్పుడే బ్రిస్టల్‌కు వచ్చాము, నేను చర్చించలేని XI ఆడుతున్నాను. షఫాలి వర్మ ఆడాలని మేము ఎప్పుడూ కోరుకుంటున్నాము, ఆమె ఆధిపత్యం చెలాయించే వ్యక్తి. మాకు లేదు వికెట్ చూసే అవకాశం. “

” మాకు సిద్ధం చేయడానికి ఎక్కువ సమయం రాలేదని నాకు తెలుసు, మాకు ప్రాక్టీస్ చేయడానికి తగినంత సమయం రాలేదు కాని ఆటగాళ్ళుగా మనం అలవాటు చేసుకోవాలి. వికెట్లు ఇంగ్లండ్ మరియు భిన్నంగా ఉంటాయి, ఈ రోజు మరియు రేపు, మనల్ని మనం సిద్ధం చేసుకోవలసిన అవసరం ఉంది, “ఆమె చెప్పింది.

” మీరు రెడ్-బాల్ క్రికెట్ ఆడేటప్పుడు ఇది పూర్తిగా భిన్నమైన దృశ్యం, అది పరిస్థితులకు అలవాటు పడటం ముఖ్యం. మేము రెడ్ బాల్‌తో దేశీయ ఆటలను పొందలేదు, కానీ రాబోయే సంవత్సరాల్లో, మేము మరింత రెడ్-బాల్ ఆటలను పొందుతాము, “అని ఆమె అన్నారు.

షఫాలి వర్మ గురించి మాట్లాడుతూ, హర్మన్‌ప్రీత్ ఇంకా మాట్లాడుతూ, “మేము షఫాలి ఆటతో మునిగిపోలేదు, మీరు ఆమె టెక్నిక్ గురించి మాట్లాడితే ఆమె బాధపడవచ్చు ఎందుకంటే ఆమెకు కేవలం 17 ఏళ్లు, ప్రతి ఒక్కరూ ఆమెకు వాతావరణాన్ని చక్కగా చేయడానికి ప్రయత్నిస్తారు, ఆమె నెట్స్‌లో గొప్పగా చూస్తోంది.”

టెస్ట్ మ్యాచ్‌లో ula ులాన్ గోస్వామి ప్రభావం గురించి అడిగినప్పుడు, హర్మన్‌ప్రీత్ ఇలా అన్నాడు, “సరే, ula ులాన్ ఎప్పుడూ నాయకత్వం వహించే వ్యక్తి, ఆమె మాకు ఎల్లప్పుడూ ప్రత్యేకమైనది. మనకు అవసరమైనప్పుడు ఆమె ఎల్లప్పుడూ మాకు పురోగతులను ఇస్తుంది. “

పదోన్నతి

“టెస్టులలో, మీకు పురోగతులు అవసరం, మరియు మీకు వికెట్లు ఇవ్వగల వ్యక్తి కావాలి. ఈ టెస్ట్ మ్యాచ్‌లో కూడా ఆమె అద్భుతంగా ఉంటుందని నేను భావిస్తున్నాను “అని హర్మన్‌ప్రీత్ తెలిపారు.

” హెడ్ కోచ్ రమేష్ పోవర్ ఎప్పుడూ ఆటలో పాల్గొనే వ్యక్తి, మీరు అతనితో మాట్లాడేటప్పుడు, మీరు మీరు మ్యాచ్ ఆడుతున్నట్లు అనిపిస్తుంది. అతనితో, నేను ఎల్లప్పుడూ ఆట గురించి చాలా సమాచారాన్ని పొందుతాను, “ఆమె ముగించింది.

ఈ వ్యాసంలో పేర్కొన్న విషయాలు

ఇంకా చదవండి

Previous articleప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ విజేతలు 1.6 మిలియన్ డాలర్లు మరియు టెస్ట్ మేస్‌ను పొందాలని అంతర్జాతీయ క్రికెట్ కౌన్సిల్ తెలిపింది
Next articleడబ్ల్యుటిసి విజేతలు 1.6 మిలియన్ డాలర్లు మరియు టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ జాపత్రిని ఇంటికి తీసుకువెళతారు
RELATED ARTICLES

Delhi ిల్లీ క్యాపిటల్స్ 'హిలేరియస్' లగాన్ 'పోటిలో రిషబ్ పంత్ ఉన్నారు. పిక్ చూడండి

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్లో న్యూజిలాండ్‌ను ఓడించడానికి భారత్ “పూర్తిగా దృష్టి పెట్టాలి”: సచిన్ టెండూల్కర్ టు ఎన్డిటివి

హార్దిక్ పాండ్యా కుమారుడు అగస్త్యతో వర్చువల్ కాల్ యొక్క స్క్రీన్ షాట్ ను పంచుకున్నాడు. పిక్ చూడండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

GSMArena.com 21 ఏళ్ళు, మాకు పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు!

రియల్మే రియల్‌మే బుక్ మరియు రియల్‌మె ప్యాడ్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

Recent Comments